Bài viết này rất quan trọng đến sự nghiệp các ae. Ko thể không đọc. thị trường vốn qua nhiều thời kì

Rồng việt khuyến nghị tcb mua giá 52. Cách đây 5 tháng. Mục tiêu giá 72 kk

Con này nó nhiều mảng quá

Thầy cho em hỏi dự án con SCR với ạ

Vốn hóa chưa đến 3k tỷ nhé. Tập đoàn đa ngành nhưng core 99% bđs nhé.

1 Likes

Còn sót lại siêu cổ đấy.

Thôi cháu đi ngủ. G9.
Tig đây, dành cho ai quan tâm.

Bọn ko não kiều phong huynh nhỉ . Tư duy chúng nó để đâu ko biết nữa

1 Likes

Đọc đi để thấy: kể cả DIG, kể cả CEO…và gì đi nữa mà có A7 vào thì sự gắn kết giữa công ty và cổ đông sẽ lên 1 tầm cao mới.

Công ty cứ tập trung làm ăn cho tử tế và hiệu quả thì, với A7 ở đây, đừng bao giờ lo cổ đông ko hiểu và ko hết mình để “cấp vốn”.

Có A7 sẽ đảm bảo sự win-win theo nghĩa lành mạnh và hiệu quả nhất của cụm từ này. Đó cũng là ý nghĩa cao nhất của sự tham gia vào THỊ TRƯỜNG VỐN.

DIG, CEO…và trước đó đã là L14!

(Vài dòng chí lý của A7 có.khi đã hơn lãnh đạo doanh nghiệp trình bày thuyết phục cổ đông nửa buổi sâng Đại hội mà có khi số phiếu tán thành “cấp vốn” vẫn chưa cao, kkk)

A7 lọc lựa được ra DIG, CEO cho anh em đi theo đã là miếng ngon nhất rồi, nhưng DIG và CEO bập được vào A7 phen này cũng coi như là lên hương vậy. Hy vọng anh Tuấn, anh Bình đã sớm nhận ra điều này

13 Likes

TT sẽ minh bạch để những dn uy tín và làm ăn nghiêm chỉnh tiếp tục phát triển cống hiến cho xã hội nhiều hơn nữa

Rất đúng ạ. Cảm ơn anh vì những chia sẻ rất hữu ích cho mọi người. Nếu em nhớ không nhầm thì có lần em đọc ở đâu đó anh trước học BKHN thì em với anh cùng trường nhưng em học ngành cơ khí.

1 Likes

Chúc A7 luôn mạnh khỏe và phong độ, cảm ơn A7 về những chia sẻ hữu ích

1 Likes

đúng đó.

1 Likes

Không đọc mấy bài phân tích vĩ mô của thầy phí cuộc đời đầu tư kkk

1 Likes

ặc ặc.900k tỉ làm đường 10 năm.

4 Likes

Tuyệt vời cảm ơn Thầy. Chúc Thầy luôn luôn mạnh khỏe.

Phát hành thêm ngon hơn chia bằng tiền

Thầy ơi! Thầy nhận xét giúp em con CIG có ổn không ạ?

Các doanh nghiệp tiềm năng, có quỹ đất sạch, sẵn sàng triển khai gối đầu và đã được A7 duyệt thì thiếu vốn là cơ hội ăn kép kép cho cổ đông dài hạn.

Thêm A7 tư vấn cho hđqt cách xử dụng vốn và gần gũi cổ đông hơn, lợi ích cùng hưởng thì cổ đông sẵn sàng góp vốn cùng doanh nghiệp, doanh nghiệp tận dụng hiệu quả vốn không lãi vay. Đúng là thị trường theo định hướng của chính phủ. Sẽ đến ngày người ta trải thảm mời A7 dạy lại chuyên gia VN cách đầu tư chứng khoán, chỉ là không cho A7 lên tivi chỉ ra thuyết thiên thời để dễ điều hành vĩ mô :joy:

2 Likes

Nguồn thì đúng mình viết rồi. Nhưng mình ko có đoạn “Ký tên: Nguyễn Vịnh - Đệ A7”
Mình theo A7 học chứ ko dám nhận đệ A7 đâu.

13 Likes