Vô đề

Chào em @Lizzie, @anon33484095, c Doanh đây, định ko nói gì nhưng chị cũng thấy cần lên tiếng một lần, đôi lời nhắn nhủ với em:

1. các ace đây gồm cả em đều đã từng là bạn, cùng vào nhóm za lo nói chuyện, nếu ko còn tương tác với nhau thì không cần để ý đến nhau nữa. Còn e nói nhóm tụm năm tụm ba nói xấu sau lưng thì e hãy nhớ e cũng từng là thành viên trong nhóm, như vậy e thừa nhận mình như vậy?, giờ mọi người vẫn chơi với nhau nhưng không ai nói chuyện với mình thì em cũng nên xem lại bản thân.
  2. Chuyện cạnh khoé, nói mỉa mai nhau e cũng suy nghĩ xem mình có ý cạnh khoé người khác không, c thấy không có gì là tự nhiên cả. Nếu ai đó nói gì sai thì ko cần phải phản ứng lại, phản ứng lại tức là mình đang có vấn đề với nó. Bên dưới có đoạn cmt chị ko biết em nói ai nhưng rõ ràng đây là lời nói mỉa mai người khác, chứ không phải em ko đi mỉa mai ai bao giờ :slightly_smiling_face:.
  3. Những câu chuyện trong nhóm khi mọi người còn chung nhóm là điều riêng tư chia sẻ cho nhau, tin tưởng nhau nhưng khi ko còn làm bạn mà mang ra bóc phốt nhau thì chị thấy làm như vậy không quân tử, nó thể hiện tính tiểu nhân của con người, gọi là phản bội lòng tin của người khác, e biết bí mật của người khác không có nghĩa người khác không biết bí mật của em.
  4. Hồ sơ nick mới e để công khai nhưng em xin mod đổi tên nick cũ, e ko dùng nick cũ, nick cũ e cũng từng ẩn hồ sơ, nên việc e lập nick mới không khác gì với việc ẩn hồ sơ cả.
    Sau tất cả chị muốn nói nếu ko còn quý mến nhau tốt nhất Không nên tương tác hoặc quan tâm đến nhau nữa và nhất là không được dùng cách bóc phốt nhau để thoả mãn cái tôi hoặc hạ bệ người khác nó không văn minh em ạ.

2 Likes

Sao độ này f lắm nick mới mà nghe quen thế nhể :grinning:
Lâu lắm mới thấy Thăn Thuý :grinning:

2 Likes

Chào a @Nhatdep
F lắm thị phi và nhạt quá nên em ở ẩn 1 thời gian để tự học hỏi và rèn luyện bản thân a ạ.
Lâu ko vào, hôm qua vừa vào cái em nói gì nó cũng vơ hết vào lòng rồi tự vả. Sau đó đóng vai nạn nhân, cấu lò ăn vạ :blush:

2 Likes

Em này viết cái stt đúng thế chứ lị! Nếu bản thân mình thanh cao thì tội gì phải ngộ nhận cái thị phi, nhơ nhuốc???
“Muốn người khác tôn trọng mình thì bản thân mình phải tôn trọng mình trước đã, tôn trọng lời nói,… và tôn trọng người khác”
Đừng đóng vai nạn nhân nữa!

1 Likes

D m vui đeo liên quan :sunglasses: hãy tôn trọng vui , chứng đang lõi đeo vui đâu

Trước giờ em thấy a hay chị Doanh mở pic có đé bao giờ ham hư danh, quan trọng cái view hay mắt xem đé đâu nhỉ? Sao tự nhiên nay lại bị móc là pic ế chỉ có mấy đứa tự tung hứng nà xao nhỉ??? Ham hư danh à?

1 Likes

Vui nay chợ đỏ lòm ko vui :))) đọc còm men thấy đụng chạm vui chặn , thích gây chuyện ra chỗ khác

Ae ai có mg nên rút ra

Mn tập trung xử lý tk an toàn

Tự dưng bị tró cắn

Tây múc vn30 là để đánh ps

2 Likes

2 hôm rồi long thắng short , hôm nay short quyết giết long !? :face_with_hand_over_mouth:
cổ nào thích bán giấy lấy tiền thì kết quả là: VIX đang sàn , PDR bán giấy ở giá 24.1 thì bh ? :dolphin: :poop:

1 Likes

ăn lol cả cái rồi

đé biết bao giờ về bờ :grinning:

Hi chị @Nhamdoanhdoanh1, hay em cần phải gọi thêm 1 nick clone khác của chị là @vuvo1 để cho trọn bộ :smile:
Thật may là chị đã mở lời để em có cơ hội chia sẻ hết những điều muốn nói bấy lâu nay.

1. Chúng ta đã từng là bạn bè rất thân thiết, bản thân em luôn nhớ và vì thế em đã cố gắng nhẫn nhịn trước những lời bóng gió khiêu khích nhắm vào mình suốt hơn nửa năm trời qua. Các người có thể chối nhưng trong lòng các người biết rõ hơn ai hết điều em nói là có thật hay nhận vơ. Và việc chị lấy số đông ra áp đảo ra để tự cho rằng mình đúng chỉ là 1 sự ngụy biện ko hơn. Đơn giản là vì em ko bao giờ muốn lôi kéo những người bạn của mình vào những chuyện drama, vì đó là bạn chứ ko phải bè của em. Tính cách này em nghĩ chị đã biết về em từ trước, ngay khi chúng ta còn ở trong nhóm rất đoàn kết thì khi em phải combat thì em cũng làm điều đó 1 mình chứ cũng không bao giờ gọi đội ra ứng cứu :)))
  2. Mấy cái ảnh của chị làm em bất ngờ, vì em ko thể nghĩ rằng chị lại suy diễn đến mức độ đó. Đoạn hội thoại về “mấy gạo cội đích thực” ko phải nói về chị mà là về Phạm Kiều Trinh và lolemsieuchanh, bạn thân của anh Tuyết, đó mới là “mấy” chứ hội Fed có mình chị là gạo cội nữ thì sao gọi là “mấy” được. Kể cả cách nói lái “thích đực” cũng chỉ là cách em đùa giỡn với mọi người chứ ko hề có ý mỉa mai đả kích gì. Điều này em dám thề nếu em nói sai muôn kiếp ko được siêu sinh.
  3. Sau khi em rời nhóm Fed thì tất cả những chuyện trong nhóm em đều ko hề chia sẻ gì với ai, cũng chưa bao giờ nói về mọi người cho đến khi em phát hiện mọi người liên tiếp chọc ngoáy đả kích em toàn những chuyện ko liên quan như việc em mua bán cổ nào, em giao lưu với ai, em hỏi nhận định của ai. Thậm chí ngay cả thời điểm hiện tại em vẫn có thể tự tin đứng trước mọi người và nói thẳng là em chưa bao giờ đem chuyện riêng của mọi người ra nói. Những gì người khác đối xử với mọi người đều là từ cách cư xử của mọi người mà ra.
  4. Chính xác là em đề nghị Mod xóa nick cũ. Chị biết tại sao ko? Vì em ko muốn lưu giữ 1 ký ức nào về thời gian đã có với hội Fed. Tận cùng của sự thất vọng và ko còn quý mến nhau ko phải là căm ghét hay nói xấu mà là quên lãng. Nhưng vì Mod trả lời là ko thể xóa được nick vì quá nhiều dữ liệu nên em đã đề nghị Mod xóa hết comment của em trong 2 pic của chị và khóa nick cũ vào. Việc Mod đổi tên nick ko nằm trong kế hoạch của em, có lẽ đơn giản là Mod có thiện chí muốn bảo vệ danh tính cho em (xem ảnh đính kèm). Btw, lúc trước em ẩn hồ sơ là vì muốn giữ sự riêng tư cho mình, nhưng sau khi rời hội Fed em đã để công khai hồ sơ, có lẽ chị ko để ý.
    Trên tất cả, em đồng ý với chị là nếu đã ko còn là bạn được với nhau thì hãy bước qua nhau, xem như những người xa lạ, ko cần phải xỉa xóc bới móc hoặc đơm đặt những điều ko có thật để thỏa mãn cái tôi hoặc hạ bệ người khác.
1 Likes

Mẹ tộ xư vni tắm máo pic tự dưng vew tận 60000k vew

1 Likes

chắc xem mấy ce combat đó cụ :rofl:

1 Likes

Vui ko giúp dc mn chọn dc mã nhưng vui có thể giúp mn giữ dc tiền :))) nghe ko thì tuỳ

1 Likes

Nói rồi tt xấu thì cổ nào cũng tạch cả

2 Likes

Fomo hay vỡ vụn mọi phân tích đều vô nghĩa

2 Likes

Vni1350 từ tháng 7 năm ngoái :disguised_face: bao giờ 1350 @bangthong_tamquoc :disguised_face: tưởng tu đến 1350 sao ngoi lên ba hoa chích choè sớm thế . Tao ghét nhất mấy thằng nu nhưng chứng theo phiên rồi hô hào