VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Bác nói vậy em đồng ý là mua bán gì do tùy người. Tt công minh. Thiếu hiểu biết thì thua lỗ, thậm chí có hiểu biết còn cũng có lúc sa chân gồng lỗ. Nhưng em thấy bác Hue Dinh nói cũng có ý đúng đấy ạ. A7 im mà bán thì ai bảo gì đâu. Bác ấy mua bán quyền của bác ấy. Nhảy vào nói vớ vẩn thì là cái loại bố láo thật

tui sẽ ko nói chuyện vs bác nữa, tui sẽ dành thời gian để chửi 2 thằng kia cho đỡ loãng

Chán bác quá. Chửi làm gì hả bác. Cổ tốt thì ai chửi nó cũng lên thôi mà

bác này ý đồ lòng dạ cũng rất nham hiểm, ngoài thì lời lẽ nhẹ nhàng tưởng như cầu tiến nhưng trong lòng ghen tức và hiểm độc ko kém,

A7 là người cao tuổi mà đánh máy nhanh và nhã nhặn vậy

tui nghĩ bác nên tránh cuộc chửi này ra

A7 láo toét thế. Thầy của bao nhiêu đệ tử. Thu phí hơn 100tr để dạy học trò mà toàn dạy đệ tử đi chửi nhau. Lời lẽ vô học quá :laughing::laughing::laughing:

Em không ghen tức. Nhưng em là người đầu tư VPH. Các bác chửi ô Hue Dinh kia chứ đừng chim lợn VPH. Em phản bác đúng ý các bác thôi mà

Từ giờ vph có con chim lợn siêu to, siêu khổng lồ nhé;))

biết ngay mà, dần già r m lộ bản chất ra r, nãy t đã đoán r rồi nhưng để xem m thế nào, ngoài mặt m tỏ vẻ người không liên quan nhưng nhưng lời nói m sặc sụa cà khịa, m là thằng hay đâm sau lưng, ko đàng hoàng

1 Likes

Có văn hoá làm gì với cái lũ mồm thối nhẫn tâm xúi F0 cầm nhiều cổ phiếu phải bán xả. Bọn lợn mõm thối đạp đổ biết bao chén cơm của người khác mày có biết không? Tao ị mõm mấy thằng tàn nhẫn

nếu m đầu tư vph thì lập pics VPH mới đi đừng cà khịa ai nữa, pics này thành mồ chôn cho thằng rainbow và Hue Dinh r, nó sẽ trở thành nơi xả nước bọt, xả protein vào mặt chúng nó

Diễn đàn tranh luận tự do. Cùng mổ sẻ cổ phiếu thì ok. Đưa thông tin có ích cho cộng đồng. Chứ các bác chỉ biết chửi theo kiểu vô học thế thì em phải lên tiếng thôi

Em thấy có Pic chim lợn DIG riêng cơ mà. Cớ sao các bác lại vào pic VPH để chim lợn thế ạ. A7 nổi danh cả diễn đàn mà đi chấp với chim lợn thì tầm thường lắm

Em tặng thầy A7. Thầy đã phán rồi. Các cháu cứ làm theo. Cấm cãi

mồm của m đứng nhắc tới a7 nữa vì m có nhắc thế nào thì tâm m vẫn là thằng bỉ ổi, hạ đẳng thoii con ạ, m vẫn thế và sẽ luôn thế thằng hạ đẳng, m ko che dấu đk đâu

con của Bạch huệ à, Hắc Huệ các kiểu Huệ bơi vào đây,
Tôi dám chắc với các ông, đây là 1 F0 chính hiệu, vì không có kiến thức, đu DIG và CEO tại đỉnh cũ và đã cắt lỗ, nên trở thành chim lợn, 1 Bạch Huệ thứ 2.
Tuy là Thiên thời, nhưng hãy động não để chọn điểm vào cho an toàn :)) nghĩ là nhà A7 phải có nghĩa vụ làm giàu cho bạn ư, xin lỗi ngu thì cho tiền người khác thôi, đã phím cho rồi, nếu đu sai, sửa sai = cách trung bình giá dần đi, không thì ngồi im, non cái hand rồi đi cào phím. hahahaha.
Cảm ơn bạn vì nhờ có những người như bạn, mà chúng tôi giàu lên. Dù cùng mua 1 mã cổ phiếu ở cái thời đất tăng vcl này kakaka

1000 tỷ ra đảo ở éo gi mà bám diễn đàn ăn vạ như chí phèo hô như đa cấp tôi nghĩ đây là 7 dởm

Cô em cũng liếm Dig chắc chốt non, ôm vph mãi mãi tuổi 16 ah :joy::joy:

Em làm gì có tiền. Em chỉ nhỏ lẻ đầu tư VPH. Nhưng lại bị A7 chim lợn nên cũng góp phần phản bác thôi A7. A7 xây dựng uy tín bao nhiêu lâu. Dạy bao nhiêu đệ tử mà lại lấy quá khứ ra phán xét VPH. Mới có 1 phiên DIG ce mà đã phán VPH hàng lởm không chấp trong khi em còn tâm đắc câu nói " Đường dài mới biết ngựa hay, chấp cổ khác chạy trước" DiG vs CEO chạy sau :joy::joy::joy:

1 Likes