VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Còn thanh tra tiếp con ạ

5 Likes

Tóm lại nếu VpH mà đi dc xa và phát triển thì chúc mừng bạn!!! Chúng ta thấy các cty Việt Nam! Phát triển đưa đất nước thịnh vượng anh em cổ đông dc lãnh đạo trân trọng đồng hành cùng chia sẻ lợi ích quyền lợi cho cổ đông! Lãnh đạo nhân hoà có ý chí phát triển luôn lắng nghe và chia sẻ lợi nhuận cho cổ đông thì chúc mừng bạn!! Còn nếu VPH mà k dc như bạn kỳ vọng thì khuyên trân tình bạn nghe theo A7 và ae! Vì A7 k nói sai đâu ae đã đi cùng và thực tiễn nhiều rồi!!! Ae nào cũng giàu sang nếu nghe và tin A7 tuyệt đối! Mình cũng chia sẻ chân tình với bạn như vậy! Chúc bạn thành công và may mắn!!

3 Likes

Buồn cừi quá đi. Kkk. Nhà báo a7

Bạn à tôi tồn tại 15 năm rồi. Đủ kiến thức tự mình đầu đư. Biết đủ chỗ nào dừng ở đâu. A7 vĩ mô ai cũng công nhận. Mình cũng nể vĩ mô a7.còn mình sở thích đào ngọc. Còn nào tiềm năng thì mình nói thôi.

1 Likes

Ok bạn nên chúng ta chỉ tranh luận thôi còn lại thị trường sẽ phản ánh và thị trường luôn đúng!! Chúng ta đầu tư ai cũng muốn thành công ai cũng muốn kiếm tiền cả thôi!!!

Chỗ nào ít người thì mình vào. Kinh nghiệm 15 năm đầu tư của mình là vậy. Nước trong thì không có cá. Cổ nhiều người biết quá lại tèo

1 Likes

Nói thật dig t vẫn còn và mua từ 2x đạt kỳ vọng thì bán thôi. Nói nhiều thế đòi xin in4 làm gì

Nhưng mà theo mình bạn cứ lấy tên Thật và xưng danh anh em cùng phân tích cùng bình phẩm! Tự tin mình có cái tên cái họ bố mẹ sinh ra đặt cho cái tên mình phải tự tin thấy vinh dự dc sử dụng tên của mình và tự hào cái tên Ba mẹ đặt cho chứ lấy cái tên của Bác Vương Đình Huệ thì k nên làm thế!!! Làm gì cũng phải ngẩng đầu với ae với thiên hạ chứ!!!

2 Likes

Chú nói thế nó ko dám đâu .con mẹ nó hiện hồn nhảy bàn thờ nó cũng đéo dám. Bản chất gien di truyền cắn trộm nó ăn vào máu rồi. 15 năm đầu tư mà vẫn phải đi giấu mặt chui lủi cắn thì biết tiểu nhân thế nào

7 Likes

Rồi m cũng nhanh chóng sáng hô chiều liếm thôi, ăn siêu cổ gì

Đình huệ đó bạn . Tôi vẫn để tên đó thôi. Nick dùng fb nhưng bị khoá dùng tạm nick này

1 Likes

Tôi nói lại nhé ai không tranh luận cp có thể ra ngoài. Tôi là chủ pic và tôi có quyền nói như vậy… anh em nào theo dõi thông cảm nhé

1 Likes

Làm thằng đàn ông đầu đội trời chân đạp đất phải ngẩng cao đầu với ae thiên hạ!! Ae trên thị trường khi muốn PR cổ tốt thì cứ PR thoải mái anh em nào theo dc hiểu dc đồng hành cùng doanh nghiệp phát triển dc DN chia sẻ lợi ích và gắn bó lâu dài theo chu kỳ thì mới là nhà đầu tư chân chính!!! Ae cổ đông cùng góp ý cùng lãnh đạo DN phát triển DN làm cho DN lớn lên theo thời gian đấy mới là chân lý của Đầu tư!!

1 Likes

Ok bạn!!!

bác ấy tên Đình Huệ- còn avartar là nick name bác ấy. có dấu gì đâu. chẳng qua anh em chưa biết nhau cứ qui kết nick ảo này nọ làm gì
đã là mạng xã hội thì là ảo rồi. thế giới ảo mà

Phải kẻ đàng hoàng họ mới dám đầu đội trời chân đạp đất. Còn cái bọn thằng bố thằng ông nội nhà nó đã hèn thì đẻ ra chúng nó gien di truyền hèn hạ chỉ dám nick ảo cắn chui cắn lủi như bọn cổ đông Vạn phát nhục thôi em.
Mịa ! Công ty chả thằng cổ đông đéo nào đủ bản lĩnh ra mặt pr cổ mình tốt. Toàn giấu mặt tung tin ảo tin láo, cắn sủa hèn hạ. Lại thêm vài con chết đói vào liếm bi.
Nhục quá !

6 Likes

Anh em đầu tư VPH yên tâm sắp tới tiền ủn ủn đổ về thôi… dòng tiền thông minh đang tranh cướp rồi sớm hoá rồng thôi…!!

Mày có biết mặt nó hay địa chỉ nó ở đâu ko mà mày nâng bi cho nó ?!

3 Likes

Sắp ĐHCĐ thì cũng gặp nhau thôi có gì đâu. Chúng tôi hẹn lịch rồi. A7 không cần quan tâm nhé