VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

sẽ vượt xa kế hoạch lợi nhuận 2022 :smiley:

Siêu cổ là đây

Mình nghĩ nếu triển khai các dự án họ lên kế hoạch thì năm sau khó có giá dưới 100. Manh nha một mô hình tập đoàn với các mảng tạo dòng tiền ổn định (y tế điều dưỡng, trường học) thân thiện môi trường (cty môi trường, nghĩa trang) kết hợp với đối tác có năng lực vận hành trung tâm thương mại (Lotte) bên cạnh mảng truyênd thống là phát triển dự án và môi giới bđs.

năm nay bác nhé, họ chưa public muốn gom…

Năm nay vượt 500% kế hoạch đề ra vậy mới zui kk

1 Likes

Có 1 điều đặc biệt là nếu cty khác thì xin cấp phép dự án rồi mới đi đền bù gpmb nên chi phí đến bù theo giá hiện hành rất cao, còn VPH chắc hóng trước được thay đổi của chính sách nên mua trước đất của dân roiif mới xin cấp phép dự án. Lúc này dự án đc phê duyệt là tèn tén ten luôn chứ ko mất chi phí gì thêm. Giờ này mà gặp từng chủ đất đàm phán thì đền bù vỡ mồm.

1 Likes

Lãnh đạo chắc k muốn pr nên kế hoạch k đc khủng

Thì năm nay sẽ nhận đc 7% cổ và tạm ứng 7% tiền của 2022. Cổ đông lăn chốt cứ gọi là…, hehe

nhìn kế hoạch lợi nhuận đặt ít nhưng xem dự án nó sẽ vượt xa để còn thưởng hdqt,… chưa nói đến game khác, mấy con lỗ lòi book lợi nhuận ảo bắt cổ đông đóng tiền giá toàn gấp 6-7 vph kaka

Các dự án mới đc cấp phép và san lấp mặt bằng thì mở bán chắc phải năm sau mới book dc doanh thu bác ơi. Năm nay có bán nhận tiền cũng chie hạch toán vào khoản phải trả khách hàng thôi. Đặt kế hoạch ntn là chuẩn rồi.

1 Likes

Anh em phải hiểu nếu nó vượt ln thì mới có cái để viết chứ kk

Quý 1 này chắc cũng gần đạt kế hoạch năm luôn

tôi tin gấp 5 là ít nhất kaka

Năm nay chia cổ tức 2 lần

Đang bị thâu tóm nhé. Cứ từ từ khoai sẽ nhừ

game đấy mới to kaka

@nhadautuchanchinh

1 Likes

VPH siêu cổ phía nam. Giá này quá rẻ vốn hoá có 1k6 tỷ

Lại 1 siêu cổ tăng trưởng