YEG - Siêu cổ truyền thông duy nhất trên sàn CKVN, đường về 300k

YEG vì vụ Youtube đã mất toi 90% giá trị từ khi niêm yết. Tình hình giờ đã khác khi cả xã hội sau Covid 19 ai cũng có laptop & smartphone. Thêm nữa giờ YEG ko làm riêng trên Youtube mà cả Tiktok nữa. Hàng nào cũng đã về lại đỉnh của nó sau 2 năm Covid, chỉ còn sót lại em này mới nhúc nhích đầu năm nay. Hứa hẹn sẽ là một siêu cổ trong năm 2022 đầy biến động! Lên tàu tạm 50k chờ ngày về lại 300 vì dòng tiền nhìn mấy tháng nay đã vào mạnh rồi anh em ơi!

So sánh YEG với con VWS xem sao
Con VWS này khá nhiều đất vàng. Giá đang 18, vốn hóa trên thị trường chỉ hơn 6 chục tỷ. Riêng miếng đất 650 m2 ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty. Bên cạnh đó VWS còn nắm trong tay nhiều hecta đất vàng khác
Bỏ ra 35 tỷ thì mua được quyền chi phối ở công ty này rồi. Nếu muốn mua 10% để ứng cử HĐQT thì cũng chỉ cần vốn hơn 6 tỷ thôi

VWS thanh khoản lèo tèo thế ôm vào kẹp lâu lắm! Nếu bác nhiều tiền thì bác bỏ vào để 1 năm chắc cũng bán được x2. YEG là mình expect x10 lần về lại 300 nên game sẽ khác bác ạ!

Khi nào về 300k cụ giàu to nhỉ :star_struck:

1 Likes

Cả đời chỉ cần mua 1 cổ phiếu cũng có thể trở lên siêu giàu!

Hnay chỉnh tí mấy ông nhỏ lẻ ra hết hàng giá đỏ cho BB gom, mai mốt lại đua nhau đẩy xanh tím!

1 Likes

YEg test lại vùng 25, 26 rồi phi tiếp. Quỹ ngoại mới bán 1,52 tr cổ. Vẫn còn nắm giữ giờ phải đi gom lại vùng giá thấp của nhỏ lẻ mới phi tiếp :face_with_monocle:

1 Likes

Hnay là ngày cuối cùng nó đăng ký bán rồi! Mai lại CE thôi kkk

1 Likes

YEG cạn cung rồi! Chuẩn bị lên thôi

Ngựa Xích Thố bắt đầu chạy! Hnay nhẹ nhàng xanh tạo cây nến đảo chiều sau 4 phiên giảm là ổn rồi!

1 Likes

Còn phải câu nốt 1,5tr của tây lông nữa mới chạy được :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Nó bán thỏa thuận trao tay thôi! Vụ đó mình nghi chỉ là chiêu của lái để gom hàng. Hnay trôi nổi gần hết rồi nên bật lên xanh tạo mô hình nến đảo chiều sau 4 phiên đỏ lửa. Khả năng mai sẽ tăng mạnh! Mấy ông bán ra thấy tăng lại lao vào ủn mông nó lên thôi

1 Likes

Game thoái vốn này hay đây! Cổ phiếu Yeah1 (YEG) tăng 55% trong 2 tháng, cổ đông lớn vẫn chưa thoái hết vốn - Co phieu Yeah1 (YEG) tang 55% trong 2 thang, co dong lon van chua thoai het von | GD cổ đông lớn - Cổ đông nội bộ | | CafeF.vn

Chà chà, lên mạnh nào

Ko mua nhanh là hết hàng phi một mạch lên 50

Cuối tuần xanh nhẹ nhàng 29.35, hứa hẹn một tuần mới nhiều điều mong chờ!

Một điều rất hay là đi đâu hỏi đều chê YEG, từ người đầu tư lớn tới nhỏ, từ các broker mới lẫn cũ. Nhờ các bạn chê nên mới có giá này mua! Ai cũng khen ngon, đẹp thì nó lại 100-200 mất roài! Hố hố! Topic này giờ có mình mình nhưng bảo đảm vài tháng nữa sẽ đông như trảy hội!!

24,25k lệnh nhiều lên 50 cụ nhân đôi tk 3 tỏi, thấy dễ ăn cụ nhỉ. Kéo tới đó chắc cụ toác mồm :thinking::rofl:

1 Likes

Chị là F0 mới tham gia CK tìm mua cổ chưa lên để mua đc TV thế là đu đỉnh số lượng bằng em rồi, có em bơm thêm oxy giờ yên tâm quá

1 Likes

Anh em đọc để thấy tiềm năng của em này! Tương lai khá rộng mở với Giga1 và Liên minh đột phá https://m.cafef.vn/chu-tich-yeah1-yeg-nhieu-nguoi-hoi-tai-sao-cong-ty-lai-ky-sinh-tren-nen-tang-youtube-google-va-2-nam-ban-lanh-dao-da-doc-suc-di-tim-cau-tra-loi-20210427095018946.chn