An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

@HuTieuNgon ơi, đâu rồi? Hơn 4 tiếng rồi đó? :rofl:

183 Likes

Em hoàn thành buổi pv cách đây nửa tiếng trước rồi ạ :sweat_smile: Đang chờ cô Bear trực tuyến ạ.

Phải công nhận là được gặp trò chuyện trực tiếp, em bị mắc cỡ một lúc đó ạ… :rofl: Em đang có ý tưởng mời cô Bear về làm gương mặt đại diện cho quán hủ tiếu ở Trần Hưng Đạo Q5 nhà em, nếu được vậy thì không cần thiết phải đầu tư gì nữa :laughing:

177 Likes

Lại tiếp tục quảng cáo trá hình quán hủ tiếu nhà em và nịnh giám khảo thì Karol nghĩ em không cần chờ kết quả nữa đâu.

:slightly_smiling_face:

Karol.

191 Likes

Haha LOẠI ngay! :rofl: Thằng bé vẫn bất chấp quảng cáo thiệt chị Karol ơi.

:joy: :joy:

184 Likes

:laughing: :laughing: :laughing:

Nói chứ em rất tự tin ạ.

176 Likes

Chị Gấu ơi, chị có nhớ bạn Quốc Trung hồi tháng 4/2022 đã gửi tin nhắn cho chị không? Em là bạn của Trung và xin phép gửi lời cảm ơn đến chị ạ. Sau khi nhận được sự đồng ý của chị về việc chia sẻ các bài học cho các bạn sinh viên khác ở trường ĐH Tôn Đức Thắng, Trung đã theo lời chị tự lập các nhóm riêng tư trao đổi ở trường và áp dụng các bài học của chị Gấu.

Sau gần 2 tháng, các bạn trong các nhóm đã có được nhiều kết quả đầu tư tốt. Bạn mới thì có lãi, bạn đang lỗ thì đã hòa vốn hoặc gần hòa vốn. Sau khi có thành quả như vậy rồi, Trung mới bảo các bạn góp lại ủng hộ cho chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt vào hôm qua. Tuy nhiên, chưa kịp thông báo đến chị thì Trung gặp một tai nạn trên đường đi làm và đang nằm ở Bệnh Viện 115. Trước đó, cả nhóm đã soạn sẵn một tin nhắn để gửi đến chị… Em xin phép dẫn lại ạ.

"Trung đây ạ, em và các bạn trong nhóm soạn sẵn tin nhắn này để gửi cho chị Gấu. Trước đây, chị đã bảo em nên lập các nhóm học tập để cùng nhau đầu tư theo hướng dẫn bài viết. Đồng thời, chia sẻ đến nhiều bạn sẽ giúp bản thân em hiểu hơn về bài học. Em đã làm theo và đã làm quen được rất nhiều bạn bè mới. Em vẫn nhớ lần đầu tiên xin phép chia sẻ bài của chị em rất ngại và khi được chị cho phép, em rất vui và cảm thấy may mắn trong đời khi được gặp chị. Không chỉ cải thiện hơn về hiểu biết, em đã học được bài học về cách quản lý cảm xúc và cách cho đi kiến thức với người khác.

Nay em và các bạn, dù ít hay nhiều, dù mới hay cũ, đã trưởng thành hơn rất nhiều sau 2 tháng trên thị trường chứng khoán. Tất cả đều “về bờ” hoặc “đang trên bờ” an toàn. Thành quả tốt đẹp này em xin báo đến chị. Chúng em, số lượng hơn 30 bạn sinh viên đã cùng nhau góp lợi nhuận kiếm được và tiền để dành đến chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt. Số tiền tuy không lớn nhưng là sự biết ơn của các bạn đến chị. Chúng em mong sự yêu thương và hiểu biết của chị sẽ được lan tỏa hơn nữa.

Em thay mặt các bạn gửi lời cảm ơn chân thành đến chị.

Quốc Trung và nhóm bạn."

1/7/2022

203 Likes

Ôi trời. @Hanna_Le gửi cho Gấu thông tin liên lạc của em ngay nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

199 Likes

:sob: :sob: :sob:

Vâng ạ.

175 Likes

Em cầu chúc vạn sự bình an đến bạn ấy ạ. :pleading_face:

12 Likes

Sao nên nỗi như vậy… Cầu bình an và tai qua nạn khỏi với Trung. Chị đọc được tin rất buồn :anguished: :cry:

173 Likes

Trời!! Nghe như sét đánh ngang tai! Thằng nhóc Trung hôm kia vừa chat với anh. @Hanna_Le cho anh xin thông tin liên lạc của em nữa nha.

177 Likes

Thôi từ từ anh @Dinh_Nhan . Chị Gấu biết là được rồi. Bình tĩnh ạ… :pleading_face:

176 Likes

Cầu mong bạn Trung bình an !

7 Likes

Cô Bear vừa onl đã nhận ngay tin buồn. Mong Bình An đến bạn :four_leaf_clover: :pray:

@Hanna_Le

184 Likes

Mong bạn Trung đc bình an.
:heart::heart::heart:

5 Likes

hahah bê dê vl

2 Likes

Nhập gia tùy tục nha.
Ko fai ở đâu cũng đùa giỡn đc đâu

6 Likes

dạ em xin lỗi , xin lỗi các bác … Cho em nhập gia với ạ

2 Likes

Cảm ơn @AresKingStock đã ghé thăm nhà Gấu. Chỉ cần tôn trọng các bạn ở đây là được ạ.

Karol.

198 Likes

Các bạn ở VN nghỉ ngơi đi nha. @Dinh_Nhan cũng vậy, Gấu và các bạn vẫn đang chờ kết quả từ bác sĩ. Sẽ là một đêm dài. Có tin mới sẽ báo cho Dinh_Nhan sau nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

204 Likes