VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

ngay cả con DIg quỹ đất còn tý thôi và còn chưa đền bù mà giá nó neo cao, tất cả để thoát dần hàng thôi

Tôi không bảo bà là chim lợn hay bìm bịp gì. Chim lợn hay bìm bịp thì đã tốt, chả sao cả. Tôi bảo bà lảm nhảm quá nhiều, vào Pic chỉ thấy bà nói những chuyện đâu đâu. Ngoài đời bà cũng vậy à ? :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

1 Likes

7 và đệ còn un drh từ 9 lên 3x và chia tách vẫn đẩy đúng là diễn đàn này gà nhiều hơn f31x nên bọn nó còn diễn

Khổ. Con người là thế bác ạ.
Không ai nhận ra cái sai của mình
Cho đến khi mình bị thằng nào đó vả cho phát vênh mặt mới nhận ra. A tôi đã sai

tôi đang chọc đám seven kekehttps://f247.com/t/sieu-co-dinh-gia-gap-3-dig-gia-hien-tai-bang-1-6-dig-co-dien-moi-khong-mua/146420/6

1 Likes

Tay to HUT quay tay giỏi

1 Likes

Đấy tiếc con hut lúc nó rẻ không mua.lúc tăng thì tiếc. Chưa ai ngu bằng. Vph giá rẻ không mua lại đi bán.Thần chết phù hộ cho ông

Kệ bọn nó thôi. Tụi nó còn U mê còn chờ TT vả cho bay nhà bay cửa, nhảy cầu sông hồng thì mới tỉnh.
3K D.i.Gì đó, đổi 1 xe hơi, chúng nó mong 1k cổ đổi 1 con xe kkk
Đúng là ngu ko thể tưởng được, lên tới mức đó chỉ tự quay tay thôi, lên 110k-120k là xả ngập mặt hết mẹ nó rồi
Nói như thế để biết giờ nó chỉ là hàng đầu cơ vào vặt nhau tí tiền lẻ
Cục xương ko còn thịt đâu

1 Likes

Ông Cầu Vồng Sau Mưa này là thằng Em Núi Thái Sơn à, chào vừa dứt hình lại thấy tiếng. Đánh là kiên nhẫn, ăn vài ba line xong nhảy nhót, chi bằng ngâm rồi sẽ mọc cây lớn. Chung quy vài ba năm ông nhảy nhót chẳng để làm j. Mà có nh Topic, ông cứ tạm biệt xong lại ở đây thế

2 Likes

Đúng bác. Dig cũng ngon đoạn 30 thôi
Tham đoạn 90-100k cũng dễ bỏ mạng lắm, đó là lý do VN30 bay chậm.
Hiểu được mới làm giàu được bác chủ nhỉ

1 Likes

thì kệ chứ bọn nó còn giữ giá để up bô

1 Likes

Upbo thì ko bị đâu, nhưng để ăn được dày thì ko được nữa. Dù bố PR tài tình thế nào, khi giá đã phản ánh như vậy thì ko ông này thì cũng có ông khác bán thôi

bọn nó thoát tư từ chúng mua từ lúc dig 3x ceo 2x… Dig chỉ hấp dẫn khi giá bằng 1/3 vph

1 Likes

Dòng tiền chưa vào đợi dòng tiền vào rồi thì có mà … sấp mặt

1 Likes

Dòng tiền thông minh có mắt ắt sẽ tìm tới Vph
Cơ hội sinh lợi nhiều nhất dòng BĐS hiện nay

nhìn lệnh dig ceo luôn kéo giá giữ giá để nhóm chúng nó thoát hàng

Ông kệ bọn nó đi. Cứ chọc vào tổ kiến làm gì. Để anh em yên

3 Likes
  • Lạm phát đã ‘tới’ mâm cơm của mỗi gia đình :grinning:
  • Dòng tiền dồn về BĐS, giá dự báo tăng mạnh :sunflower:
  • Lộ diện kênh đầu tư “vua” BẤT ĐỘNG SẢN ĐẤT NỀN :coffee:
1 Likes

Không chỉ những nhà đầu tư cá nhân, lĩnh vực đầu tư bất động sản cũng đang thu hút cả những “ông trùm”, “bà trùm” ở lĩnh vực chứng khoán sang đầu tư. :grinning: