Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chả xoay đc ở đâu cả , buồn quá =,= hết khả năng gồng rồi

Next giùm đi

Mình nghĩ với tình hình này CEO có hồi cũng sẽ đi ngang cho anh em tích sản , nên mọi người cứ bình tĩnh mình đầu tư dài hạn nên chả có gì phải vội cả, như bác chủ thớt cũng nói rồi hơn nhau là ở lúc bán thôi , quan trọng anh em đồng hành vs nhau đi lâu dài thôi

3 Likes

Ae tập trung làm việc của mình thôi.đừng để ý quá nhiều vào giá cp nữa.ảnh hưởng tâm lý.chán quá lại ấn bán là hỏng đấy.

6 Likes

Thực ra như vậy là…không hợp lý đâu.

Mình có nói trên mấy cmts trước, các bạn phải học cách đối diện với " sợ hãi" mới là cách đúng để vượt qua nó.

Ngày xưa khi mình bỏ thuốc lá, cách mình làm là mình châm thuốc và để trên gạt tàn, nhâm nhi ly cafe mà " không đụng đến" nó và mình đã bỏ thuốc thành công, khi mà mình quyêt định giảm từ 75kg xuống 67kg cơ bắp, mình bỏ cơm bằng việc xới chén cơm vời đồ ăn béo bở…đối diện nhưng không đụng đũa…

Khi chúng ta vượt qua được sợ hãi, bản thân chúng ta đã thành công. Khi chúng ta nghĩ được thoáng, rất nhiều giải pháp sẽ sinh ra. Đừng sợ mẹ gì cả, đối diện với nó đi các bạn.

10 Likes

Mời a e… Đầu tư là phải THƯ THÁI nhé a e… Khà khà

4 Likes

Tổ sử ông, ông cứ đặt sàn xong ổng tỉnh dậy ông khớp sàn xong nhậu cứ húc Budweiser như thế này thì bỏ mẹ hết.

2 Likes

thật ra ck ngay cả người ko biết chơi, ko có kinh nghiệm vẫn có thể toàn thắng

Đó là chơi theo chu kỳ. hết chu kỳ tăng giá bán ra làm việc khác, chờ sụp đỗ đến đáy mua vào, bỏ đó, hết chu kỳ tăng giá thì bán.

Chỉ cần biết khi nào đỉnh và đáy là đủ.

còn có kiến thức vĩ mô, chọn đúng dòng đúng mã thì ăn nheieuf hơn.

Cái thua của người chơi ck là bám sàn. Fn đi nữa mà bám sàn vẫn chết như F0-
TỚI CHU KỲ TĂNG GIÁ CỦA BĐS THÌ ĂN BÀNG NẦN NHA

2 Likes

đẳng cấp. :laughing:

2 Likes

có thế lực nào cố tình đạp sàn , k coi Thủ tướng ra gì .Lúc sáng nhỏ lẻ có bán đâu , toàn tay to đạp CEO đáng lẽ hôm nay là đáy rồi đấy

1 Likes

sai dồi.cấm bỏ thuốc. :laughing:

Hoho… Sống là phải hưởng thụ ô

1 Likes

viu đông làm gì?anh nào muốn,đọc.có phải 300 thằng vào lừa nhau đâu?

1 Likes

Ở đây đa phần anh em vượt qua đợt tháng 1 rồi. Qua đợt chỉnh này, pic này lên level lắm đây.

Tôi ko margin nên khoẻ re, dư tiền thì tôi gom thêm. Các bác đừng để lên/xuống ảnh hưởng cuộc sống. Đầu tư mà cơ cực quá nó mất hay. Ai thiếu oxy thì lên pic này sinh hoạt

3 Likes

Tối khẳng định luôn tôi ở sài gon, ai nữ >18 tuổi nhan sắc tốt, vui vẻ nhiệt tình thiếu oxy.

Tối xin bơm oxy trực tiếp :weight_lifting_man: :weight_lifting_man: :weight_lifting_man:

5 Likes

Có tk bám sàn L14 hơn 60tr 6-7 năm lên hơn 3 tỷ thì sao? Chu với chả kỳ nghe ông chứng mõm làm gì…

4 Likes

Ông seven tuấn coi đổi avatar để lấy lại phong thủy đi nha. Chơi chứng gì mà tả tơi quá :smiley:

2 Likes

Đang trong giai đoạn bầm dập bro ạ! Khi nào @quaydaulabo thì đổi…

3 Likes

Tôi ôm CEO 60tr lên 300tr được rồi :smile:

Sau lễ nghe ngóng tin bán hàng của phân khu BT ở Vân Đồn xem thế nào, chứ nhìn bảng điện chán quá.

Năm nay KH 3k tỷ doanh thu, 300 tỷ LNST, tối thấy đặt KH thấp quá.

Thực tế nếu thực hiện 5k tỷ doanh thu và 800-1k ty LNST thì ối dồi ôi luôn

1 Likes

Toàn thắng bằng mõm bạn à. Cả cao thủ, quỹ ngoại, cá mập còn chết sặc tiết chứ ngồi đó mà toàn thắng.

Tuy nhiên có nhiều người thua 9 trận nhỏ thắng 1 trận lớn là thắng, còn có những người thắng 9 trận nhỏ thua 1 trận lớn lại thua.

Thế thôi !

3 Likes