VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Hay lại chờ anh ị vài bãi rồi lại hứng cho mồm xong nói chuyện đạo lí🤓

Khà khà. Chứng tỏ việc các quan ị bắt em dọn bằng mồm là thường xuyên. Nghĩ tội thật

Vì bố mày nhìn mày còment nói giọng đểu giả đạo lí :joy: với cái kiểu đó anh phải chửi cho to cái não nhũn ra

Khà khà. E biết cả thế nào là đạo lí cơ ak? Thế đổi nick mới rồi mà nó vẫn ko cho liếm đít ak

Dkm cái loại răng vàng vẩu liếm đít như ku cũng chỉ hạng khố rách thôi

Hay là em làm cái topic giải thích cho ae f247 biết là em đi liếm đít kiếm ăn cũng là việc e thấy đúng đắn như thế nào đi! Có khi lại thêm người thông cảm

Đấy Dkm liếm đít thằng chủ thớt này nhiều quá nó sợ nó chạy rồi đấy😂 giỏi triệu hồi nó hiện hồn lên đi

E kể chuyện em đi liếm đít xin công trình cho ae người ta mở mang

Thôi thể loại chú anh ị xong liếm nốt lần này anh cũng chạy ko rát đít anh lắm

Nhớ triệu hồi thằng Huệ chủ pic lên mà liếm

Đấy, thế là em biết xấu hổ rồi đấy. Kiếm ăn về nuôi gia đình là tốt e ạ. Nhưng đi liếm đít kiếm ăn thì nên đánh răng trc khi vào nhà

Kkk loại đi làm thuê đéo đáng như mày nhưng vẫn tỏ vẻ thanh cao tao nhã đứng đầy đường xin việc kìa

Thế thì em phải xem ai đứng đường, rồi kể cho người ta rằng “ em đi liếm đít” nên có tiền, ko phải thất nghiệp

Hay mày lại thể loại ăn bám gia đình ko phải lo nghĩ thì anh lại có lời khuyên : hãy thương mẹ cha mày để họ khỏi khổ

E nhớ kể với công nhân là “ vì thương bố mẹ nên em sẵn sàng liếm đít ai cho em công trình” em nhé

Dkm cụ mày ko giống mày phải đi buôn dưa chém chuối với người đứng đường như mày

Thì em phải đi kể cho người ta biết là em liếm đít vì thương cha mẹ, vì miếng ăn gia đình. Lâu dần em quen và yêu thích như thế nào chứ!

Não mày có vấn đề đi khám sớm đi không bố mẹ mày lại kết đầu bạc tiễn kẻ đầu xanh

Thế mỗi lần kể chuyện đi liếm đít dc cái công trình, về bố mẹ em có tự hào và đi kể với hàng xóm ko

Kkk các cụ đi lấy ctrinh nhậu nhẹt phè phỡn chứ ko như loại khố rách áo ôm như mày liếm láp , gọi thằng chủ pic lên liếm đít nó và hỏi tại sao lùa mọi người vào cái cổ rác này