VPH - HÀNH TRÌNH LÊN 3 CHỮ SỐ (liên tục update)

Khớp mạnh lên nào

Các cụ có câu làm lụng cả đời ko bằng tiền lời lô đất đúng thật nhỉ

cầu xúc khá quá nhỉ :smiley:

Em này ngon đó. Tiền to đã vào. Lái đánh rất gắt nhưng ôm ■■■■■■■ối năm sẽ có 2x

1 Likes

2 năm rồi mới thấy bác xuất hiện

Đợt này tìm kiếm ra siêu cổ tôi mới quay lại

Vph qua ngon

1 Likes

Giá này xúc cửa ăn nhiều. Nhưng con này hạn chế hô hào thôi để lái làm việc, hô hào quá lái nó đạp cho sm. Chờ quý 3 xong pháp lý

1 Likes

VPH vào sóng rồi - Tam sàn nó cướp - Lái kệ mẹ nó

2 Likes

Bẫy lái ae ;)))

Ai lm gì thì kệ e nó cứ lầm lũi tiến lên

Lái rất thích gây chú ý. trong khi thị trường rực lửa thì em lại xanh miên man

Lầm lũi đi lên, xây móng chắc dần, vượt lên 2 số nào

1 Likes

VPH lên tới đâu ???
Còn lâu mới nói :thinking:

Ai biết, mỗi ng 1 mục tiêu kaka

BÁC NÀY NÓI CHUẨN:

Mấy ae nào theo con này từ 2020 thì chắc sẽ hiểu. Con này Q2 chắc chưa có tin tốt rồi. Chờ cuối Q3, một là xong vụ Lotte Land có nhiều tiền, nếu k xong thì cty bán bớt vài mảnh đất nhỏ lấy tiền tạo dòng doanh thu có tí LN. Cty mấy năm trước mục ký quỹ ký cược tới 800 tỷ (giải trình là tiền ủy thác cho HĐQT đứng tên cá nhân mua gom đất). Tới 1/8 luật đất đai có hiệu lực, doanh nghiệp được đứng tên đất nông nghiệp thì có thể gom về mục tài sản cty và định giá lại thì tổng ts cty sẽ tăng mạnh. Tui có biết nhiêu đó viết lên đây, bà con đừng gạch đá

1 Likes

Tui đó, tui viết bên PHAI AN. Bữa nào có đi ngang khu dự án ở Nhơn Đức tui chụp hình up cho bà con coi. Cầu nối đường Phạm Hùng (nối dài) qua Nguyễn Bình đến Nhơn Đức sắp thông xe đợt 2.9 tới cũng xem là tin tốt cho dự án.
Tui thì nay chưa có tiền vô. Chờ 1 2 tháng nữa tiền về thì mua để tới cuối năm kiếm ít tiền xài tết là mừng rồi.

1 Likes

Vph nay cứng cáp

2 Likes

Uki bác
thấy bác post liên tục tin cũ quá
nên có điều kiện xuống thực tế DA cái cho phấn khởi ạ
và cơ sở hạ tầng
thấy các Cầu xây nhanh, 2/9 này thông xe

rồi dự án của QCG giờ chắc còn lâu mới dc làm thì dự án của VPH và Lotte quá hưởng lợi…

Thấy ae xưa hay so với QC lắm. Tụt chết mẹ, mà VPH vẫn cứng lầm lì chờ phụt

1 Likes