6 năm hơn 10000 giờ học và nghiên cứu về PTKT. Tôi muốn giúp mọi người những view PTKT khách quan nhất!

Hê hê nói chuyện tâm hự với anh thôi. Chứ giải thích với họ làm gì.

À nhắc anh này. Thứ 4 tuần sau ngày chiêm tinh nhé. Lại tăng mạnh ngày đó

kkk. :laughing:
Screenshot_20230318-131626~2

1 Likes

kkkk. :laughing:

1 Likes

Haha AI mà nó đã giỏi hơn ối anh nghiên cứu cả ngàn giờ

1 Likes

Bạn pt mã CII dùm nha

1 Likes

thang nay bi phot’ roi` bac oi

image

Bị dính phốt Mod khóa nick rồi, tìm ng khác uy tín mà hỏi

Mình đang đi có việc 2 ngày nữa mình về nhà ngồi máy tính mình phân tích cho nhé. Xin lỗi bạn

1 Likes

Chấp gì nó bạn , trẻ con ý mà , loang quăng các hội nhóm suốt để lấy số có ai tiếp chuyện đâu, ai hiểu rõ về PTKT họ cũng đâu có nói bô bô đâu .

Trả bài bạn.
Vì sự thành công của bạn :ok_hand:.
Hãy Like và Theo đuôi tôi để ko bỏ lỡ những phân tích chất lượng, những lập luận logic, những view phân tích kĩ thuật khách quan nhất.
View theo khung tuần nhé bạn. Khung tuần đang tích lũy vẫn đang dưới nhiều đường MA ở vị trí đáy vững bền này thì mua càng rẻ càng tốt.

2 Likes

Góc nhìn khung ngày đây bạn nhé. Chúc bạn đầu tư thành công. Pic này mình nói thuần về PTKT thôi chứ ko nói gì đến PTCB của CII nên bạn muốn dùng chiến lược mua càng rẻ càng tốt phải để ý nghiên cứu thật kĩ FA. Khuyến nghị bạn đọc ít nhất 8 BCTC gần nhất của CII, chú ý các dự án xây lắp hạ tầng của doanh nghiệp này. Cảm ơn bạn đã tham vấn. Chúc bạn đầu tư thành công. Có gì cần về view PTKT cứ tham vấn tôi nhé

2 Likes

Bỏ ngắn hạn đi, cứ cầm tiền cuối năm xúc thôi, cứ nhảy nhót là đi

Bác cho em xin view PTKT của VPB và SMC với nhé

1 Likes

OK bác nhé. Rảnh em sẽ view cho

VPB em có phân tích rồi bác xem lại

View khung ngày nhé bác

@V11 chart cụ sang pic này mình đàm đạo nhé

1 Likes

kháng cự theo tuần là về giá 7.6

1 Likes

Kháng cụ tháng là 14.23