A/C gửi mã em hỗ trợ nhé!

nay LHG suýt vượt 56 rồi, mình nghĩ nhịp này có thể lên 62

1 Likes

Hng, idj, cii xem giúp em với ạ

1 Likes

A giữ TTF thì vào link nào xem thêm nhé Chủ tịch MaI Hữu Tín + TTF = Trọn 1 Niềm Tin

1 Likes

HNG hôm nay có phiên đầu tiên quay lại test đỉnh tại vùng giá 10.5 với vol rất thấp và cây nến giảm hôm nay ko xuống đc 1/2 cây nến tăng trước đó, cho thấy tại vùng này lực cung rất yếu, một tín hiệu tích cực của cổ phiếu đang tăng.
Khả năng cao trong 1, 2 phiên tới HNG sẽ vượt qua đám mây này và bò lên vùng giá 11(vùng cân bằng) và tích lũy trên đây để mở 2 band ra trước khi có những nhịp tăng giá cao hơn. Các chỉ báo kỹ thuật MACD, ADX,…đang ủng hộ đà tăng trên HNG. Mục tiêu của HNG là vùng 12-12.5.

Phạm SSI: 0362 762 967

2 Likes

PHC -17% vcg -11% có nên cắt k ad. Em cầm 3 tháng roi muốn cắt cơ cấu qua mã khác

Em cảm ơn ạ, xem giúp em cii với idj luôn với ạ

1 Likes

IDJ con này ổn em hen, con này đang có cản mạnh ngay vùng 34 cạnh trên của tam giác. Với tín hiệu hiện tại IDJ sẽ tích lũy dần về cuối tam giác và break lên vùng giá 36, đây là vùng cân bằng của IDJ. IDJ sẽ tích lũy trên đây một vài phiên, kéo dải Bollinger band và các đường MA hướng lên trước khi tăng tiếp. Tại mốc này em có thể mua thêm.

1 Likes

CII tương tự như VCG, hiện tại rất yếu và đang giao dịch lờ vờ dưới đường MA20. CII hiện tại đang bị kẹp giữ hỗ trợ mốc 29 và khán cự mốc 35.
Với tín hiệu hiện CII sẽ còn giữ tiền em rất lâu. Vì vậy cách tốt nhất với những mã này là em bán ra 1/2 lấy tiền mua mã mới khỏe hơn, hoặc em trading T0 nếu có sẵn hàng. Với chart của CII ai kẹp hàng trading T0 là cách tốt nhất để về bờ. Mây phía trên của CII rất dày + với vùng đỉnh đang là khán cự rất mạnh, vì vậy CII có tăng cũng chỉ tí rồi lùi lại. Sẽ phải mất rất lâu để CII vượt qua đám mây này.

1 Likes

PHC, VCG, CII đồ thị y chang nhau hen anh. Với nhữn mã này cách tốt nhất là trading T0 nếu có sẵn hàng, hoặc bán ra 1/2 để mua khác khỏe hơn, những mã này sẽ còn giữ tiền anh lâu đấy.
Chart hiện tại để VCG hay PHC giảm nữa thì ko thể, tuy nhiên để tăng lên thì chưa. Đoạn tới thì những mã này vẫn sẽ tiếp tục lắc lên, lắc xuống quanh trong vùng giá như hiện tại. Với VCG là vùng 42-46. PHC là vùng 14-16.
Sau này có chơi cp anh nên chú ý những cp tạo hình cây thông. 1 chu kỳ của những cp này có thể đc tính bằng năm hoặc xa hơn.

Phạm SSI: 0362 762 967

Tks a ạ

2 Likes