Vô đề

Nào là bơm tiền sợ gì :))) múc múc tưởng thế là hay

Ở đời thà thô khó nghe nhưng thật , chứ xã hội này thiếu gì kẻ đạo lý bằng mồm kiểu “ em thề với a , em còn trinh nguyên , nói sai 2 mặt con em chết” nói dài nói dai kiểu méo gì cũng hoá dại . Thật

người ta thường đánh đồng “thô” với “thật” nhưng “thật” ko nhất thiết “thô” và “thô” cũng chưa chắc đã “thật” đâu anh. “Thô” chỉ đơn giản là thô lỗ thôi :D.
Còn em thấy anh đang cố tình khích bác để gây sự thêm đấy ạ. Anh là người lớn nên phải làm gương cho bọn em ít tuổi hơn chứ ko nên đâm bị thóc chọc bị gạo đâu ạ.
Em chỉ có đôi lời thế thôi, anh và mọi người tin hay ko thì tùy. Chúng ta đơn giản kết thúc ở đây!

anh nóng rồi, 1 người đàn ông có tiếng lịch lãm với phụ nữ như anh ko nên giận mất khôn thế đâu.
Em đã có chỗ nào bảo anh bóng gió em đâu, em đang nhắc chung từ ý comment cho chị Doanh mà :smiley:

P/S vì anh lại khóa tương tác của em :))):
Vậy cuối cùng anh đã cho thấy bản chất thật của mình
Chào anh, em cũng ko muốn nói chuyện với người ko cùng văn hóa.

Đối với mài sự lịch lãm là xa sỉ và lãng phí

@SuperModerator xem xử lý giúp thành phần cắn càn giúp tôi

Mod vẫn đang theo dõi topic và tương tác qua lại của các bạn sau khi được report. Hiện, mod vẫn tôn trọng để các bạn tranh luận văn minh, lịch sự giải quyết mâu thuẫn với nhau. Nếu tái vi phạm quy định diễn đàn, mod sẽ xử lý khóa nick.
Tuy nhiên, topic của bạn, bạn có quyền nhất định, sử dụng “nút chặn tương tác” nếu bạn cảm thấy cần thiết.
Cám ơn các bạn.

tuy ko quen biết cô Lizzie mà thấy cmt bên pic cụ Vam chướng mắt v l, đúng giọng hl, bố đời

2 Likes

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân, nếu em ứng xử đúng như tinh thần em nói thì sẽ không có những bất đồng xảy ra ngày hôm nay. Mọi người đều có suy nghĩ độc lập và quan điểm cá nhân riêng, chị ko có tài chi phối, lôi kéo ai cả, e nói chị lôi kéo là quy chụp cá nhân. Em cũng nói e ko bóc điều riêng tư nhưng e xem lại cmt tối qua với mọi người có ý đó không, c ko tiện nói lại, e nói gì chắc em còn nhớ. Chị thấy chia sẻ suy nghĩ ra để khỏi ấm ức là điều tốt, nên làm. Còn e cũng nên khách quan nhìn nhận về cách ứng xử của mình trong giao tiếp với mọi người tránh gây hiểu lầm, tất nhiên em là người quyết định em làm gì và nói gì, chị nêu quan điểm cá nhân của chị. Việc chị post lại cuộc nc của em với anh anjiku để chứng minh điều chị nói một cách khách quan là em cần xem xét lại thái độ của mình trong việc giao tiếp với mọi người, nó cũng là một trong những nguồn cơn dẫn tới câu chuyện ngày hôm nay. Bản thân em cũng nói “ko có lửa làm sao có khói” , hãy tự hỏi bản thân tại sao lại như vậy, ko nên đổ hết lỗi cho người khác, mình là nạn nhân, ko có gì vô duyên vô cớ cả.
Em thẳng thắn chị cũng thẳn thắn. Để không còn khúc mắc trong lòng.

1 Likes

Mệt nhò :))) chứng cháo đạo lý :disappointed: chứng minh điều gì , mẹ thiên hạ bố đời à

thài vui nay nóng tính z.
cuối tuần rồi offline thôi a :smiley:
cheer

3 Likes

Ok Thanks :+1: có khi sự im lặng mới càng làm tăng sự kích thích , nay thời sự xã hội chứng cháo ko có đem lại niềm vui cho mọi người

1 Likes

Ổn ko em? Lâu lắm mới thấy em

1 Likes

em ổn chị ơi.
mấy nay bận công việc ngoài nên ít thời gian lên F thui mà mn combat sứt đầu mẻ trán hết r :smiling_face_with_tear:
za nô c vẫn là cái cũ em add c đúng k.

1 Likes

Vậy tốt rồi.

1 Likes

Thoát dc bọn FED là chúc mừng e rồi. Bọn đạo lý nói hay lắm mà thấy lên toàn ăn nói với nhau giọng mất nết. Nhất là e @Ngocthuy8x . a rất vui e bộc lô con người mát dượi của e

Ah thì ra đây là “bất hoà ngày 14/4/2024” :grin:

Nhiều người phản ánh thì mình nên nhìn lại chị @Lizzie ạ. Chị cho là mình thẳng thắn, nhưng người đọc cảm thấy chướng mắt.
Nói thêm, câu trên chị trả lời MM, rồi chị cho là chị đúng luôn, mà k cần kiểm chứng, 1 pha tự vả vào mặt mình rồi chị ạ :grin:

fed kụ mài à? k đạo lí thì cả nhà mài là nũ vô đạo

cút

2 Likes

còn cái con triệu mẫn kia, dòm cái dì ngoài đó? vào đây cậu bẩu

:grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes