1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hihi… nói 1 vài lần thôi mà cũng ko nghe còn đòi so găng cũng là hơi căng quá… còn ko thể trách hay cười dc đúng rồi. Có lần đi xe, bác tài tui hơi bực bội chiếc xe phía trước, có lẽ mới lái, rồi vượt lên thái độ, thế là xe kia hạ kính nói tỉnh queo, ngày xưa anh cũng như tui thôi. Hehe :smiling_imp:. Ai cũng sinh ra mà tài mô, cơ bản chịu tiếp thu hay ko thoai… nên anh bạn thoải mái nói cái cho là cần nói tốt cho người khác là tui đồng ý 2 tay 2 chân ngay tức thì… :grin: :beers:

4 Likes

Trình cỡ ông bạn cũng hàng hiếm đó. Mà phương pháp nào cũng được, miễn kiếm dc tiền và biết ngừng đúng lúc.

4 Likes

Hihi… cảm ơn anh bạn. Nhưng nói thiệt anh bạn nghe là tui ko biết gì nhiều về chứng, nói thật đó, vẫn luôn luôn theo học mọi người mỗi ngày, thấy ai cũng có cái hay, đến giờ vẫn theo học để biết nhiều hơn. Có thêm anh bạn đây, tui nghĩ tui sẽ học thêm dc nhiều điều hơn nữa.
Trưa anh bạn làm tí :beer: mát mẻ, giờ tui mới bày đồ ra nướng làm tí đây… hihi… :beers:
Chúc anh bạn và mọi người đêm cuối tuần an lành bên gia đình!
1…2…3… dzooooo… 2…3… dzooo…2…3…uốngggggg… hehe

3 Likes

Chịu thôi. Em k coi quảng cáo beer bao giờ.
Nói ít mà hiểu nhiều là dc rồi, còn hơn nói nhiều mà không hiểu.
Anh Tôm Mỳ hiểu anh Andy nhất thì chịu khó trả lời câu hỏi cho lứa gà con như em đọc ké với.
Chờ em trả lời dc câu hỏi thì mọi sự đã rồi.
Ủa mới hôm qua thấy anh @Phuc_123 còm câu nào cũng ngắn củn mà nay còm nào cũng dài ngoằng vậy ta?:relieved::relieved::relieved:

3 Likes

Hehe… chọc e ý… câu này mấy anh bạn già a kể, quán bia sệt trước kia có câu đó, thời cỡ 75. Hiểu chưa nào? Hehe

2 Likes

Hic, có đứa vẫn chưa hiểu :flushed:
@Phuc_123 đúng là em sợ chết khiếp luôn 🥲 Từ đó tới nay chưa 1 lần nhìn lại GTN, riêng tên nó chắc nhớ tới già luôn.
@Andjku May cho em là nhận ra vấn đề từ sớm đó đại ka. Bay 50% em mất hết 3 năm để kiếm 100% hoà vốn ban đầu 🥲
Mong là ai đó đọc rồi rút kinh nghiệm từ em :relaxed:
May hồi đó còn trẻ nên còn cố gắng dc. Giờ mà vậy chắc em sống k nổi luôn 🥲

4 Likes

Éc… là bia sệt nà, uống bằng chai ko có nốc dc liền, nên phải quậy (khuấy) 1 tí rồi uống. Uống xong xỉn thì đừng có quậy quán. Tới đây kêu ko hiểu nữa a hết phép… :smirk:

3 Likes

Thì anh phải giải thích rõ ràng như này thì em mới hiểu dc :rofl:

3 Likes

Có thần giao cách cảm nên hổng cần nói nhìu :joy:

3 Likes

Hehe… đúng là anh guộc mềnh mà… :tumbler_glass: làm tí ùi “thể dục tối” rùi nghỉ ngơi nhen a ới… :smiling_imp:

2 Likes

Chời… muốn quỳ 1 cái luôn :sweat_smile: :joy:

3 Likes

Nay hơi đuối nên đi ngủ sớm :sleeping:

( Internet )

4 Likes

Cảm ơn anh guộc… ngủ ngon a ới… hihi… e làm vội vài lon nữa rùi nghỉ… :innocent:

3 Likes

Chú uống khá nhỉ. Từ 6h tới giờ này luôn.
Với Mỹ Tâm là chú phải còm dài em ấy mới hiểu dc :joy_cat:

3 Likes

Hihi… cảm ơn anh bạn… chủ yếu không khí vui thì cứ uống rồi hát hò… anh bạn chuẩn quá, phải nói toạc ra mới dc với Tám Mỳ… :grin:
Chúc ngủ ngon anh bạn… :innocent:

5 Likes

Nên tôi mới bảo là lên sòng nó lột sạch không kịp chạy về mách mẹ là vậy. Haha.
Thôi ngủ mai đi cày.

3 Likes

Quỳ trước phụ nữ để tặng :rose: cũng được mờ :grin::grin:

3 Likes

Mà tus có phụ nữ mới vui nhỉ, chứ cứ cánh đàn ông con trai cũng chán, vào đọc xong ra, chả muốn còm. Haha.
@Tammy.Tr trụ dc tới đây xem như là tốt nghiệp rồi em gái. Rảnh anh mời cf nhé!

5 Likes

Hihi… a bạn có góc nhìn hay thía… cơ mờ mình hổng dám… hehe

3 Likes

( Internet )
image
Trong số các hãng phổ thông, Toyota là hãng cân bằng nhất việc kinh doanh hai hình thức xe nhập và lắp ráp. Mảng xe nhập của hãng nhỉnh hơn đôi chút, chiếm khoảng 55,5% tổng doanh số xe con bán ra. Trong 2021, doanh số xe nhập của Toyota là hơn 37.300 xe, dẫn đầu thị trường. Sang quý I/2022, vị trí này không thay đổi.

7 Likes