VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Giá dig 2x ceo 1x a7 hô là có tâm. Nhưng lên 1xx 9x mà hô all in đứng loại thất đức xả vào đầu nhau

Các bác gom dig vùng 2x, 3x là ngon rồi, xin chúc mừng, nhưng đừng hô hào ầm ĩ khi đã 1xx mà vẫn xui ngta húc, xúc, múc, tầm nhìn 5xx thì chả biết đến chu kỳ nào đạt đc, ngta đu ở trên cao lạnh lắm

Tui xl anh em đầu tư VPH chân chính, vì tui ghét cái thằng Hue Dinh vs cái cách nó nó đi làm loạn các topics nên tui mới chửi, chứ ae lựa chọn đầu tư có đánh giá tìm hiểu và ăn đk thì ai cũng mừng cũng vui bất kể mã nào

1 Likes

Đu do não ngắn hạn, sợ sệt rồi lúc tăng cao vô fomo kkk

M ngon chụp tk cho t xem nhẹ đi, m múc đc thành cổ đông lớn của VPH chưa :))

Ối chia tách 1:1 à há há

Đấy, fomo là chết rồi, nhiều ông vay mượn cầm cố mà cứ đu ở 1xx thì chết chắc, muốn đu dài hạn mà đã cháy tk rồi

Mấy ông vào đây chim lợn làm cái đéo gì nhỉ. Có cầm nổi lấy được cổ VPH nào không. Mỗi cổ nó cái hay của nó. Các ông vào chim lợn như đúng rồi.

1 Likes

Lúc chỉnh về 6x k mua rồi cứ 1xx lại mua kkk

Ông có cầm VPH không mà sao vào chim lợn cổ VPH mạnh vậy. Bọn tôi cổ đông VPH dài hạn ảnh hưởng gì đến nồi cơm nhà ông à

m lại bú liếm tiếp, cuộc đời m sẽ luôn luôn phải bú fame 1 ai đó để tôn mình lên, m ko đủ bản lĩnh để tự lập nên phải bám người khác, từ lần sau thì chừa cái kiểu bú liếm đi nhé

Cứ dài hạn đi, quan trọng vĩ mô này là quỹ đất thiếu, k nhanh thì fai đợi 10 năm sau ms đc ntn

Nhiều ăn em theo tôi vẫn ăn lòi mồm đấy, Vph giá này + sóng thần BDS thì phải x thêm vài lần nữa mới sướng bác ạ

Thủ hỏi L14 kiếm tiền từ đầu, từ túi nhỏ lẻ fomo chứ ở đâu

Ông nói vậy là ông đéo hiểu gì về VPH rồi. Mã đã không hiểu thì đừng chim lợn ở đây. Anh em đều đầu tư dài hạn như nhau. Khả năng phân tích đánh giá đéo thua kém gì đâu

thanh niên F0 bị đụng chạm cổ phiếu mình cầm, đu đỉnh sợ quá vào ý mà chứ cổ nào cũng có cái hay ai lựa chọn đều có lý do :slight_smile:

ông nó như cứt ý. tôi cầm vph năm ngoái từ giá 6 đây. lên 20 ông tính xem lên bao nhiêu

Họ chỉ đánh giá lại thôi, bán thì fai có thông tin công chúng ms bán đc đống đó hố hố :))

Mới 3x à, tội z, năm ngoái cầm DIG 2x thì h 9x rồi :)))