YEG - Siêu cổ truyền thông duy nhất trên sàn CKVN, đường về 300k

YEG cạn cung rồi, bên bán yếu quá! Hnay ko vì thị trường giảm mạnh do tin đồn về a QC thì chắc phi luôn rồi

Bên bán yếu lắm rồi! Chiều lên mạnh thôi

Mình thấy nếu ko có vụ Q thì hôm nay ổn. Phiên hôm nay nhỏ lẻ yếu bóng vía ra hàng thôi. Như hôm chiến tranh cũng làm ào ạc rồi thôi. Đâu lại vào đấy

1 Likes

Hết sale, chuẩn bị lên thôi

Ai còn hàng xả nốt để lái còn kéo nào!

Hôm nay lái chén hết hàng giá bèo rồi kéo xanh nhẹ để mai bắt đầu nhịp mới lên 45-50 thôi nhỉ!

Ai cần bán chắc bán hết rùi, vượt 31 kéo lên nhanh

1 Likes

Sau đoạn tô vàng là thấy sang đoạn lên thôi

Quyết với chẳng Trà, làm ảnh hưởng quá! YEG hnay bị giảm thêm chỉ giúp em nó nén chặt thêm. Thêm vài phiên thế này càng tốt, nén càng chặt bung cang mạnh!

Có lịch họp ĐHĐCĐ rồi anh em nhé! Hy vọng sẽ ra nhiều tin sốt dẻo để hành trình về 300 bớt chông gai hehe YEG: 14.4.2022, ngày GDKHQ tham dự ĐHCĐ thường niên năm 2022 - YEG: 14.4.2022, ngay GDKHQ tham du DHCD thuong nien nam 2022 | Tình hình SXKD - Phân tích khác | | CafeF.vn

Lại đè nén nữa, các bác cứ đè mạnh đi, về 26-27 cũng được. Nén càng chặt bật càng nhanh, nhỏ lẻ ra hết hàng là lại vòng mới bắt đầu. Xác định con đường 2 năm phía trước đầy trông gai

Nhịp này nén chặt vậy tự hiểu là nó sẽ lên bao nhiêu nhé! Khả năng lên 100 luôn ko chừng kkk.

Sắp bung rồi về 25, 26 bung luôn :rofl:. Quỹ ngoại gắn bó gần chục năm giờ ra đi còn đôi dép. :mans_shoe:

Cái quỹ đó mới mua từ 2018 chứ chục năm gì đâu, bán thỏa thuận trao tay thôi. Tháng 3 ra tin tăng từ 20 lên 31 mà còn chưa bán hết. Lần này ra tin tăng lên 45 nhỉ!

tại sao tôi tin YEG sẽ x nhiều lần tài khoản trong 1-2 năm tới: Tin tức

Rũ gần hết rồi, hôm nay lên thôi anh em nhỉ!

Thôi tạm biệt anh em, mình cắt lỗ rồi! Mỗi lần mình cắt lỗ là thể nào hôm sau cũng lên. Chúc anh em ở lại hái được trái ngọt

Xạo đang gồng lổ thì nói mịa đi. Ngày mai giá 25,26 về, các bạn mua mới được rồi. Vùng giá đẹp :slightly_smiling_face:

Haha, đùa thôi, đang gom thêm chứ tội gì bán! Nói vậy mà cũng biết kkk

Giá hôm nay thơm quá! Ai chén đánh T3 cũng ăn 10% ngon lành