Vtv - dưới giá trị quá nhiều , siêu rẻ , dư địa cực cao , tích sản

Tích sản VTV chờ gió đông về thôi

Em chưa thấy thông báo chia cổ tức ở đâu bác chủ topic có thể chia sẻ thêm dc ko ạ

1 Likes

Năm 2021 ảnh hưởng covid nên cổ tức 300đ / 1 cp ( cũng là quá ngon rồi ) cụ ạ, gộp vào năm 2022 luôn, 2 năm tầm 1500k cổ tức trên giá hiện tại 6-7k . Không thể nào ngon hơn, 3 năm tới đầu tư công , xây dựng vượt bậc , than lại khan hiếm thì ko biết vtv ở cái giá nào vùng tính chục . Giá đáy nên e mới khuyến nghị chia sẻ , ae đầu tư chứ ko nhiều bác chia sẻ toàn cp giá đã cao cả đoạn
Vtv mua để đó sẽ bằng lần, hnx 10% vtv bay sẽ nhanh lắm, dự trong quý 3,4 khi bắt đầu vào mùa lợi nhuận , đầu tư công ko có giá dưới e 18 tuổi

1 Likes

Em thấy thị trường bây giờ đang lưng chừng quá cũng hơi rén ạ :sweat::sweat::sweat: thấy giá chiết khấu cũng tốt điểm mua cũng tốt nhưng vẫn sẽ chờ có giá tốt hơn hoặc thị trường ổn định lại , cám ơn bác chủ topic

1 Likes

Với các mã đầu tư bác nhặt dần đc rồi, vtv ko có dưới 6 đâu bác , vtv với e dưới 7 trước là mơ ước đó , giờ e nhặt đủ rồi nhưng có tiền nhặt thêm

1 Likes

Hii , vậy thứ 2 e lên tàu 1 ít với bác :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

1 Likes

Em cũng múc vùng giá 7-8 vẫn múc thêm , em không có thời gian lướt lát nên mua để đấy khỏi lo gì với vtv , 1 năm x 2 x 3 là được

Đầu tư nó phải như vậy , mua cp dn tốt rồi đợi gió đông thôi, vậy mới giàu ăn dày đc
Vtv 2022-2023 ko có giá dưới 2x

Doanh nghiệp như vtv , và giá này , quan trọng là thiên thời bơm tiền đầu tư công , độc quyền cung cấp của vtv thì ko ăn bằng lần sao đc bác . Cơ bản phải đọc ra key và kiên trì kệ nó chờ đợi

Vol cạn quá rồi, tuần này đầu tư công dẫn sóng VTV sẽ hưởng lợi.

Nhiều bác vẫn chê lưỡng lự đó, cứ rẻ là múc và kiên nhẫn là ăn ngập

Vtv giá dưới 7,5 bao lỗ

Nay gia tăng thêm chút, tích sản hàng ngày.

Em cứ gom vtv thôi, nhà em có người làm bên tập đoàn nói năm nay sẽ phát triển vượt bậc lắm , thay đổi phương án kinh doanh tái cơ cấu cả văn hoá luôn.

Vùng giá dưới 8 thì yên tâm cụ ạ, đã chia sẻ mã thì chia sè mã chân sóng , dn tốt … trên f 80% toàn mã đã chạy dài cả đoạn cũng thấy lăn tăn chứ
Cổ tức bằng tiền nhiều , ko chia giấy … rất ít như vtv

Vtv siêu phẩm an toàn giá vùng đáy , hàng tích sản ngon nhất tam sàn

Lái lại manh vàng ra vứt để doạ

Vtv thành khoản thấp quá.mà nhà nc lại cần quá nhiều.ko biêt nhà nc có thoái bớt vốn ko bạn?

Các a gom hết phía trên rồi bác , càng xuống cầu vào vẫn hơn cầu bán , vol lại nhỏ đi , đa số nua tích sản ít người bán bác ạ. Con này là con giá trị , kiên nhẫn ăn dày bác ạ, dưới mệnh đã là quá vô lý khi cty cực tốt, vốn hoa ko tương xứng với tài sản và tiềm năng của cty . Cổ tức khỏi bàn …
Mà giá nó 7 , món hời nhất tam sàn lại an toàn , nhưng lúc này sẽ lắm kẻ chê bác ạ vì vol nhỏ, họ muốn lướt lát giao dịch hàng ngày , còn hàng dưới giá trị nhiều quá thế này họ lại ko thích , với ai đầu tư giá trị thì đây là cơ hội ko phải bàn , vtv hàng siêu cổ với giá siêu penny … haizz

Con này là doanh nghiệp nhà nc, làm ăn báo cáo có đc minh bạch ko cụ chủ ?