Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đến năm 2045, kỷ niệm 100 năm thành lập nước, trở thành nước phát triển, thu nhập cao.
Múc cho con cháu 2x năm nữa. KK.

1 Likes

Phải chúc mừng các cổ đông đang còn tiền thật rồi. 1 thế hệ đại gia nữa chuẩn bị ra lò.

2 Likes

Mắt ko thấy tim ko đau bro =]]]

1 Likes

Thực ra phiên hôm nay đối với mình là tích cực, và nếu đúng phiên như vậy nó xuất hiện từ tuần trước, nó đạp nát 3 phiên như vậy thì mọi thứ nó tốt hơn nhiều các bạn ạ.

Việc nó đạp từng dòng, từng dòng bị call margin rồi FS làm cho thị trường hồi không nổi, dòng này lên thì dòng khác bị đạp, nó cứ luân phiên kéo nhau xuống, nó thay vì chặt đứt phát nó cứ cứa chân tay anh em…đau lắm.

Nhưng phiên như vậy nó đạp nát bét ra, xuống hết, xuống sạch, call margin thì call sạch…khi sạch rồi thì không bị ép bán nữa. và lúc đó cũng chả ai buồn bán nữa, tự khắc cầu vào, lực bán thấp thì nó mới hồi được.

Hi vọng sau đám ma là đám cưới, cuối con đường địa ngục đây rồi. Vui lên thôi!

5 Likes

Câu chuyện NHA năm ngoái ae nào đó đã cắt lỗ. Nhưng năm nay thì đã rút ra bài học rồi.
CEO năm nay cũng vậy. ae vững tin, hãy tìm hiểu kỹ doanh nghiệp chỉ có hiểu dn và định giá đc doanh nghiệp thì mới có niềm tin sắt đá để nắm giữ qua những lúc ntn. DN tốt chắc chắn sẽ lên

8 Likes

XỚI BẠC.

4 thằng ngồi chơi, mỗi thằng 200tr sau một thời gian thì sẽ có thằng thua lỗ đi ra, số lượng người giảm xuống nhưng dòng tiền trên xới thì vẫn là 800tr và khi có cơ hội thì số tiền vẫn được huy động 100%.

Đặt cửa vào đâu?
Dĩ nhiên là vào chỗ nào thiên thời sáng nhất. Khi toàn thị trường thằng nào cũng hô lỗ thì thằng nào lãi?
Thằng nào cầm tiền đi ra thì lạm phát nó xẻo cho mất dái.
Nếu anh em đang âm tài khoản cũng không nên hoảng loạn, phải biết mình đang có quân bài gì trong tay! Và đang có thứ gì trợ giúp!

Thiên thời, vĩ mô đang ủng hộ ae ôm cổ đất! Không múc lúc này, sao có chiến thắng?

Chỉ có bọn đỏ đen là thua thôi, còn ae đã có “công cụ” thì nhả cho vài ván rồi thu lợi cuối cùng!

3 Likes

Tầm này thì trì rồi bác. Chỉ xem thiết kế tiền, để đề phòng tình huống xấu nhất, múc thêm thôi. Kkk.

1 Likes

Tôi đề nghị anh em đi xaoy tiền, bằng mọi cách xoay tiền. Đây luôn là cơ hội cho người có tiền.

Nhưng anh em đã đau rồi đừng vội - ngay khi thị trường xác định đáy, anh em mình xếp hàng ăn chứ đừng để đám T3 vào ăn.

5 Likes

Em hnay đã chuẩn bị được ít súng đạn, đã giải ngân một ít vào giá 34.3, trong tuần này sẽ giải ngân dần dần,

1 Likes

Em nghĩ cụ giải ngân bình tĩnh chút. Hiện tại nhà đầu tư đang hoảng loạn, có khi lại có giá thơm vào cuối tuần. Mình đạn ít, bắn cần cẩn thận chút.

2 Likes

Hnay em giải ngân 10% lượng đạn em đang có thôi. Cũng rón rén, chứ chưa dám xuống tay nhanh.

3 Likes

Vậy Ok. Mình trải qua nhiều đợt sập của thị trường. Từ chiến tranh thương mại mỹ trung 2018, từ covid 2020, từ những biến cố bắt bớ. Kinh nghiệm cho thấy VNINDEX vẫn sẽ đi lên mạnh mẽ theo tốc độ tăng trưởng nền kinh tế. Nhìn dài là chỉ có lên và lên. Nên mạnh dạn múc lúc thị trường hoảng loạn, cổ phiếu triết khấu sâu là ăn to.

3 Likes

em chưa đc chứng kiến, n qua ngâm cứu DN, từ chia sẻ của các bác mà em thèm quá, chỉ nghĩ làm sao có tiền mà đánh trận này

2 Likes

Một con lợ n broker nữa anh em, thị trường xấu cả làng sàn mà đi CL Dig Ceo, phán vô thưởng vô phạt trúng thì bắt đầu đi rải truyền đơn topic. Anh em vào gắn cờ khóa mõm đê @Ga_con_78 @quaydaulabo @Tuan_Anh_Le2

2 Likes

Đã cờ nó r anh

1 Likes

Z next đi.
Topic cổ đông trao đổi cập nhật tin vô đây chim chuột gì?

Đéo ai có nhu cầu nên đi rải link, cái tên invest thì chả phải broker cũng cút. Muốn topic có người đọc và có người tin phải có tâm và có tầm. Trong khi thị trường xấu thì mơ mẹ VN30 sàn…cũng đúng.

Gắn cờ khóa mõm đi anh em.

2 Likes

Trong này cũng k có nhu cầu đọc.
F0 rụng hết r. Trong này toàn cổ đông dài hạn thôi

2 Likes

Tiền nhiều mà.
Thích đi họp nhiều cty.
Vấn đề gì không?

2 Likes

:pensive: