VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Fo cái đầu ông đấy. Tôi cầm VPH giá 6 mua tiếp lên giờ tb 8 thì giờ gọi là đu đỉnh à. Ai dạy ông toán đấy

thì tui có nói gì đâu, anh em VPH ăn đk tui mừng cho anh em mà, ae ko mua dig ceo vẫn ăn đk VPH ngập mồm là tốt quá r nhưng tui nói r tui ghét những thằng như thằng Hue Dinh cái tính lang chạ khắp nơi dìm đur các kiểu cp khác, lấy cp đang hot nhất hiện nay ra so sánh để lấy view, lấy tiếng là hèn hạ, bỉ ổi

đang bảo thanh niên ANH_Bui1 haha…bẩu gì ông đâu

Năm ngoái tooi cầm dig 3x lên 100 té đây. Cần xem không> anh em ai cũng đều đầu tư dài hạn lên tôn trọng lẫn nhau

À xin lỗi nhé

Khác gì ceo đánh giá lại hàng tồn kho rồi đưa vào bctc, năm nào cũng đánh giá lại vậy thì bctc đẹp phải biết

Thế ông ra mà nhắn riêng đi vào pic VPH làm gì. ANh em đều đầu tư dài hạn. Trình thì đéo thua kém ai đâu. Lên tôn trọng anh em cổ đông VPh tí

Ae cứ đầu tư dài hạn BĐS trong thời này ít nhất cx x2, hết chu kỳ này fai đợi 10 năm may ra có

Do bác chưa hiểu họ mới nói thế

1. Vph tăng ko kém Dig nhé
  2. Trước có cổ đông nước ngoài Vph sợ bị thâu tóm, giờ hết rồi, tăng rất đều, mỗi tháng 20% nhé
  3. Quỹ đất do thủ tục pháp lý rườm rà, giờ mới gpmb xong đã xin 1/500 vài dự án
  4. Chu kỳ sóng BĐS cực lớn, Vph hưởng lợi trực tiếp đầu tư công, như 2 trường ĐHTTTD và TN&MT Tp hcm nằm trong khu compound của Vph ở nhơn đức khu 68 ha
  5. Lãnh đão đã nhả dần lợi nhuận + chính sách tài khóa của chính phủ chống rửa tiền nên sẽ ghi nhuận lợi nhuận công bằng
  6. Quỹ đất Vph liên tục mở rộng, mới nhất là mua thêm đất ở KDC C.T.C Long Trường và KDC ở TT cần giuộc long an

Nói vẹt cũng chuẩn đấy :))

Cứ BLĐ mà liếm hết lợi nhuận thì khổ mấy cổ đông k ăn đc giá trị thật

Bác 7 ko nên có thói quen bắt người khác thề thột thế, đi đâu cũng bắt ngta thề, đọc nhàm lắm

Nói thẳng bán xong mua lại 5x à hố hố. Lfi lãi ở đâu thế a7 éo giải thích được à

Trước chưa đánh dig, ceo thì nó vẫn tăng như kiểu đốt lò nhà mày đấy ku

Cũng là lãnh đạo cty ipo gì t không biết

M sao đủ trình làm lãnh đạo 1 cty đc :))

Muốn ipo không chốt lấy ln ipo bằng mõm à

1 Likes

Dig, ceo ngon thật, nhưng tăng nhiều vì bên đó như một thứ tôn giáo, thần thánh quá

1 Likes

A7 kêu chưa chốt ceo dig thì lấy kẹc đâu lãi . Hay lãi ảo lùa f0 à

1 Likes

M đâu đủ trình để ipo 1 cty lên, ngu nên nhỏ tiếng thôi