X 2 Tk.........Là có Thật.......mời bà con GÀ BAY chuẩn bị và ly lên tầu nhâm nhi ly cafe và thưởng thức món.......BÁNH QUY SỮA

Nhắc tới giấy họp cổ đông e mới nhớ, hno bọn oil nó gửi vể đi họp, xong bme e nhận hộ, tối gọi điện lên bảo cty dầu ăn nó gọi đi họp này :rofl::rofl:, e chết cười.

2 Likes

Ko lo đâu mẹ mày

4 Likes

Em đổi avatar cho có chút phong thủy, mai tàu ghé đón bản gà lần nữa và chiều tím nhé, e mặc áo tím ngồi trên tàu ăn bánh quy sữa ạ:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:.

14 Likes

:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Vâng bác, em quay như chong chóng với bạn lớp 6 và lớp 3

3 Likes

Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới !!

Cắn cho phát ghét thế chứ lại ahihi

8 Likes

Các cụ giờ già lẩm cẩm. Nhận cái giấy chắc tưởng con cũng cổ đông cty oai lắm ;))) ai dè mua 100 cổ doạ ma :rofl:

3 Likes

Chị ơi … đây là em của hiện tại… ngày nào cũng thế:rofl::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

vâng bác. cứ theo bác khoai cướp tàu cùng mọi người là sẽ có sữa cho con thôi.hihi. bác @Cuoptau nay tậu được bao nhiêu gói bánh quy rồi akj

5 Likes

Ha ha biết ngay mấy mẹ bỉm toàn thế mà

5 Likes

Chị mèo ngầu thế.hiii

2 Likes

Nhìn phát biết chí thú làm ăn, chỉ ăn rồi đi họp, đầu tư chất xám vào phát triển công ty

3 Likes

Chuẩn luôn c ơi. @Datpham09 e ấy vừa khen c xinh c đi soi gương thật à :grin:

3 Likes

Trông cũng na ná con mèo trắng nhỉ mèo con

3 Likes

Vầng,chúc bác x3 tk vụ này,em ko nói phét đâu

7 Likes

Cứ sáng mẹ gọi điện lên, cách hôm là 8h sáng gọi, bảo k dạy đi làm à, bảo con k, chắc cũng nghĩ giám đốc :rofl::rofl::rofl: giám đốc mới 9h dạy đi làm.

2 Likes

Em đi chùa. Lỡ mồm cầu Bánh Quy lên giá 2x bác ạ kaka

5 Likes

Ảnh này chắc lúc chưa chồng, giờ ck vào chắc già lắm r bác.

1 Likes

Tùu duyên đó em

5 Likes