VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Thaks bác, nhờ bác e thấy e thay đổi rất nhiều, xin đc theo chân bác ahh :grin::grin::grin::grin:

2 Likes

Từ khi biết bác ad nhadautuchanchinh và theo bác với case VPH làm mình cũng thay đổi về tư duy và phong cách đầu tư.Chân thành cảm ơn ad nhiều

C ơi canh vào vph đc ko ạ?

1 Likes

Tuỳ cổ à bác , cổ đã tăng 10 lần 20 lần nên quít không chơi, chọn cổ tốt chưa tăng mà chơi, vph quỹ đất của công ty rất nhiều và vị trí đắc địa không giống các cổ đang bơm theo bầy đàn

2 Likes

Đặt ato giá trần 3 hôm ko khớp đc bạn ạh,căng lắm :grin::grin::grin::grin:

1 Likes

Topic này thống kê chi tiết dự án vph. Đọc xong hoa cả mắt xứng tầm siêu cổ năm nay VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.?

1 Likes

Chắc lại là CEO t2 à c ,căng quá,c có vào har,ros ko ah

2 Likes

Cố mà mua bạn ạh, 1x rẻ lắm rồi :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

BĐS giờ 1x là hàng hiếm rồi :face_with_hand_over_mouth:

Cảm ơn những lời động viên của anh em
Khi nào tôi cũng mong được như A8-1 để tất cả anh em đi theo đều ăn lồi mồm

5 Likes

con hành cụ của lởm trong quá khứ VHG mà giờ cũng 12 chỉ vì cái game tù mù và nhiều con lởm khác đã 1x, vậy mà VPH dn làm ăn có lãi, cổ tức tiền mặt, dự án hiện hữu đã, đang và sắp mở bán … giá 10-10-12-13-14-15 các bác vẫn lăn tăn??? Nghèo đừng đổ tại số nhé.

2 Likes

sang tuần mà thị trường chung chỉnh có cơ hội tôi xúc tiếp, quyết đợi em nó 3x để mua cái nhà tại VPH coi như lời tri ân.

3 Likes

CÒN HÀNG ĐÂU NỮA MÀ CHO BÁC xúc

Năm 2018 NGÂN HÀNG Xây dựng Việt Nam
ĐỊNH GIÁ VPH 80.000 đ CƠ MÀ, GIÁ NÀY CHEN BẸP RUỘT ĐỂ LÊN TÀU LÀ PHẢI RỒI

2 Likes

Sang tuần có chỉnh, bạn tin không ? :cowboy_hat_face: và nhiều người sẽ mất hàng trong nháy mắt. Màu tím rất đẹp, nhưng rất nguy hiểm bởi chỉ cần chuyển sang màu xanh sẽ nhiều người bủn rủn chân tay.

2 Likes

Nhưng kết tuần đoán mò thì chắc vẫn trên 22 :cowboy_hat_face:

1 Likes

Đúng tâm trạng của mình quá, đúng là từ tím mà ngả sang xanh là bủn rủn tay chân thiệt!

1 Likes

Tâm lý chung thôi. Mình thấy VPH khả năng giống LDG sẽ điều chỉnh, thay máu trong phiên.

2 Likes

Tiền mất giá vậy giờ giá em nó xứng đáng 500k/cp

Bác nhadautuchanchinh cho em xin vào nhóm với ạ

1 Likes