1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Nói tới nói lui tí là bị chê nữa mà :relieved::relieved::relieved:
Thôi em đi nấu cơm cho zui zẻ. Trưa nay thịt luộc thôi nên k lo bị cháy :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Tưởng trưa nay Xôi típ :sweat_smile:

6 Likes

Xôi giờ hết thời gồi Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Trend bi giờ là slim fit nhá :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Candice Swanepole, Bella Hadid, hay bạn gái người nhện Zendaya đấy :crazy_face::crazy_face::crazy_face: hot trend hết. Còn chị Kim thì lo đi giảm cân vì hết thời :rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Mình ko dám explain đâu, đoán đại thôi, mà mình đoán ý chắc là ĐK nói về Cách sử dụng tài chính để tạo ổn định kinh tế á :sweat_smile: :sweat_smile:

5 Likes

Mèo ú nụ, Chủ ốm nhách :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

5 Likes

Nền kin té và cả trứng trường sẽ cần có thời gian " tạo đáy - tích luỹ - ổn định " rùi mới đj lên bền vững đc … mà các yếu tố trên chưa xuất hiện rõ ràng . Hiện cái duy nhất hấp dẫn là " vùng giá của VÀI trái Trứng NÀO ĐÓ , chứ mặt bằng chung thì CHƯA! :nerd_face:

7 Likes

Ah ý Andy dk là thị trường chưa ổn định, chứ k phải chê em chưa ổn định, phải hông nè?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Đang tập giảm cân cho mèo, sáng nay cắt bớt khẩu phần, nên mặt nó tiu ngỉu zậy đó @NamVN :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Với Anh Xôi Lạc là đam mê bất tận :heart_eyes:
Cơ mờ Xôi nhiều Lạc nhá @TommyJerry :yum:

6 Likes

Hay thiệt đó :rofl::rofl::rofl: em mà k ai mua hay nấu cho ăn, thì chắc k tự đi mua/nấu luôn :rofl::rofl::rofl:
Em thì đam mê coffee. Ngày nào mà k có thấy thiếu thiếu gì đó. Daddy em thì ghiền nào giờ rồi. Xưa mami em thấy em uống cứ la, con gái mà uống cf, xong rồi từ từ thấy thơm quá, giờ sáng nào cũng 1 ly :rofl::rofl::rofl:
Chị gái với thằng em trai thì k uống cf :rofl:

4 Likes

Làm gì thì làm cũng phải lụm 1 ít tích lũy hàng tháng :grin:

5 Likes

Lợi thế của FO chính là đây! :beers:

6 Likes

Có nhiều f0 chớ Andy dk!
Anh @Wallet87 thì f0 có đẳng cấp rồi, phải khác với 1 số f0 khác chớ, vd như bạn sáng em nói đó, dùng bảng lương vay tín chấp bank… Em chỉ bảo nó là cấm cho bên vay số dt em, k là em…oánh chết :joy:
Mà hồi mấy năm trc, sau đợt bị trụi lông, mém thành nude chicken, em cũng vậy. Cứ đi làm rồi cuối tháng có lương em bỏ zô mua tiếp TYA, BCE… Nghĩ lại thấy cũng ớn nhưng giờ nhiều khi nhìn lại em thấy em cũng giỏi thiệt Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::joy:

5 Likes

Thì đó … Cái gì cũng từ từ thận trọng, đã ít kinh nghiệm thực chiến còn " hung hăng " là ko ổn chút nào 🫣

6 Likes

:joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy:
Nói thiệt chớ hồi đó đời nào em đi Highlands, The Coffee House này kia nọ đâu, thường là đi quán 16k, lâu lâu sang tí tự thưởng cho quán 25k. Mãi tới 2019 mới lần đầu zô The Coffee House mà là thằng bạn em mời. Đi siêu thị nhìn beer mà nhớ giá từng loại luôn :joy::joy::joy: ôi sợ :joy::joy::joy:

5 Likes

Tui giờ còn đi quán 12-15k thôi nè :upside_down_face:

5 Likes

Đừng hưng phấn quá các bợn nhé :unamused:
" Mua đuổi " ko phải là hành động " hợp lý " trong thị trường giảm ( down trend ) :nerd_face:

7 Likes

Dạ giảm dc lỗ là cũng tốt rồi chị. Em đây cũng đang trông chờ vậy thôi à! :blush:

5 Likes

Góc đọc báo giùm bạn :nerd_face:

6 Likes

Em chắc kiếm tri kỷ như này thôi a @TommyJerry :sweat_smile:

Internet

Má mi em hay said “có cờ hó mới lấy mài con à” :sweat_smile:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::joy::blush::joy::joy::joy:

(Internet)

5 Likes