Vtv - dưới giá trị quá nhiều , siêu rẻ , dư địa cực cao , tích sản

Mua xong liệu có bán được không ý. Ôm một đống xong không bán được thì cũng chết. Giờ đầy cp tiềm năng mà giao dịch còn dưới 10k/phiên trong khi trước đây từ 200k/phiên

Giảm ko bán tháo, ko hợp với ai t+ , tích sản thì tuyệt vời, bác xem lái nó gom giá cao hơn nhiều còn ko bán khi xuống thì chỉ đợi gió đông

1 con ■■■ của onlyu9 thì vẫn chỉ là 1 con Cẩu :)) m lỗ m có show lên cho mng biết ko mà bảo ai cũng biết. Biết qua cái mõm Dog của m á =))

Bán đc cái đít bác ạ. Bác dành ít thời gian vào PTC xem là biết giống này là giống gid. Becgie hay pitbull ngay =))

Thằng ngu và điên, mày thua tất cả ck lẫn cuộc đời thôi, đi đâu ai cũng chủi ko biết nhục nhã là gì

Cãi nhau làm gì nhỉ , thị trường sẽ trả lời thôi mà :full_moon_with_face::full_moon_with_face::full_moon_with_face: ai đúng ai sai hồi sau sẽ rõ

Chấp hết các chim lợn bác ah, 2 thằng kia chuyên đi chim lợn các mã dn ngon . E chửi thẳng mặt chứ ko cãi nhau :smiley:

1 Likes

Cho mình hỏi: 28 căn hộ này, diện tích mỗi căn là bao nhiêu mét vuông vậy? Nó thuộc tầng nào và tháp nào? Thấy trên web cty ko còn file này nữa? Thanks!

1 Likes

còn cầm không bạn? về được giá trị số sách trong năm nay không Lanle