Vô đề

ồ anh nại k biết đóng pin

a chỉ biết đóng Kịch thôi

Kịch kình kịch … Kịch kình kịch

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Chình vì em chịu trách nhiệm với câu trả lời của mình, nên 1 câu trả lời Yes or No em cũng đều phải suy nghĩ trước rồi mới trả lời, và cái gì đã động đến suy nghĩ thì nó là chất xám! Ok?
Còn những câu hỏi vô tri, tự vả thì em ko muốn phí chất xám!
Chồng thật hay giả thì chỉ có chui vào gầm giường nhà em mới biết đc thôi chị!
Ngủ ngon nhé! :blush:

Haha vấn đề là e đâu có dám trả lời mà bảo là “suy nghĩ rồi mới trả lời” :))
E làm c nhớ đến ngày xưa khi e Diên sang pic hội Fed và mn nghi e ấy cắm cờ cũng bắt e ý trả lời Yes or No như thế. Và khi e ấy từ chối trả lời thì mn đều nói e ý dám làm ko dám nhận nên mới ko dám trả lời. Lẽ nào e tiêu chuẩn kép khi tự cho mình quyền ko trả lời thẳng vào câu hỏi, nhg lại ép ng khác phải trả lời mình thằng? :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

sập rồi chạy thôi

Ây gù, lại phải rep còm à? Thôi thì rep thêm lần cuối vậy!
Chị đọc hết còm của em chưa? Và chị có động não tí nào ko zị ta?
Em có nói là em phải suy nghĩ Yes or No cho câu trả lời của chị à??? Em thấy em nói rõ rồi mà nhỉ? Là những câu hỏi vô tri, tự vả thì em ko muốn phí chất xám! Nghĩa là em ko phải ko dám mà là em đé trả lời đó chị, chị hiểu chưa?
Còn trường hợp của bé Diên mà chị đưa ra í, em lại phải dạy chị cách lắc não! Chị thử nghĩ đi, 1 đứa nó cắm cờ vào còm của chị có nghĩa là nó vả thẳng mặt chị, thì chị truy nó tới cùng là đúng! Còn vì 1 câu nói chả liên quan moẹ gì đến cái tên của chị hay tên của bất cứ ai trong hàng nghìn con người trong cộng đồng này, nhưng chị lại nhảy vào hỏi và yêu cầu em trả lời đó là ai? Khẳng định có phải chị ko? :rofl::rofl::rofl:
Thiên hạ sẽ ko bảo em câm nếu em ít nói hơn, ít hỏi hơn và ít trả lời những câu hỏi vô tri hơn! Nhưng thiên hạ sẽ khẳng định 1 người ngu khi họ đặt những câu hỏi vô tri và tự vả rồi bắt người khác trả lời đó!
Chào thân ái và ko rep bất kì còm nào của chị @Lizzie nữa!
Thân :kissing_heart:

Xập :face_vomiting: pic ế vồn

1 Likes

đọc thôi đã đc nửa mỏi mẹ mắt rồi

Thế đé nào pic toàn chất xám cho chứng xĩ mà toàn đờ ra ma, cảnh báo vni nguy hiểm

1 Likes

về bao nhiêu?

900 hả?

1 Likes

Có nên sử dụng nút chặn ko nhỉ

tuỳ nếu cảm thấy có lãi :grinning:

Thôi yêu cầu xin lỗi cộng đồng mạng em xin để pic em dc yên bình

Đ m. Tài khoản đang đánh tiết canh :face_vomiting: cáu rồi

Chà chà, định cho em cơ hội để làm người “thẳng thắn” như em vốn tự nhận nhưng hóa ra bản thân em chỉ giỏi đóng vai trốn trong nhà vén váy lên chửi đổng, cạnh khóe, xó xiên như phường mất gà thôi. Đối phương đến tận nhà chất vấn mà cũng ko dám trả lời thẳng vào vấn đề.
Ai vô tri, ai mất não, ai hèn hạ thì người ta cũng có thể đánh giá được qua những gì kẻ đó thể hiện từ trước đến nay rồi.
Có nhiều thứ chị ko biết lắm nhưng biết điều thì chị biết: đó là ko vô duyên vô cớ xúc xiểm, miệt thị, vu khống người ko động chạm đến mình; đó là dám đứng thẳng lưng đối diện với đối phương chứ ko trốn chui trốn lủi và tụm năm tụm ba dựng chuyện nói xấu sau lưng người khác; đó là dù ko bao giờ tự nhận mình “thẳng thắn” nhưng hồ sơ cá nhân thì để công khai, phát ngôn nhất quán và chịu trách nhiệm về lời nói của mình chứ ko phải ẩn hồ sơ và lập nick clone đi phá phách, suýt bị call margin đến độ mất ăn mất ngủ mà vẫn nói phét xanh tím x tài khoản.
Thử nhìn lại xung quanh em đi, ngoài mấy người tự sướng với nhau ra thì còn ai muốn dây vào ko, ăn ở tốt đẹp quá mà!

P/S: Haha chẳng có năng lực nào khác ngoài việc vén váy chửi đổng, người tri thức ko ai làm vậy đâu em :)))
Hồ sơ chị để công khai, nếu em thích thì bảo mở chặn tương tác ra, hàng ngày chị vào báo cáo chị đi đâu làm gì, giao lưu với ai, mua bán gì với em rồi chúng ta cùng phân tích chứ ko cần phải rình rập săm soi xem chị làm gì để mang về nhà ngồi cắn xé với nhau đâu. Nói luôn là chị cầm NVL và VHM đấy, chị thích ăn non đấy, tiền của chị chị thích làm gì thì kệ chị, em thừa thời gian thì tập trung lo cho bản thân mình ấy chứ cứ bám đuôi chị vậy chị ko thể ko nghĩ là em bị ám ảnh bởi chị quá rồi đấy :))))
@Nhamdoanhdoanh1 : vì c tag e nên đề nghị bỏ chặn tương tác để e rep c 3 mặt 1 lời nhé!

Thằng não bò @bangthong_tamquoc hô hào thua tha lại mò lên à :))) tưởng ẩn tu 3 tháng , cậu bảo rồi rối não mà chết sớm hoy :)))) nhìn qcg Trần kìa kkkkk

Nhắc đi nhắc lại ae rất nhiều lần , chớ bắt hàng khi tt chưa có gì ổn định

2 Likes

Sống trước làm giàu sau

2 Likes

Nên nhớ dư nợ mg rất cao , có thể mấy phiên gần đây cá nhân xử dụng rất nhiều để tbg

1 Likes

Bọn cầm trịch nó ko nhân từ bao giờ, nên nhớ vụ sập 2022 tỉ lệ chết khi tt rơi ít hơn tỷ lệ bắt đáy

1 Likes