VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Năm nay lại triển khai dự án mới

E nghĩ thâu tóm ko dễ vì nhà ông Tuấn đã nắm tới gần 40% rồi. Ngon thế đời nào nhà ông ấy nhả ra. Thêm cổ đông tài chính vào là có. Trả cổ tức đều đặn năm này qua năm khác ntn thì tổ chức họ thích lắm. Chắc tầm 3x là họ phi vào ào ào.

Tuần sau lại thi nhau đua thôi

chuyển nhượng tiếp 55% cho lotte là dự án nào đó bác?

40% giờ còn 60% bên ngoài thì họ vẫn thâu tóm được… chỉ cần 36% là có quyền phủ quyết kaka

Vph hợp tác sâu vs Lotte, sau An Hưng giờ đến bđs Nhà Bè

1 Likes

Bọn này lắm đất tiềm ẩn lắm. Chắc trong cái đám uỷ thác cho cá nhân đi mua đất ấy. Có mỗi cục cho Lê Minh triều 35 mà nó chơi 5 cái sổ đỏ vay được tận 120 tỷ của Agribank cách đây 3 năm (vay hoạt động) thì mới thấy nó nhiều ntn.

2 Likes

Chuyển các dự án cty con. Thôi sắp tới cty triển khai các dự án cũ đã xin được chủ trương

2 Likes

nói về VPH nó ngang tầm vạn thinhj phát đó bác đại gia khủng lun

1 Likes

Có cả mảng bđs giáo dục nhỉ, 2 dự án trường học chắc cấp tiểu học, trung học hả các bác

năm nay thì rõ đường lên 5x rồi.

VPH đang từng bước tăng trưởng trở lại. Rũ bùn chói loá

gấp 2 5x bác nhé kaka

VPH sớm về đỉnh cũ 1xx thôi

1 Likes

vâng bác, tiền nó chảy vào những cổ như VPH chứ đâu, vốn hoá còn bé mà tài sản thì khủng hơn nhiều.

1 Likes

dig HIM lam mua lúc 2x lên 120 họ bán kaka
VPH cổ rất ít cô đặc vào ai vào cũng win

nhiều ông bánh vẽ lợi nhuận to nhưng ko đạt nổi 10% , vph kế hoạch để khiêm tốn nhưng sẽ vượt xa, với lại đặt cao giờ sao gom nổi kaka… game hay còn dài

Sợ nó vẽ bánh cho anh em ăn thôi. Chứ kế hoạch như này là đã tăng trưởng hơn năm ngoái rồi

Dig ceo vốn hoá to ln như con kiến kk

ceo lúc báo cáo lỗ nó còn phi từ 5-100k, báo cáo q4 mới để thoát lỗ có lãi tý kaka