YEAH1 HỒI SINH: Tiềm năng Siêu cổ Kỷ nguyên công nghệ AI, e-digital, online ads Tiktok, Facebook, Google, Youtube

, , , ,

Những phút giao dịch cuối của năm, cũng ko sân si gì thêm nữa ae ah. Giá 10.x đang ngày càng cạn kiệt, ta chờ 2024 nhé. Chúc mọi người 1 năm mới an lành!

2 Likes

HAPPY NEW YEAH bạn hữu!

Về 8 ko?

Wait and see thôi bác. Tất cả do TT định giá.

Tiền vào giá đáy.

bên DATVIET lại tuyên bố anh trai sayhi để cạnh tranh bạn ha

Có lái ủn đằng sau. hôm nay thấy có dòng tiền chủ đích tạo vol to vùng này. vậy có thể canh mua lúc đạp - là khi lái đảo hàng tay trái tay phái.

1 Likes

1 chương trình có tạo hiệu ứng khi có người bàn luận, các bên đã nhanh tay báo Hoàng Hải tham gia, kiểu giống vận hành tạo sự quan tâm của Cp ghê

1 Likes

10.65 chặn trên là của lái test hàng. ai chán phải bán. Nhìn case YEG, cứ phải nhìn vào tầm nhìn của DN này.

10.65 ép nhau bằng mệt! :slight_smile:

YEAH là case DN hồi sinh đấy bác.

1 Likes

Các NĐT YEAH giá 10.x mệnh giá ntn thì cứ ngủ ngon. Cổ phiếu ngành truyền thông, showbiz nó vào sóng thì giá sẽ tăng ko tưởng dc. Em Ngọc Trinh hứng lên có khi xúc thâu tóm ngay lúc nào. Đội showbiz chả thiếu tiền, chỉ thiếu tình thôi. Mấy bà Chị ĐẸP, TRAI ĐẸP sau khi làm show của YEAH xong có khi quay ra xúc hết cổ phiếu DN ấy chứ.

Nay phá trend giảm tiền vào tốt đấy :+1:

1 Likes

Hồi 2020-2021 các Hoa hậu như Thủy Tiên, Mai Thúy… dấn thân vào chứng khoán, xúc hàng như ăn vã. Giờ mình lại ngóng đội Showbiz vào YEAH1. không lẽ mỗi năm YEAH mời 60 nghệ sỹ showbiz vào chương trình Trai Đẹp, chị Đẹp… lại không kéo theo được họ vào làm cổ đông??? Mong có ngày các showbiz lộ diện công khai làm cổ đông của YEAH1. Sẽ là lúc tranh nhau.

nay được phiên phá trend là mừng rồi bác ah. chờ thêm 1-2 cây nữa sẽ hút tiền tốt hơn.

2 Likes

Ngon đấy, xác chết hồi sinh yên tâm nắm giữ

2 Likes

Phiên nay mình cũng ko kỳ vọng nhiều, thoát trend giảm ntn là tốt rồi. YEAH phải tầm tháng 6 nay khi nó open thêm show Trai đẹp nữa thì mới chạy hay. khi đó là 2 show Chị Đẹp và Trai đẹp của nó có tính cạnh tranh nhau, sẽ gây tiếng vang tốt hơn.

Ko cần chỉ cần kqkd quý 1.24 ra tăng trưởng nữa là bùng nổ

2 Likes

đúng như bác nào nói bên trên, YEAH trước tiên phải thay đổi quan điểm NĐT khi xếp nó vào nhóm đầu cơ. muốn vậy thì kqkd phải trở lại.
Hiện tại đã nhìn thấy kqkq 4 quý gần nhất đều tăng trưởng, cũng là điểm cộng. lợi nhuận chưa ấn tượng, nên còn bị hoài nghi lúc này.
Điểm nhấn thực sự lúc này là với dòng vốn 500 tỷ của nhóm tay to mới góp gần đây thì YEAH sẽ cải thiện bctc ntn. YEAH sẽ ko có giá mệnh ntn.

2 Likes