Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

ok. Book được lợi nhuận thế thì ae cổ đông khỏe. kkk. kể cả doanh thu 3000 tỷ, để lợi nhuận tầm 500- 600 tỷ cũng ok. Vì giá vốn dự án của CEO thấp mà. chắc có cổ đông nào thân tín thì phải tư vấn cho chủ tịch Bình vụ này.

1 Likes

Book tăng dần dần ông ơi, ngta còn gpmb, làm việc với chính quyền địa phương mà công ty cứ book cả mớ lợi nhuận ko ổn đâu. Ae biết vs nhau là đc.
Như mình bên ngoài cũng thế thôi, để thằng khác biết mình x4-5 lần tk/ năm tự dưng lại có một đống bạn ở đẩu ở đâu mò về đó

5 Likes

“Chỉ cần biết khi nào đỉnh và đáy là đủ.” - biết cái này thì là thánh cmnr chứ ngồi đây mõm làm gì

2 Likes

Mai múc Ceo tất tay đc rồi ae nhé

2 Likes

Ae chú ý:
29/4 Đại hội cổ đông
30/4 đường 334 mở rộng 44m xong, Phú Quốc kín lịch book phòng 30/4, 1/5 mảng khách sạn của CEO ngon.
Báo cáo tài chính Quý I báo lãi ok
Tháng 5 CEO mở bán đợt tiếp theo Sonasea Habor City
30/6 đường cao tốc Vân Đồn - Móng Cái xong
Bãi tắm xong, Singapore shoptel xong, du lịch năm nay ngon.
Quí III, IV có quyền mua thêm cổ phiếu.
Cuối năm book lợi nhuận sóng bds tiếp tục dẫn dắt toàn ngành nhờ vĩ mô, thiên thời ủng hộ.
Từ giờ tới đó, cố gắng kiếm tiền mà xúc sớm ae nhé.

Giá đất tiếp tục tăng
Tiền tiếp tục bơm
CEO thêm 200ha đất ở Phú Quốc
Mỗi năm 20% dội vào đầu giá này múc tẹt ga, phi bất động sản thì không ngành nào dẫn sóng thời gian tới.

8 Likes

Đất Vân Đồn, Phú Quốc trên sàn đang giao bán 3tr/m2, khả năng mai còn 2tr7/m2 ae tin đc ko.:joy: nghĩ cũng hơi điên rồi với mức giá này.

2 Likes

Mỗi năm bơm tiền kiểu này giá đất phi 20%, 4 năm nữa Vân Đồn, Phú Quốc 3-4-500tr/m2, thì lúc đó nhiều thằng quay lại cắn lưỡi không hiểu vì sao bán CEO ra ở vùng giá này.
Trời ơi là tôi ngu hay là xã hội này điên?

3 Likes

“Nếu lỡ” giá Singapore Shoptel tăng 20%, thì bán hết tồn kho là đủ KH2022, 300 tỷ LNST easy lah

1 Likes

Đợt này tăng giá 20% rồi mà bác.

1 Likes

Vậy thì ối dồi ôi bác ơi! GVHB giữa nguyên, tăng giá 20% thì xong phim rồi, đủ KH năm mịa luôn rồi

Tôi mới bàn với vợ, lỡ all in ceo rồi tính sao. 2 vợ chồng thống nhất là làm của hồi môn cho con, 18 năm sau cho nó làm vốn học đại học. Căng phết!!!

Chúc bác thành công , em mấy năm thôi đầu tư vào cuộc sống:)) sau con cho nó tự kiếm heheee

2 Likes

Lão già này cũng xin nói vs ae đôi lời, năm 2011 nhà tôi làm sản xuất kinh doanh chết mất xác, thấy bọn bds giàu quá ko cưỡng được tất tay allin chết tiếp tập 2, phải bán căn nhà 5tỷ đi trả nợ.

Bh làm nụng gỡ gạc lại mà chẳng đủ tiền mua lại căn nhà cũ. Mới chỉ 10 năm trôi qua mà không dám đi về Hạ Long mấy nữa, mỗi lần về lướt qua căn nhà mặt đường cũ, giờ là cái khách sạn to đẹp mà chính bố mẹ tôi gây dựng bao năm mà lòng đau như cắt.

Ngay khi A7 nói về sóng bds tôi biết đây là cơ hội ngàn năm để lấy lại những gì đã mất năm xưa. Tia hy vọng dù mong manh thì người ta cũng phái cố gắng nắm lấy, đằng này giá đất bên ngoài vẫn tăng lên hàng ngày, còn ae đang có thiên thời, vĩ mô ủng hộ, mà vẫn phải nhắn tin cho tôi xem có chết, có sập không thì tôi không biết phải nói tnao!

Cho dù hôm nay ng ta có úp vào mặt ae cái “bô” thì ae cũng nên dừng lại xem xét cái “bô” ấy nó là thứ gì? Đừng để sự đau điếng, ăn thua che đi sự sáng suốt và bộ óc tỉnh táo của ae.

Thiên thời là bất biến
Cổ đất là vua
Có tiền giá này không xúc con cháu nó khinh cho!!!

7 Likes

Mình k đu đỉnh nên rảnh mà. Còn bác đó còn tôi đây. CEO tui là tui view về thủng 10k và rơi khoảng 8,4k nhé. Cổ xuý cổ đông gì. Các bác nào đọc được tin thì chuẩn bị phương án nếu về giá đó mua thêm trung bình giá mới là dài hạn. All in chỉ còn cái nịt.

3x tôi còn xúc, về 10k thách tôi xem cắm hết nhà cửa allin ngay, tưởng bên ngoài ít thằng có tiền dám liều chắc :))

4 Likes

Tui bán xong nằm chờ 3 tháng nay rồi. Nhưng CEO về 2x may ra tui mới bắt đầu vô, mua dần về 8k hehe

Thôi bác ơi , mình đi đầu tư chứ ko phải chạy theo nó mà bán nhà bán cửa , như thế khác gì đánh bạc đâu … được ăn cả ngã về âm luôn

Về 10k thì chúc mừng bác. Nhưng sợ nó về 10x mới chết tui ấy chứ

1 Likes

Kkk có ai giàu ba họ, có ai khó ba đời, giá rẻ mà không múc tất tay thì ko phải người làm kinh doanh. Huống hồ mình tìm hiểu kỹ doanh nghiệp rồi thì sợ gì mấy con chim lợn.

3 Likes

máu trong người của cụ… giống e phết nhỉ… khà khà…

1 Likes