VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Khà khà. Em coi phân là món nhậu, đít các quan là niềm tự hào sinh thành ra em mà lị. Với e thì đúng là phè phỡn rồi

Kkk loại mày nhìn xem các dn tháp Tùng thủ tướng để lấy dự án cũng là liếm đít à🤓 liếm chỉ có loại mày thôi

Người ta có kĩ năng riêng. Kĩ năng liếm đít thì chỉ em mới làm dc thôi em ạ

Ngu thì cũng phải 1 lần khôn nhưng anh nói cho sáng mắt ra vẫn ko mở mắt ra dc chỉ ăn db thôi

Em ăn db vs phân dưới đít các quan nên mắt em mới sáng. Chỗ đấy tối thế mà em còn liếm sạch sẽ cơ mà

Kĩ cái dm nhà chú cũng đéo làm dc :nerd_face: nhưng sĩ cơ , túm cái váy chỉ ăn cứt

Uh a sĩ đấy, e ko sĩ thì em mới liếm đít dc chứ. A sĩ nên a thấy việc đấy nó tởm

1 Likes

Thôi cụ mày đéo rảnh để kéo folow cho cái cổ rác này

Mày tự độc thoại với liếm láp nhé ku

Khà khà. Lập topic mà kể về câu chuyện đi liếm đít xin dc công trình, nuôi dc gia đình, hãnh diện với cả xóm e ạ

Rồi a vào a kéo follow cho, a sẽ bảo “ tội em nó lắm, vì nuôi gia đình mà phải vừa liếm đít các quan, vừa cười” chứ thực ra nó cũng ko thấy nhục. Khà khà

chúng m cứ sút tẹt tuần sau lại ce

3 Likes

Đầu tuần cầm đc máu là ổn

Ông nào cũng hoảng loạn, bán bằng mọi giá. Nhớ một câu là, cái gì cũng có giá của nó.

Dạo qua vòng, các mã a Hùng BDS đều đang kêu ko bằng Penny, chửi chủ tich, chửi các kiểu, từ HDC, L18, Dig, Ceo, CSC, HLD…chết hài. Xong lại đi chửi nhau giữa các mã. Dcm, chết chung cùng hố mà cứ oanh liệt. Đoàn kết đi ace kaka

Sút, mua

1 Likes

Mua LDG, chơi

1 Likes

Disss mợ mã nào giảm, buồn lắm r akka

Đổi thôi kaka

1 Likes

Lương huynh đệ còn giữ cig không?