Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Về dài hạn là đúng bạn nhé, vì Dig có " mối quan hệ".

Ngắn hạn 3 năm CEO nhanh hơn bạn nhé.

1 Likes

Nói chung thì CEO đang rẻ

1 Likes

Ông nào còn tiền thì xúc

1 Likes

Mình nắm giữ cả ceo và dig nhưng nên tách ceo và dig ra khỏi nhau đi bác ak.pic nào ra pic đấy.mã nào cũng có điểm mạnh riêng mà.đừng vì A7 mà cứ gắn liền ceo và dig lại với nhau

1 Likes

Chưa chắc đâu bác, CEO khủng đấy, sắp tới DIG có khi còn không lại đâu. Về dài hạn thì hơn thôi

2 Likes

Hiện tại một số bạn có về đang muốn theo chân CT đi CL CEO và nói DIG ngon hơn CEO nhằm để các bạn ở đây cắt sang DIG, m nói thẳng các bạn nhé :

• Khi các bạn đi chim lợn và so sánh, bản chất nó không hay, thâm chí đa phần các bạn còn chả hiểu mẹ gì về DN, định giá, điểm mạnh yếu chưa kể đến khẩu vị đầu tư khác nhau.

• Đa phần vẫn sẽ cầm cả Dig lẫn Ceo, nếu các bạn nghĩ rút con này sang mua con kia thì nói thẳng " đéo có đâu" khi họ mất niềm tin họ rút hết. CT chưa đủ tầm về tâm lý để hiểu điều nay nên các bạn đừng theo vết xe đổ.

• Cuối cùng cái các bạn làm nó xuất phát từ lợi ích cá nhân các bạn chứ không phải hiểu biết DN nên nta càng ko tin, việc các bạn làm chỉ làm nó đổ vỡ thôi.

Đừng tự bắn vào chân mình và tưởng mình khôn hơn người khác.

5 Likes

Ông Ct đã là j đâu mà các ông lại sợ CL, cổ ngon thì cho rơi tự do luôn thì tự có tiền vào bắt , .A7 hô vẫn sập đấy , quan tâm j CT công véo

Cổ ko còn kì vọng chấp các ông lên VTV , khen ngon , chuyên gia phân tích cũng ko lên đx

Ủa ở đây có ai sợ công tuyền v???
Ủa alo :v

1 Likes

Nói z đấy tự hiểu . Chúc mọi ng nn

CEO đang rẻ !

Kệ CT thôi, họ có lí do cả. Tôi múc cả hai, mặc dù DIG tỷ lệ nhiều hơn nhưng đợt này lại “tự dưng” thích CEO đến lạ. Có tiền tôi sẽ giải ngân CEO trước đấy :)) vì tôi nghĩ sắp có kịch hay để xem, tạm thời ko dám ns trước điều gì. Cứ im im xúc đã.

2 Likes

Kịch gì thế bác

1 Likes

So sánh tỉ lệ ph thôi, chứ cty em ko nói, em mua ceo từ giá 19 đấy

1 Likes

Em mua giá 68 nè
:v
E có sợ hay bán lỗ gì đâu bác
:v

3 Likes

Ko có gì đâu, doanh nghiệp ngon! Múc được thì múc!

1 Likes

50,50.tốt tất.mỗi cổ có lợi thế khác nhau.anh em không xâu xé.

2 Likes

công tuyền cũng thế.chén nó 1,2 câu,đủ.nó làm ngề,hạt dẻ theo í nó sẽ bảo khách múc.bán chán lại đua.

1 Likes

Thìn râu mua 20 tr cổ giá từ 40 - 45 để phát hành tp gía 60 không ngờ tt sập dxg nó về 32 giờ chắc phải đi vay thêm tiền mua đấy…

1 Likes

a hòa phát dg có hơn 40k tỷ tìn mặt, cũng SỐT XÌNH XỊCH đi xin mua đất bla bla ở cần thơ, quãng ngãi… còn éo biết bao giờ mới đc duyệt… A 7 nhận định quá chuẩn r riêng mấy cái thủ tục nhiêu khê, chồng chéo ở vn thì giờ có TIỀN MUỐN ĐI VƠ ĐẤT cũng KHÓ NAM CƯỜNG

Quy luật cung cầu 100 năm vẫn bất biến : cung thiếu hơn cầu
thì chỉ có lên TV, lên báo để mua đc đất rẻ th… khà khà

3 Likes