VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Như tiêu đề của ông thôi. Nó là đứa con ghẻ :))).

Bài viết của bác cũng khá công phu và có chiều sâu? đã thế thì tự tin với nhận định của mình cần gì phải lôi A7 vào. rồi tạo ra war với cổ đông DIG, CEO. cổ đông DIG, CEO không dây vào được, người hiểu biết thì không nói nhưng thành phần a dua, chửi hùa cho sướng cái miệng cũng nhiều. chửi nhau mệt chẳng ích gì. dạo trước bên IDJ cũng có vụ rồi.
Theo quan điểm của tôi VPH về tài sản thực so với mức vốn hoá này không có vấn đề gì, mua thoái mái không sao nhưng quan trọng nhất của con này là vấn đề BLĐ, rồi cũng sẽ đến lúc VPH tăng điên vấn đề là có đủ niềm tin mà nắm giữ đến lúc đó không thôi!

Xả mạnh vào há há

1 Likes

m là con mg bên vps, nếu m ko biết ko hiểu thì im mồm đừng tỏ ra hiểu biết về dự án bđs, đến pháp lý dự án còn ko biết mà dám mở mồm ra tính cua à

1 Likes

đánh phê như tê tê mới có hàng

haaha bác gắt quá :rofl: nhưng đúng thím ạ

tui ko đầu tư VPH nên trước giờ tôi ko tìm hiểu mã này, nhưng nó lại đi lang chạ lung tung Pr r dìm hàng chửi bới các mã khác, qua vào xem nó bên đây tui mới biết nghe thấy các tình trạng pháp lý của dự án VPH nên hỏi lại nó nhưng nó ko chịu trả lời mà còn bù lu bù loa đanhs trống lảng, trốn tránh

1 Likes

Ha há bán mạnh lên cổ lởm quá kk

thương vkl =)))) tay bấm cười nhưng mồm méo xệch, vào mua thêm đi con để cổ đông khác còn thoát hàng hahahahah

Tao kê lệnh từ sáng cho chúng mày xả đó … xả mạnh lên kkk

a A7 gắt quá, tầm nhìn a cao lại đi phân thua với ae này thì ko cần thiết a ơi

nhìn mày ko khác gì thái phạm chỉ biết éc éc lại điệp khúc “bán mạnh vào” trông thương vkl =)))) đúng là những kẻ kém cỏi bị dồn vào đường cùng thì chỉ biết tru lên những tiếng kêu thảm thiết

Hố hố bán mạnh lên

Bán mạnh lên còn xúc nào

cái loại mày tao thấy tiểu nhân lắm. Tao đọc pic này từ đầu . Tự dưng lôi A7 vào ngon ngọt để ủn đít. A7 ko vào thì đi sang các pic khác cà khịa để gây chú ý.

Cứ cho là cái loại mày có kiến thức đi, nhưng cũng đéo tốt đẹp gì, để ảnh hưởng đến cổ đông khác. Để im có khi nó còn lên.

1 Likes

Éo ai thèm mua ấy chứ, khổ

Đang ngon lành ra pic dìm DIG CEO làm mịa gì???

1 Likes

Đéo ai thèm vào. Lởm vcc. Kakaaaa

Ối dôi ôi bán mạnh lên kkkk