Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nghĩ rũ sạch đi cho đơn giản, lý thuyết nhiều lú như cú đấy.

1 Likes

quả đạp hôm nay giống như cú áp phe cuối cùng.

1 Likes

thấy nước ngoài họ mua dòng dig nhiều mà k thấy họ mua ceo nhỉ

1 Likes

lần trước em cũng run lắm bác ạ, mà cứ tặc lưỡi cho qua, nhưng lần này nó khác quá. em phải F5 pic liên tục để lấy oxy, chứ k thể bán giá này đc

1 Likes

các bác lâu đời chia sẻ kn cho bọn em với, chưa từng thấy phiên nào đi 60 điểm cả

2 Likes

Âu thì hôm nay trải nghiệm lần đầu :smiley: Giờ phải gắng bình tĩnh, dại dột đi lệnh là lỗ giả thành lỗ thật nha

2 Likes

f5 pic hít oxy liên tục. đạp như này rồi thì hồi sao nổi nữa :frowning:

1 Likes

1 phiên đi vào lịch sử TTCK Việt Nam. :))

2 Likes

Khối NN họ chuộng sàn Hose, HNX và Upcom ít mua bạn nhé.

Không đúng bạn nhé, nguyên tắc là phải đạp nát 1 lần mới hồi mạnh, Bạn xem lịch sử từng con hoặc cả VNI. Chứ nó cắt máu cả tuần làm bán sợ đúng đáy mà mua thì bắt dao rơi nên nó cứ rới hoài.

Nó phải đạp nát 1 lần, đó là tín hiệu tốt đấy !!!

7 Likes

liệu có thể phiên rơi 100 điểm kỷ lục hôm nay ko các bác ?

Đám lều báo dìm bđs nói chung và dig, ceo nói riêng thỏa chí đi. Nay thấy thị trường đi viện luôn rồi đó.

1 Likes

VN30 sàn gần hết, vãi thật

1 Likes

có khi nào VN30 phá kỷ lục, 30 em nằm phơi sàn luôn ko ta :smiley:

1 Likes

mong là thế bác ạ, chí ít có tín hiệu hồi còn đỡ chứ cứ dư này thì k biết dư nào mà lần

1 Likes

VN30 khả năng hơn 10 còn nằm sàn anh em nhé, đây là hậu quả đoán trước được nếu các bạn xem nhưng phân tích của mình trước đây về việc kéo láo VN30 thành bong bóng xì hơi.

Việc CP, UBCK tham gia quá đáng vào thị trường, chèo lái dòng tiền làm méo mó thị trường thì hậu quả rất thảm.

Đạp nát sạch 1 lần toàn thị trường làm ván mới, đừng đạp từng dòng sẽ ảnh hưởng tâm lý không hồi được.

Tín hiệu sống lại ở đây nhé!

4 Likes

Có không nhỉ? sàn Upcom vs HNX ảnh hưởng chỉ số sao chứ sàn hose thì tối đa 7% tương đương chỉ tầm 80d thôi.

2 Likes

Giờ có 1 tỷ đập vào mặt xúc CEO thì tốt :smiley:

1 Likes

em có theo dõi một coment của bác về việc kéo láo VN30.cuối cùng là rất đúng.kkk,ván mới ván mới

3 Likes

Đó là nguyên tắc bạn ạ, nát sạch, nát gáo không chưa thằng nào thì hồi sẽ hồi hết lúc đó không bị tâm lý.

Còn nó đạp từng dòng, ví dụ bds nhưng khi bds tạo đáy bạn mua, lại thấy mớ ngân hàng sàn, bạn lại không dám mua…

Thế nên đạp nát 1 lần, đau 1 lần rồi thôi, xong lên cả làng thì ai cũng tự tin mua hàng mình. Ai mua NH thì mua NH, ai mua bds thì mua bds…vì cả làng đa số xanh nên không sợ.

1 Likes