Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tới khúc này bán gì nữa mà không còn =))

Lần sau bạn đừng rải ra quá nhiều còn trong cùng 1 dòng như vậy. nó lên thì lên hết, giảm thì giảm hết tại sao phải mua 3 còn???

Tại sao thay vì all in 2 còn Dig Ceo và bạn mua 1 con dòng khác? Rút kinh nghiệm phân bỏ NAV cho hợp lý nêú chơi lướt và trung hạn nhé.

1 Likes

haha, chí phải haha, trên này k có cái reaction như ■■■■ nhỉ, e đọc mà buồn cười quá haha

1 Likes

Tầm này thì bán chác gì nữa bác.xác định 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực thôi.e ceo 69 dig 89 l14 274.kaka 2 tuần rồi k mở app rồi

2 Likes

CEO 67 DIG 87 xin hân hạnh làm quen

2 Likes

vâng bác, rút kn sâu sắc lắm rồi ạ. sau pha 11 cây thì CII em chưa về bờ nên e vẫn vứt đó haha

1 Likes

Qua hồi bĩ cực sẽ đến hồi thái lai thôi bác ak.

2 Likes

e nhớ bác cầm CII mà, bác chuyển hàng rồi à

1 Likes

ngủ dậy đúng như tui dự đoán… lúc hơn 10h đặt giá sàn khớp sạch… các a lái cứ thong thả… e sẽ đồng hành cùng các a nhé… khà khà

1 Likes

Màn khoe lỗ bắt đầu… :))

1 Likes

CEO 65 chào bác

5 Likes

em cũng tin là dư thế, đầu năm rút quẻ quẻ gieo “2 3 năm nữa thì hay lắm” là em cũng bấm bụng rồi, haha. thật chứ cũng vì câu này nên e có động lực hold đó các bác

1 Likes

Thôi các bạn, giờ VN30 mà tổ chức lớn nó cũng kẹt SML đấy chứ không phải mỗi anh em mình đâu.

Các bạn an ủi lên xem mấy cha tỷ phú hnay nó mất bao nhiêu đi cho vui…Giờ nay chim lợn chắc cũng cắt mẹ chim hết.

2 Likes

mình tất tay vào BĐS hết: Dig, Ceo, LDg

1 Likes

bạn kiên trì và dự đoán đúng 2 3 bữa này, không biết vui hay buồn :joy: :joy: :joy: toàn ngủ dậy thấy đúng. Sợ bạn quá!!!

2 Likes

thì giờ làm gì có gì mà nói nữa đâu bác, anh em giải toả cho nhau haha

2 Likes

Hiihi, dạo này ae ngoan hẳn kaka

1 Likes

Cii mình cắt lỗ rồi chuyển hết sang ceo rồi.

3 Likes

Gồng lỗ được thì mới gồng lãi được.

3 Likes

Toàn VNI giảm điểm do Chính Phủ bắt bớ những thằng bán chui, làm nhiễu loạn thị trường như QC+THM?

Nếu chỉ riêng dòng bds bị đạp thì không nói, nhưng cái đang hiện ra trước mắt của anh em là tất cả các ngành đều sụt giảm mạnh trng phiên hôm nay.

Sẵn sàng cho kịch bản xấu nhất:
VNI quay lại mốc 1200 để kiểm chứng sức mạnh của thị trường.
Vĩ mô vẫn đang ủng hộ nhóm ngành nào?
Câu trả lời thích đáng nhất lúc này chính là dòng tiền rút ra từ các ngành như ngân hàng, chứng khoán, sản xuất.
Ae nên nhớ vốn hoá phần lớn các ngân hàng hiện tại đang vô cùng lớn, ít cũng hàng trăm ngàn tỷ. Dòng tiền từ đây rút ra đổ vào đất có thể kéo trần hàng loạt cp có nội lực đang nằm sâu dưới giá trị thật rất nhiều.

Mua vì điều gì ae hãy bán vì điều đó. Không nên hoang mang, bình tĩnh để chuẩn bị cho trận đánh lớn mang tên cổ đất!

Thiên thời là bất biến!
Cổ đất là vua!
Phi cổ đất bất tăng trưởng!

8 Likes