1 phút quảng cáo: 22M - Siêu phẩm bị lãng quên!

Đầu tư là mua ở giá hiện tại với tầm nhìn kỳ vọng ở tương lai!
Vậy tương lai 22M có gì?

• Đất đai vô số
  • Hợp đồng tỷ đô đã thành hiện thực
  • Thoái vốn nhà nước
  • Tái cơ câu nâng cao hiệu quả hoạt động
  • Thu hồi công nợ gấp đôi vốn

• Còn gì nữa ko nhỉ? Bạn nào thấy còn thì Bổ trái Sung chúng ta cùng thảo luận nè :yum:

( Internet )
6 Likes

Cuối tuần rùi 22M lùi lại lấy đà và cũng để đón - trả khách.
Ace nào leo lên hay tụt xuống thì điểm danh nhé :smiley:
@nhadautuchanchinh nghĩ seo về Case này? :thinking:

7 Likes

Sáng nay em online trễ quá nên bỏ lỡ giá tốt rồi :rofl:
Chúc bà con tuần mới zui zẻ :hugs:

5 Likes

( Internet )

6 Likes

Yummy MiG. Mong chốt dc MiG sớm để chuyển kèo qua LLM bà con ơi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Ngon, chúc mừng em :partying_face::bouquet::money_mouth_face::laughing:

4 Likes

Em này chuẩn bị phi chưa bạn @Andjku , thấy có tín hiệu tốt rồi.

3 Likes

3 tháng trời trầy trật mới chốt dc 1 kèo này đó anh. Nay em bán hết trơn rồi, 15%, chắc hơi sớm nhưng thôi ok vậy dc rồi, lấy tiền chuyển kèo mới :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

4 Likes

Giai đoạn này có lời là ngon rùi nè :bouquet::money_mouth_face::bouquet:

5 Likes

Con này thì phải hỏi Tammy nè :laughing:

4 Likes

Bác là nữ à?

3 Likes

Tên nữ tính thế kia, hình nền bông hoa…mà bác ơi!

3 Likes

MIG thì em theo từ hồi dưới Upcom giá 10 đó anh Andy, em ăn dc MIG mấy vòng rồi, cũng dc 15-30%/vòng. Cứ đi ngang là mua vô xong ôm vài ba tháng lên bán :grinning: Nói chung là may thôi à chứ tin tức thì em chịu, chỉ coi trên trang chủ của Mig thôi. VGT cũng vậy, đi ngang mua, tăng bán, 10-15% thôi mà có duyên hay sao ấy, nên cũng làm dc mấy vòng năm ngoái tới nay.

4 Likes

Mà dở cái là sóng thần 2020 em dở quá, con nào cũng bán sớm quá, sau đó cả đám lên cao rồi k dám mua nữa, ôm tiền đứng ngoài dòm, tới đoạn 19/1/2021 phiên kỷ lục Vn-index bay 76d đó, em mới vô đầu tư lại cho tới nay :laughing:

3 Likes

Pp nào ko quan trọng, miễn hiệu quả và an toàn em nhỉ! :champagne:
Anh cũng ít khi ăn bằng lần lắm, mình cảm thấy đủ thì nhường anh chị em tới sau, hoa thơm mỗi người ngắm 1 tý nè :laughing:

6 Likes

Bác bảo đi hỏi nữ nhi như vậy thì cũng hơi ngại 1 tí hê hê, nam nhi làm hậu cần bác nhỉ…

2 Likes

đầu tư ko phân biệt giới tính nè, ai rành thì mình hỏi thui, tui ko chơi con đó thì giờ hỏi tui sao hợp lý bằng hỏi Tammy nè :relaxed:

3 Likes

Đang hỏi con LLM của bác mà…

3 Likes

Ơ … tưởng hỏi con MIG :joy:

4 Likes

Nhưng mà cũng có 1 con em ăn bằng lần luôn nếu tính luôn cổ tức, đó là TYA. Năm 2016 là lần đầu tiên em biết ck do thằng bạn thân lớp dh làm broker ở HSC mời, hứa hẹn dữ lắm :sweat_smile: em thì cực tin bạn luôn nên có nhiêu tiền tích cóp đem ra quất hết GTN, 16 sàn 1 lèo về 12, mua thêm, xong nó bay tới 10 rồi nằm 1 cục ở đó, chịu hết nổi em táng hết, tan nát luôn, mất ngủ cả tuần luôn. Sau đó may mắn gặp 1 anh cao thủ chỉ em TYA. Em còn bao nhiêu tiền em mua TYA giá 10x thôi, rồi đi làm cuối tháng dư mấy đồng bỏ vào mua thêm…Em giữ TYA từ 2016 tới tháng 6/2021 mới chia tay giá 18x trc khi chốt ct, do em k nghĩ nó còn lên thêm dc nữa. Giờ TYA 19x và em vẫn cảm ơn TYA rất nhiều

3 Likes