Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

ae đừng tranh luận với chim lợn làm gì mất thời gian. Tâm bọn nó xấu thế thì mặt mũi cũng không ra gì. Ae niệm tình, gắn cho cái cờ là xong. kkk.

3 Likes

Ông cũng đang chờ về dưới 30 để giải ngân thêm, như vậy ông không CL thì là cái gì.

Trả lời cho câu cuối nè, đang gom dần, vì tiền giải ngân, cá mập đi săn không ai lại ngu đánh động thị trường, chào nhé chim ngu

4 Likes

Các bạn cứ gắn cờ vài lần là khóa mõm thôi. Cho nó lập nick mới. Đừng phản hồi vì phản hồi là mục đích của chúng, chúng muốn kéo người khác xuống sự ngu dốt và sợ hãi đó.

3 Likes

Vậy tôi cũng nói giống ông rằng, tôi cũng chờ về dưới 30, tức là 15 để mua thêm thì tôi không còn là CL nữa? ha ha ha, chán với tư duy của các thanh niên.

Xin phép xoá tin nội bộ của bên mình nhé, ae đồng lòng nắm giữ không giàu tôi đền cho haha

4 Likes

Nghỉ trưa xong khớp luôn

4 Likes

Vãi cả VN30, CP chống chế càng nhiều các tay to nó đạp bấy nhiều hay sao???

Nó đạp lần đi còn hồi chứ cứa máu kiểu này sao hồi.

1 Likes

Đây là vẻ đẹp của chứng khoán. Phải có những pha như thế này mới hình thành nên những tài sản siêu siêu rẻ. Mới hình thành lên lớp đại gia mới. Việc của anh em là chuẩn bị kỹ lưỡng tài chính, để có thể vồ được cơ hội nó đang đến. kkk.

1 Likes

VN30 đi viện toàn tập luôn, ko biết là đạp thẳng phiên hôm nay để gom luôn cuối phiên. Hay lại có tin gì đó mà anh em mình chưa biết

1 Likes

Chắc các tay to dằn mặt CP, dám vô bóp méo thị trường đấy mà. CP cứ nói cho lắm, giờ cho tiền vào giải cứu đi thôi.

1 Likes

Hnay dự kiến kết phiên, trong rổ VN30 sẽ có hơn 5 con nằm sàn nhé :cold_face: :cold_face: :cold_face:

Rét😂

Mất 50đ 1 phiên. Chờ 2h xem có game gì ko, ko có thì khả năng thủng móc 1k3 vào phiên mai.

1 Likes

vãi đái thật :))

1 Likes

vni có bị giới hạn biên độ sàn ko nhở :))

1 Likes

Phiên wash out, sắp rồi, sự trỗi dậy từ đống tro tàn.

1 Likes

washout không phải bạn nhé, washou sẽ xẩy ra trong vòng 5-10’ và thường sẽ đạp trụ 1-2, đạp rát sâu đè chỉ số và kéo rất nhanh (1 2 con VN30 thì có thể kéo từ sàn lên trần được)

Tuy nhiên hnay VN30 đi nạng toàn sàn nhé, không tiền nào kéo nổi nguyên đám VN30 đâu nên khái niệm washout chỉ là 5% thôi.

2 Likes

chia bài oánh lại rồi, anh chị em vững tay chèo, Cá mập hốt xác cá con đang chén, hiu hiu.

2 Likes

trụ vn30 chưa bị đạp sao, hay mình nhìn nhầm bảng điện.

1 Likes