Vtv - dưới giá trị quá nhiều , siêu rẻ , dư địa cực cao , tích sản

Ko mình bạch sao cổ tức to vậy cụ , e nghiên cứu rất kỹ đó, cụ yên tâm giá này bao lỗ

1 Likes

Em chưa thấy thông tin cổ tức, bác chủ pic chia sẻ thêm dc ko :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

Có phần đh cđ đó bác , cổ tức 3% trong năm 2021 nhưng gộp vào năm 2022 bác ạ , năm 2021 cổ tức ít vì dịch bệnh covid ngưng đầu tư công và sản xuất , xây dựng , những năm bình thường tầm 1k-1,5k , giờ 2022 lợi nhuận tăng đột biến cổ tức mèn 1k đi , 2 năm là 1,3k ít nhất trên giá cp 7k thì cổ tức đã oaky rồi , chưa kể thị giá cp ít nhất trên mệnh 10 , với giá 6-7k bây giở mua mà phải nghĩ thì cũng quá khó hiểu bác ạ. Mã e chia sẻ từ nay sẽ toàn giá chân sóng , ko phải hàng chạy đoạn dài rồi và hàng giá trị, dưới thị giá dn nhiều… nên mấy bác muốn lướt lát vol to thì ko hợp , e chỉ hàng rẻ vô lý , dn cực tốt an toàn … mua và kiên nhẫn là ăn ngập
Vtv độc quyền lại dn nhà nước : lâu dài có tăng trưởng , game thoái vốn , và cổ tức tiền …

1 Likes

Chưa có thồn tin chính thức thoái vốn, thông tin thoái mới là đồn nhau thôi bác . Nếu thoái thật thì vtv cực khủng . Nhưng e mua vtv vì giá nó quá rẻ, cty nó quá tốt bác ạ

Cảm ơn bác chủ , e ráng hỏi rõ để điều vốn cho hợp lý thôi .

1 Likes

Bạn có thể chia sẻ điểm tốt của VTV ko?về tình hình sản xuất.thanks

Nó độc quyền cung cấp than cho ngành xi măng, mà bác biết sau dịch xi măng ăn theo đầu tư công và xây dựng nó khủng thế nào rồi, nó lại độc quyền , tồn kho than giá rẻ của nó tầm 200 tỉ, bđs nó có đâu đó gần 17000m2 sẽ dần khai thác …

bỏ ptc rồi à cụ

E có nói còn 1k cách đây gần 2 tháng rồi cụ, ptc giờ tt thế này nên e chưa chia sẻ thêm , tt ổn định em sẽ đưa thông tin e tìm hiểu tới các cụ còn nắm , nhưng nói gì thì nói ptc giá này rẻ quá

Vol cạn quá bác chủ nhỉ?

Lái cầm hết rồi bác ạ, họ cầm vùng 8-9 cơ

Ae cẩn thận con chim lợn @Lan_Le nhé. Nó úp bô ae PTC rồi. Giờ lùa con khác . Đúng là nghiệp chướng mà haizzzz

Thằng điên , bố thằng chim lợn ngu . Tao lỗ ptc ai cũng biết , giá xuống tao nói ptc ai cũng hay . Chỉ những thằng ngu như mày ko phân biệt đc thị phi thì muôn đời nát
Cái loại nick clone chuyên đi chim lợn các topic thì đời nát thôi

Mày nhìn vtv giá này, vol này bảo lùa con mẹ mày vào chuồng à . Đọc topic ptc còn đéo biết đâu là thị phi thì cút. Chấp tất cả các chim lợn , rồi toè mỏ hết thôi

Vol 30k/phiên thì mua được mấy bác :))

Hàng tích sản , gió đông về thôi bác . Thế có thằng bảo e lùa gà giá này , dn này , vol này …;)))
Thế mới hiểu tại sao a7 lắm chim lợn mà cp ngon

Hàng giá sale , cổ tức nguyên đã 20-30% tiền mặt ngập

E còn nhặt đc 6,1 -6,3 , rẻ như cho . Giá 6,x cổ tức tiền 1,5 :))

Nick LANLE này chuyên LÙA GÀ, nhưng tỏ vè NGUY HIỂM

Về mà lùa mẹ mày vào chuồng ý, thẳng tâm thần chuyên đi chim lợn trong ngu dốt, tuổi gì mà phán, mày bị tâm thần thật rồi , chứa nhanh còn kịp