Vps bị hack?

chuyên tien ra tk hơi khó nha bạn, phải cùng chủ tài khoản mới dc chuyên khoản đó , ko biêt đưng nên nói

1 Likes

cai bữa ma hoảng loạn bán mạnh ah , cũng định vao bán KBc ma tự nhiên nó mất chứ bán ko đặt lệnh dc, hàng vân thấy còn đo

Minh_Thu_Nguyen phải đăng ký khoá chuyển tiền khác chủ thì mới thế, nếu không lên cty khoá vào thì muốn chuyển đi đâu thì chuyển

giò lừa đảo lớn chứ ko chỉ 1 nơi, nên mọi người cẩn thận, giống như ngân hàng nó còn hack lây tien tk dc mà , nen cũng đùng hoang mang quá, cai đặt 2 lớp mật khảu đi …
nay Vps muốn vao tk trên weeb phải lay otp từ điện thoại trên app nữa ma

1 Likes

Mình thấy phải có OTP mà

minh thấy dang ky online nhan viên bảo chỉ dc chính chủ mới ck ra ngoài ma,dau ck dễ dc

:innocent: các bác hiểu nhầm rồi nhé, tụi hacker ko phải lấy được tiền mặt nhé. Tụi nó múc hàng rác lởm ko có giao dịch, xong hack tk bán cổ ngon của người ta, xong quay lại múc cổ lởm của tụi nó với giá trần. Như vậy có nghĩa là tụi nó bán được hàng lởm giá trần

2 Likes

Minh_Thu_Nguyen thử chuyển ra tk khác xem

Ý mình trả lời C ấy là k thấy hàng trong tk nghĩa là hàng của C ấy bị ai đó “mượn”

Minh_Thu_Nguyen trả lời b hoa hồng kia nhưng nhầm

1 Likes

Cho hỏi vps có dùng otp không

nay minh thấy VPS dùng OTP RỒI NHE, bữa còn chửi vì cái vụ OTP mất thời gian mà nay thấy vậy là may mắn

t vẫn chuyển khách chủ nhưng mà dưới 100tr được

cài đặt về 0 được mà =))

Bạn nói bạn của bạn add mình đi, các nạn nhân cùng nhau đòi quyền lợi 0902.770084 thks ban trc nhe

nếu cài được về 0 thì mất máy cũng có thể cài về 100tr hay bao nhiêu đó. Nchung cứ chuyển ra khác chủ TK là k ổn r

Chưa thấy có bác nào update thêm thông tin gì nhỉ

B cũng bị hack hả, oke nhé để m nhắn bạn m

Mọi ng thấy k, mấy tuần rồi mà chưa có tin gì trên các mặt báo là biết nó giấu giỏi tn, k để ỉm đi ntn dk

Tất cả ace có bạn bè ng thân bị hack tương tự kết bạn số zl này để add vào nhóm cho UBCK hỗ trợ nhé mn.
Tha thiết nhờ mn connect thông tin giùm vì quyền lợi của các ndt