1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Tui đã từng quảng cáo Hercules nhiều lần, và lần cuối tui quảng cáo là khi giá nó 13,7 thì phải :thinking:
Thế nhưng suốt quãng đường nó từ 20 về tới giờ tui ko hề quảng cáo :shushing_face:
Có bạn hỏi tại sao hồi ý 13,7 quảng cáo mờ giờ dưới giá ý lại ko quan tâm? :roll_eyes:
Xjn trả lời " Vì khi ấy tui biết nó đang trong " Xu thế tăng " còn khi xác định nó " trong xu thế giảm " thì cứ … nhìn thui ahjhj …
Thế mới nói " Trứng nào dù tốt đến mấy cũng CÓ THỜI CÓ ĐOẠN , xác định sai XU THẾ CỦA NÓ thì … mệt lém :mask:
Cơ mờ … Tui chỉ nhắc chuyện cũ, ko quảng cáo Hercules đâu nhé :sweat_smile:

6 Likes

Thị trường đã call margin thì xấu tốt đi bụi như nhau hết bro ợ

5 Likes

Nhưng mờ tốt giá thực thì xuống sẽ lại lên ( cơ hội mua giá hời ) :star_struck:
Còn đã xấu còn CAO giá thì còn xuống dài dài :scream:
Khác biệt là ở chỗ đó Bro nhé 🫡

( Internet )

7 Likes

Ai chả biết thế bro :grin:
Còn sức mua thì chờ hàng ngon chiết khấu tốt để mua thêm
:+1:

5 Likes

Em tự hiểu điều này nghen đại ka! Em hông có hỏi đâu nha :rofl:
Giờ cứ thò mặt ra khỏi nhà là mang mask, đâu cần biết handsome hay ugly boy, cứ boy lạnh lùng thoải mái :rofl:

4 Likes

Sau buổi sáng nay … lại một lớp Chí Tèo mới được sinh ra đời :joy:

6 Likes

Năm nào cũng vậy mà bác. Hết lớp gà này tới lớp gà khác. Cứ cho ăn, nuôi béo xong thịt thôi :smiley: Có con gà nào chết vì già đâu. Haha.

5 Likes

Con gà nào ăn nhiều, béo tốt còn đc ưu tiên thịt trước hả ? :joy:

5 Likes

Ham ăn quá thì phải thịt sớm, nuôi lâu chỉ tốn mồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

@Tammy.Tr dạo này có béo ra ko thế? :crazy_face:

3 Likes

Nay mà xanh tôi e rằng lại thêm lớp gà chầu rìa bên ngoài bữa giờ.

3 Likes

Tammy Mỹ Tâm không thấy khóc lóc như xưa là chắc có ốm hơn rồi đấy bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

:joy::joy::joy:

3 Likes

Hay kiếm được người nuôi cơm mấy năm rồi nên không khóc? :grinning_face_with_smiling_eyes:
Bữa tui kêu cô qua tui nuôi cơm mà cô không trả lời? :joy:

3 Likes

Cái này giống xổ vuông tôm các bác nhỉ. Tới đợt xổ là tôm lớn tôm bé gì cũng xúc lên cân bán hết.

3 Likes

Sóng oánh tụt quần … dân lướt lát! :stuck_out_tongue_winking_eye:
Pha ấm trà thơm, nhặt Vàng rơi! :money_mouth_face:
Đầu cơ giá trị, muôn đời thịnh! :partying_face:
Cờ bạc hên xui … tất tàn đời! :dizzy_face:

• Andjku -
4 Likes

Haha. Bài ca đầu tư giá trị tôi nghe ra rả từ đoạn 2013 rồi kia. Nghe nhiều nên tôi thuộc bài luôn từ dạo ấy. Đúng là bài ca bất hủ bác An nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Mó ning mọi người…
Bài ca 1 thời… hehe

:smiling_imp: :smiling_imp:

4 Likes

Oánh người chạy đi, không oánh kẻ chạy lại. Quay đầu vẫn là bờ.
Giờ canh con nào cổ tức tiền mặt cao hơn bank, chờ giá hợp lý mua vào, ôm tới lúc nó chốt chia ct có khi cũng dc chút cháo :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Ôi … cái này có đề tên tác giả bên dưới bạn ạ :blush:
Nếu bạn đã thấy và đọc thuộc đâu đó từ lâu rồi mờ ko phải do tác giả bên dưới bài thơ viết thì chụp bằng chứng cho tác giả nhé :relaxed:
Để tác giả xoá tên đj , chớ nhiều khi " nếu " vô tình trùng hợp lại bị kiện hay bị mang tiếng đạo nhái nhận vơ thì mất mặt lém! :dizzy_face:

4 Likes