VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Dig lãnh đạo mua bán chui. Công ty bị phạt suốt, kinh doanh bds ở việt nam ông nào chả có vết

phong cách A7 xưa giờ em biết. A7 hãy khách quan với VPH
VPH còn quá rẻ

Kệ a7 em ơi

1 Likes

Nếu VPH tốt nó đã phản ánh vào giá rồi đúng k Thầy A7 nhỉ?? Những con hàng mãi k thoát dc mặt đất nếu nó tốt thì dòng tiền thông minh tự tìm đến nó làm nó tăng giá!! Dòng tiền thông minh rồi tự tìm đến CEO, DIG, NHA, L18, L14!! Ae hiểu dc sẽ giầu còn ae nào k hiểu cứ nhảy vào mà cạp VPH xem nó đi đến đâu!!!

1 Likes

Ok bạn

Chú mày quy hàng A7 đi đừng chống lại nữa!! Cái gì đúng nó đã phản ánh vào giá cổ rồi!!!

Tôi ăn VPH chẳng khác a7 ăn dig so đo làm gì

Hàng tồn kho VPH tăng khủng khiếp năm 2021

Doanh nghiệp thì thằng lãnh đạo hèn kém bất tài 10 năm ko dự án nào đủ thủ tục, toàn bán chui lủi vi phạm pháp luật. Cổ đông thì toàn bọn tiểu nhân hèn hạ ô hợp. Thì tương lai gì?? Cổ đông chả thằng đeí nào dám công khai cái mặt ra để pr công ty mình tốt.
Toàn chui lủi tung tin ảo lừa đảo bơm thổi vô trách nhiệm những kẻ thông minh nó ỉa vào công ty như thế

7 Likes

Ok bạn!! Ae cùng chờ xem nó đi đc đến đâu và xem CEO và DIG L18 và NHA đi dc đến đâu? Bạn đã đi gặp ban lãnh đạo chưa đã xem đủ pháp lý dự án chưa?? Thấy dự án có khả thi triển khai k? Có lo dc vốn triển khai k?? Và quan trọng nữa là ban lãnh đạo nó có xả hàng upbo bạn k??? Nếu bạn bơm thổi nó lên dc xem nó có đi dc xa bằng L14 và Ceo Và DiG k? Thời gian còn tôi còn bạn và còn Thầy A7 chúng ta cùng đấu phen này!!!

3 Likes

Ok bạn nhé

Sắp tới ĐHCĐ VPH. Sẽ có dàn lãnh đạo trẻ nhiệt huyết

2 Likes

Có câu này em học dc từ anh Hoan thầy ạ!!
Thanh kiếm thiên thời của chứng sỹ

1. Lấy định giá tài sản rẻ làm chuôi kiếm, cầm đằng chuôi k sợ đứt tay…
  2. Lấy lãnh đạo, lấy cơ cấu cổ đông, lấy năng lực cty làm thân kiếm…
  3. Kỳ vọng làm mũi kiếm…
    Em cùng anh em đệ tử của Thầy đi thực địa dự ăn NHA, CEO, DIG, L18 triển khai ầm ầm bán hàng thì toàn vị trí đẹp giá vốn thì thấp, pháp lý minh bạch rõ ràng triển khai ầm ầm sắp tới có mà cân tiền đến lúc Thầy trò ta giàu sang phú quý bọn nó lại quy hàng hết thôi! Không nghe theo A7 thì chúng nó chỉ còn cái Nịt!!
4 Likes

bác yên tâm, BDS ăn hết.
còn so để giao lưu- rút kinh nghiệm thì hãy lấy 1 mốc. ví dụ cuối 2022 chẳng hạn, xem tăng trưởng của CEO,DIG và VPH tỷ lệ phần trăm thế nào
Tui thì cầm CEO - VPH chiếm 90% NAV nên ngại gì. hehe

Bên Vạn phát nhục.
Chúng nó lấy thằng lãnh đạo 10 năm ko hoàn thiện đc thủ tục dự án nào, toàn vi phạm pháp luật để thờ thay thằng bố nó. Lấy lũ cổ đông hèn hạ nick ảo, cắn trộm cắn càn để thờ thay mẹ nó.

6 Likes

Không yêu không nên buông lời cay đắng

A7 bảo quan hệ rộng hỏi về VPH thế nào rồi a7