VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

khu đô thị " tỉ đô" kkk

Khu này khác éo gì Phước Kiển của nhà Quốc Cường Gia Lai đâu

làm bđs mà lãi to thì phải ra vùng ven ấy, như ở HN phải ra vùng xa như Ecopark, VIn gia lâm, vin cổ loa, vin tây mô đền bù rẻ, pháp lý dễ hơn

t ko phủ nhận khu vực nhà bè mà quy hoạch và làm đk dự án thì khá ổn tuy nhiên để làm đk thì cần có pháp lý đầy đủ, năng lực tài chính của chủ đầu tư phải khoẻ, có dự án bán hàng gối đầu mà lấy dụe án này nuôi dự án khác…nếu ko có các yếu tố trên thì ko cẩn thận con cua nó thối trong lỗ mà ko kịp móc ra đấy

A7 éo chốt những quỹ a7 chốt ok chưa mmm

1 Likes

m đừng lan man nữa con tiểu nhận, m quên nhiệm vụ của m là làm rõ vấn đề thắc mắc của mn, m đang lảng tránh để che đậy đi sụe ngu dốt và cái lủng trong việc tìm hiểu dự án và doanh nghiệp của m, trả lời đi con bú fame

Hôm nay vph liệu có về máng lợn. :rofl:

2 Likes

tôi k cầm VPH nhưng cũng cũng chúc ae lãi x2 x3 nhé :))) thả tym để lời chúc trở thành hiện thực =))

2 Likes

Mày đang tự vả vào mõm mày đấy

Lý do gì về máng lợn bác
So quỹ đất với vốn hóa Vph nằm ngang bằng hoặc hơn Dig ấy chứ

kiến thức chắc mà cứ loanh quanh lại bài lfi chốt dig, ceo…

kệ các con chim lợn bác ơi, mình vừa đọc báo cáo tc con AGG thấy có hợp tác với VPH luôn, bctc quý 4.2021

1 Likes

Bác lại đùa em. :joy:

chốt thì sao :))) có mỗi cái hạch toán của 1 công ty thì sao, m có cty m có làm thế không. quan trọng là CEO DIG L14 vẫn còn rất nhiều cơm để ae đầu tư dài hạn cầm

Em không biết nhưng em thấy hàng nào muốn Pr cũng bú fame CEO với DIG chứng tỏ các bác cũng công nhận nó ngon rồi :slight_smile:

bác đừng 1 câu so vs dig, 2 câu so vs dig nữa, đơn giản vì đó vì VPH ko thể so đk, múc đích lôi DIG vào để so sánh của các bác để làm gì? tui nghỉ chả phải mục đích tốt đẹp gì, VPH thua kém mọi mặt so vs DIG từ Quỹ đất, năng lực tài chính, năng lực triển khai, năng lực kinh doanh, cho tới ban lãnh đạo, khả năng mở rộng kinh doanh tìm kiếm thêm việc làm cho tương lai, khả năng xây dựng cả hệ sinh thái đi theo… nhưng điều đó VPH đều thua kém cả. Nên các bác bớt kiểu đưa ra so sánh đi nhé càng làm cổ phiếu bác cầm tỏ ra kém hấp dẫn hơn, cẩn thận tác dụng Pr nhưng lại bị phản lại đó

1 Likes

định giá gấp 3 dig gấp 6 cig mà cig đuổi gần kịp

Mày thích VPH thì tự phân tích và cứ mua đi, lôi đại ca vào để phím hàng chi để rồi bị cả cộng đồng chửi vậy chủ píc =))

game thâu tóm vph xác định gấp 3 dig