YEAH1 HỒI SINH: Tiềm năng Siêu cổ Kỷ nguyên công nghệ AI, e-digital, online ads Tiktok, Facebook, Google, Youtube

, , , ,

Con này về đc 8 thì bật mới khỏe :joy:

Tăng voins gấp 5 giá vốn còn 4

1 Likes

Về 8 có xúc ko?

Chôn vốn 5 năm

Thế về 3 cho vừa lòng nhé

Thay vì cứ chém gió lẫn bói giá như thày bói xem voi, mọi người giành 5 phút đọc Báo cáo thường niên (2022) - mặc dù chưa phản ánh được những bước đột phá đã diễn ra trong năm 2023 (dự kiên sẽ sớm có Báo cáo thường niên 2023) để cơ bản hình dung bức tranh DN. Những vấn đề chính nên quan tâm theo mình là: các công ty con, liên kết mà thông qua đó YEAH sở hữu những gì; Core business của YEAH là gì, nội dung này thực sự quan trong vì YEAH không giống bất kỳ DN kinh doanh sản xuất nào trên sàn cả, giá trị của YEAH cần được định giá ở thương hiệu & tài sản trí tuệ bao gồm các quyền kinh doanh qua mạng; Ban lãnh đạo công ty gồm những ai với tầm nhìn & kinh nghiệm ntn, vấn đề này mình đánh giá BLĐ hiện nay là dân tài chính rõ nét như Chủ tịch HĐQT Ms Thảo xuất thân từ VIB…

Báo cáo thường niên 2022 ngay trên website công ty, rất rõ ràng.
Quan hệ cổ đông (yeah1group.com)

Đánh đuổi khách ntn thì cho lái chơi 1 mình nhỉ?

Yeg đồ thị phân kỳ âm khả năng 6

Đây có phải cổ đông YEAH khi nhìn TT ko ae? Nhiều ae muốn gửi tấm hình mà chưa muốn, nên mình gửi thay lời của họ nếu có.

Cổ đông xương cũng không có gặm

Chửi đúng lắm.

Khả năng có cú giảm mạnh như ST8

Khả năng cao YEG sẽ là siêu phẩm trong tuần sau bro nhé.

1 Likes

Khi nào Vni giảm 20đ thì Yeg mới trần đc

1 Likes

Nói chung giờ ít ai tin YEG. Thấy mấy bác toàn vẽ downtrend và gãy chân :eagle: nên hoài nghi còn lớn lắm.

Mua yeg phải 50 năm sau hoà vốn tính theo p/e

Pha loãng tăng voins hơn quýt ca

Càng giảm mạnh càng ngon, về 3 lại càng tốt

Ngu

Ôm bom rồi