VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Nó định làm hiệu ứng kiểu scandal để nổi tiếng giống như mấy con bé dở hơi quay phim nóng, nhưng ko ngờ nổi cmn luôn, ai nhìn vào cũng chửi vì cái bẩn thỉu của nó

1 Likes

2021 hàng tồn kho của nó hơn 800 tỷ bác ơi. đây là tôi show ra báo cáo 2020 để bác xem chi tiết danh mục hàng tồn kho của nó. còn danh mục chi tiết 2021 thì phải đợi báo cáo kiểm toán, báo cáo hợp nhất Quý 4 của doanh nghiệp nó không thể hiện chi tiết danh mục hàng tồn kho.

A7 tài giỏi mà không có đức lắm nhỉ :joy::joy::joy:

tồn kho để làm gì khi mà doanh nghiệp liên tục dính phốt, ko triển khai tiếp, ko bán hàng đk. Nội chi phí đã bỏ ra mà nằm hàng chục năm trời như thế đã ăn hết vào lợi nhuận, chưa kể pháp lý mấy dự án này còn đang vướng mắc, có thông tin bị thu hồi. Nếu bác có điều kiện bác thu thập pháp lý chủ đầu tư toàn bộ dự án đi, tra cic xem đã vay đk ở đâu chưa, tình trạng dư nợ ra sao. Dự án mà vướng phapd lý tn, chưa kể tình trạng bị dừng hoạt động kinh doanh chắc chả thằng bank nào cho vay chứ đừng nói là huy động từ trái phiếu hay vốn vay quốc tế nhé.

Bán mạnh thôi cổ lởm quá kk

Tất cả vì thằng chủ pic bố láo, bú fame bẩn

Rõ ràng, tự dưng đi lấy mã khác vào nâng bi là ko đc

Bán hết đi a7 đánh giá đúng đấy họ có đội chuyên đi khảo sát thực tế doanh nghiêp lên họ lắm rất rõ

2 Likes

Lfi bán dig ceo book ln cuối cùng cũng để ipo nếu kêu éo bán gì lãi ảo à. Mồm kêu bán chênh 1-3% lãi đéo gì nghìn tỷ. Mấy bọn mua 1xx 9x về bờ thầy a7 lại x2 há há

1 Likes

A7 cay quá bị tao nói chúng lộ trình . Chứ lôi kiểm toán vào con lfi phát hiện lãi ảo cả đời éo ipo được kk

Cái loại úp sọt học viên đúng thất đức kk

:rofl::rofl: cái con môi giới kiếm đít a7 ,

Sợ nhận định mình sai , tag a7 gây war , thánh bú liếm hả m

Vph dự án tỷ đô mà cổ đông thấy a7 nói đúng quá chạy mẹ hết

tùy vào cách nhìn của Bác, lởm hay không thì nên nhớ, nó đã gấp 3 từ giá đáy nhé.
Lên trong nghi ngờ như vậy mới đẹp.
Việc bị đình chỉ từ tháng 6/2021 đến 2/12/2021 được tháo gông trong khi theo án đình chỉ là 1 năm tức đến tháng 6/2022.
Nộp phạt 300 triệu với thời gian bị đình chỉ ko bán được hàng cũng là 1 cái giá quá rẻ, khi đã sút đi được 1 cổ đông lớn.
Đây chỉ là 1 gốc nhìn cá nhân Tôi. Còn tùy bác nhé!

Đồng ý với Bác, bác củ Topic cũng chỉ muốn show cho nhà đầu tư 1 cổ ngon thôi

Tôi mà cầm vph chắc tôi cũng phải quay sang chửi ông chủ pic này quá. Cổ để yên nó đang lên ngon. Lại đỏ mạnh

1 Likes

Ae thoát nhanh cho cno mua :))).

Hai hôm nay tôi cũng theo dõi vụ tranh luận này. Tranh luận đỉnh cao và gay cấn đấy. Lâu gặp mấy vụ choảng nhau bác học này đọc cũng thích. Chỉ tiếc, đám a dua chửi kinh quá làm loãng, vào đọc phải vuốt mỏi cả tay.

Bán mạnh lên cho nhẹ tàu

1 Likes