6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Uh 2 anh em tôi tạo ra một nhóm quy tụ nhiều nhân tài về. Mỗi người một việc. Để cùng đào bới nhiều công ty tốt. Những món hời. Tư duy của chúng tôi ko mua những con lợn to mà đang khỏe. Chỉ mua con lợn to khi chúng tạm khó khăn. Đa phần chúng tôi mua lợn 10kg xong nuôi lên 60 70kg thì xuất chuồng. Nên tôi hay bị chửi là lùa gà. Nhưng thử hỏi có ai theo tôi dài hạn mà mất đâu. Toàn cảm ơn rồi rít. Lúc mới vào f này thì cũng sân si. Giờ kệ thôi mình tập trung vào việc của mình. Kệ họ

13 Likes

Cách này hay rồi bác. Hiệu quả cao.

1 Likes

Đọc mấy pic của ông này hài vãi.

2 Likes

Lời thì thầm của đá … thủ đấy :joy:

1 Likes

Các bác chửi thằng chủ pic ngáo thì khác nào chửi con Huyền ngáo. Nó ủng hộ thằng chủ pic ra mặt kìa :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ngáo quá rồi, đi kiếm fame khắp diễn đàn, hạ nhục broker để lấy le, chứng chỉ ảo lùa gà, bắt nó lại đi bác cảnh sát ới :rofl::rofl::rofl:

Chủ pic đỗ thủ khoa trường sư phạm, tốt nghiệp loại ưu ngành: SƯ PHẠM MẦM NON! :rofl:
Thôi cũng có cái để anh em giải trí, chê bai làm gì các ông!

Gà bị vặt cả năm nay rồi, giờ thành gà chọi cả.
Bọn này sinh không hợp thời rồi

@mod giúp tôi xóa những cmt không liên quan đến pic nhé. Tránh làm loãng pic. Chúc các mod ngày mới tốt lành

3 Likes

View theo khung tuần DIG @hocdautuf0 . Mua mới rất tốt ngay giá hiện tại được nhé bạn

5 Likes

Đang dưới 4 đường MA 10 MA20 MA50 MA100 nên mua mới vẫn an toàn. Đang có dấu hiệu và tỉ lệ cao tạo mô hình 2 đáy. @hocdautuf0
Lý do tại sao mua dưới 4 đường MA lại an toàn đọc bài viết này. Chúc bạn buổi sáng tốt lành
@Micimacko

6 Likes

Chủ pic thử PTKT giá vàng tuần sau xem thế nào ?

1 Likes

Ok bác chờ em ăn sáng xong nhé. Cả em phân tích thật chứ ko có thử :grinning:. Chúc bác ngày mới tốt lành

3 Likes

thài dậy hơi muộn đấy, :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Nhà có con nhóc chưa được 1 tuổi. Anh thông cảm nhé. Tối phải chơi cùng nó, bế ru nó ngủ. Chúc anh ngày mới năng lượng. Bộ nến cài xong chưa? Nến đơn download về học chưa. Có cần hỏi gì ko?

8 Likes

sẵng cho view DRH, PSH luôn nha thầy ơi.

1 Likes

Tôi cũng hỏi thật chứ đâu có hỏi chơi. Để tôi kiểm chứng lời bác nói về 10.000h nghiên cứu PTKT của bác chất lượng tới đâu. Tôi chỉ mới nghiên cứu = 1/10 bác thôi .

1 Likes

Về vàng ngày nào tôi cũng theo dõi sát sao mà. Mấy ông anh nhà giàu hay tham vấn tôi về vàng. Chờ tôi chút nhé đang edit ít video

3 Likes

có biết cái gì đâu mà phân tích vàng cho bác, người biết là trả lời ngay rồi còn nó đang tìm mấy phân tích trên mạng đấy