VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Không bao giờ VPH lên đc 6x.

E đồng ý. Nhưng có hai bên đang thâu tóm. Vào HDQT thì k thể tuồn kiểu đó đc nữa a ạ. Nên lãnh đạo mới sợ. K tử tế k được a ạ

1 Likes

M kéo lên xem t có nói không nhận kèo không

Cái này là kỳ vọng của e. E k áp đặt

Còn chưa nói 2.15 quận 2 bị treo mõm, thành phố chuyển đổi thành bệnh viện điều dưỡng. Hết vị, hết kì vọng

tôii nghĩ a7 khôn lắm anh ý điềm đạm chỉ mặc cái áo khoác da vô cùng giản dị chứ ko hổ báo ngậm cưts phun người đâu nhé… trí tuệ thông thái theo tôi nghĩ khả năng a7 mà bọn nợn nó tôn thờ nick sieuco12345 này là fake vì để ý thấy 7 rởm này chê con nào con đó x vài chục lần kiểu như idc, hut pdr ciii dxg ldg keke, kiểu ngậm cut phun người này ko hợp với a7 khi a 7 năm nay cũng 53t rồi, khả năng trẻ trâu núp bóng

Trả lời

RAIN_BOW

6 phút

553

|

Trung thủ

hoặc là 7 sịn đánh hơi được hàng ngon cho tay chân vào tạo scadal để ăn hàng kết hợp với hue_dinh … Nói gì thì nói vph định giá siêu cổ cá nhân định giá gấp 3 dig gấp 6 ceo, kệ mịa ngoài kia đang chửi rủa la ó lẫn nhau

Anh em nào xem bctc vph xem dự án ctc biên ln gộp 51% dầy như cái đít nồi éo như thằng ceo mỏng như sơ lít

thì t đang nghe chúng m phân tích đây, chúng m phản biện đi, hay chúng m viết ra ba cái dự án nhố nhắng hả, phản biện chi tiết đi để t và các cỏo đông ở đây đk biết, m ko làm đk thì đừng tự tin hô VPH nữa nhé

Vph X3 cũng được rồi, vẫn mạnh hơn Dig đó, Dig lên 130k cả đống thằng nó chả xả hay sao

CTC làm bao nhiêu năm mới hoàn thành, book lợi nhuận ghi 51% nhưng chia cho 10 năm không bằng lãi ngân hàng.kkk

:rofl: 9ha lãi 80 tỷ , Đất nó có từ xưa , 80 tỷ ??? :rofl: bán non r mà còn ko chịu

Lại 1 thằng đéo chịu tìm hiểu phán. Mày đưa văn bản đây hay đéo có. Thích t gửi cho kk

Có thì đưa lên, tao nhận thua

Hôm qua và nay tui đang hỏi ông về tinhd trạng dự án, trong đó ông có nói dự án đang xin 1/500, giờ chưa có 1/500 thì đi hô hào cái gì hả nhà đầu tư

1 Likes

bác ko nên đôi co himlam bán dig mua con gì… phù thịnh ko phù suy

Có văn bản đất quận 2 không chuyển đổi thành bệnh viện điều dưỡng thì đưa lên con trai? Hay là đuối lý?

Có t cũng éo gửi cho chúng m.

Vì đéo có chứ sao?

Tùy dự án bác nhé, có vài dự án thì đang làm, sắp bàn giao, có dự án sắp khởi công

Quy hoạch 1/500 t có cũng éo cho chúng m xme đấy