1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thì lúc đó quay về chồng cũ, hê hê. Giờ mà âm 20% cũng là giỏi rồi, nhiều người mơ âm như vậy còn không được, toàn là âm trên 30%.

6 Likes

Chính xác, đầu năm tới giờ nái " quật " cho 2 phát toàn trước kỳ nghỉ lễ ( tết âm lịch và 1/5 ) . Ngay chính index cũng cách đỉnh hơn 10% rùi :grimacing:
Nên âm 20% là chỉ tệ hơn trứng biểu 1 tý xíu thui :sweat_smile:
Chớ khá hơn rất rất nhiều người, nhất là mấy bạn đu nhóm trứng tui đã cảnh báo từ cuối năm ngoái " bđs - bank - chứng - thép - tốt ( xấu ) giá trên mây " :upside_down_face:

10 Likes

Vậy là em cũng không tới nỗi nào hở Andy đại ka? Em đang -7 hay 10% gì đó :crazy_face:

5 Likes

Em có bank ( STB ) thép ( Smc , hpg ) nên mới âm nặng vậy . Hiện tại âm nhất là Smc sau đó là d2d

5 Likes

Cảm ơn tất cả những lời động viên của mọi người . Chưa hết âm nhưng thấy được chia sẻ cũng vui hơn rồi:)

7 Likes

Stb tui chơi từ năm 2019 lúc giá 10, lúc ai cũng chê nó NẶNG MÔNG y hệt UAE hiện giờ … Nếu bạn nào có theo dõi Làng trứng bên F19 biết cây chuyện chọn BÊ Bạch Tạng … chính là Bank STB :smiley:
Cơ mờ giống như Hercules và nhiều nhiều trái Trứng tui từng quảng cáo, khi cuối " chu kỳ " tui đều ngừng quảng cáo … vạn sự tuỳ duyên - phước hoạ tuỳ người …
Giờ bạn đu giá này thì chúc bạn may mắn … trong ít nhất 1 năm tới tui sẽ vẫn chưa quan tâm tới Bê Bạch Tạng bạn ạ :nerd_face:

8 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ . Khổ . Toàn đu đỉnh bác ạ . Bác mua theo phân tích kỷ thuật hay sao ạ ?

5 Likes

Ko bạn, mình đầu cơ theo định giá, dòng tiền và thời điểm … còn cụ thể ntn thì xjn phép ko nói tiếp … tuy vậy nếu follow mình 1 thời gian thì bạn sẽ " bắt bài " đc thui :relaxed:

8 Likes

Dạ, cảm ơn bác .

6 Likes

Vạn sự tuỳ duyên - phước hoạ tuỳ người - Tiền là của bạn - quyết định phải là của bạn :sunglasses:

9 Likes

Mình tìm hiểu thì Vea còn có game thoái vốn và game chuyển sàn. Có điều chưa biết khi nào thôi

7 Likes

Trừ khi bạn 6x , nếu ko bạn chưa chắc tuổi hơn tôi

7 Likes

Ôi , vậy sorry bác nhé . Vậy hôm qua e đọc nhầm sao ??? Cách comment của bác cũng trẻ trung làm e cứ tưởng . Sorry sorry so sorry

6 Likes

Ko sao Tammy còn bẩu tui chỉ mới 20 tuổi vì xài teen code :laughing:

6 Likes

Sorry bạn
Cũng có nhiều bạn hỏi giống bạn, nhưng tui đều ko nhận định nhanh cp bạn ạ, mong bạn thông cảm
Có khá nhiều topic nhận định cp theo yêu cầu, bạn có thể tham khảo họ :relaxed:
Chúc bạn may mắn với cp Tốt có tính thời vụ và nặng tính đầu cơ :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

8 Likes

Sorry & cảm ơn bác nhiều

5 Likes

Andy đại ka không có tuổi đâu nha :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

20 năm nữa lại coi Doraemon và đọc truyện Naruto :rofl:

7 Likes

Tính gì lâu vậy đại ka? 10 thôi dc rồi. 9 năm nữa em lại đọc Harry Potter và xem Chúa tể của những chiếc nhẫn :relaxed:

6 Likes

Coi phim hoạt hình thủy thủ mặt trăng nữa :joy::joy:

7 Likes