Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

:relieved::relieved: toàn mấy ông phân tích vuốt đuôi , đợi nó giảm r thì cả đóng ông view về 8 r 1x hài vãi

1 Likes

Tôi rất đồng tình với bác. Giá này không Múc thì tiếc lắm cơ hội hiếm có trong 10 năm nữa. Nay tôi Múc DIG tư sáng giá 60.8 chiều sàn nhưng vẫn vui vì rẻ quá rồi. Giờ là tìm cách kiếm tiền để Múc càng giảm càng phải Múc vì rẻ quá chỉ 1/10 giá trị của CEO.

18 năm sau thì đủ cả con cả cháu học DH.

1 Likes

sao ko chim lợn là nó phá sản, hủy niêm yết luôn cho người ta sợ bỏ chạy hết luôn? ngày xưa all in rồi nó giảm cắt lỗ chưa? không nói được gì tích cực, tiêu cực mà vô căn cứ thì vui lòng đi ra cho đỡ rác topic. thanks

2 Likes

Các bạn gắn cờ con cl giả danh trí thức @G7INVEST này nhé, khả năng là thăng gà broker đi câu view đấy.

Cl cứ gắn cờ, có nhiều cờ tự khắc khóa mõm.

3 Likes

nữ đại gia này sao giá nào cũng múc thế? không chừa phần ai giàu cùng à hihi

2 Likes

DIG ae cổ đông chắc tay phết. Him Lam bán xong rồi phi, còn ae CEO thì hơi yếu tâm lý, chủ tịch không có động thái gì, từ giờ tới đhcđ cần chuẩn bị thêm tài liệu tư vấn với bld CEO sao cho thời gian tới gần gũi cổ đông hơn. BLĐ thiện chí, quyết tâm cao thì CEO bay mạnh nữa.

2 Likes

Đúng rồi cụ. Thấy nhiều doanh nghiệp BĐS ngay chiều nay có thư trấn an cổ đông rồi. Mà CEO nhà mình thì xa cổ đông quá.

1 Likes

Ôi các cụ ô, trong dk này trấn an cun như không.

Họ T mượt đồn bị sàn, trấn an xong vẫn sàn rồi lên gần trần xong đến giờ lại sàn…

Cái lúc nó muốn đạp mà lòng dân sợ hãi, tiền không dám vào thì lục bán nhỏ cũng sàn.

gắn cờ ông rồi, đi ra nhanh để bị khóa tài khoản đó, nói gì thì cũng có cơ sở chứ phán bừa vô tội vạ, ăn may được lần cái đi khoe khắp diễn đàn à, biết rồi nhé broker

1 Likes

Thôi đéo cần loại đạo đức giả, biến đê. Mày lạp bao nhiêu topic cl họ A7 rồi.

@Ga_con_78 @quaydaulabo @Tuan_Anh_Le2 …các anh em lên gắn cờ hộ khóa mõm đám này đê.

1 Likes

Đéo tiếp, để huy động anh em vào khóa mõm.

bác này hình như mới xin oxy từ A7, được bơm rồi, chắc âm nhiều nên hơi rầu, ae động viên bác ấy thôi, nhìn vào định giá doanh nghiệp đừng nhìn vào thị giá trên sàn

:))) đếch cần pk m có CL hay k , mà thời buổi index xấu , tk nào tk đó cũng hô 1x thì loạn hết hà , Hô 1x để ng ta hoàng mang , r để bây mua à

3 Likes

Không phải đâu, cl anh ạ. Đéo ai đi khuyên trung bình giá từ 20 xuống 8 đâu :rofl::rofl::rofl:

Cứ gắn cờ nhiều rồi đám thất đức này sẽ bị khóa mõm thôi.

Topics cứ để trong sạch, ai mua thì tự động mua ai bán thì tự động bán, Cl gắn cờ.

1 Likes

Bạn giúp mình gắn cờ nhé, đừng cai nhau loạn topic và làm nổi bật chúng nó.

2 Likes

nhầm bác ơi, đang nói ông Cờ vồ, còn thằng CL ngu mà thích nói đạo lý gắn cờ quá bỏ chạy rồi

2 Likes

Đã là đầu tư thì ko có j là an toàn. Giờ nói thật đầu tư sản xuất khoai bỏ mẹ, đúng như a7 đã dự. Chi phí bị đẩy , mà giá bán cao thì ko ai mua. Ngồi chỗ trũng rồi thì các cụ cứ yên tâm mà ngồi. Rung lắc chỉ thêm gia vị thôi chứ thiên thời là không thay đổi bằng ngày một ngày hai dc.

5 Likes

:relieved::relieved::relieved: anh e nào có MG thì hạ bớt đi , để nó force sell mãi ko lên nổi

2 Likes

chuẩn bác, đầu tư mà đòi ăn liền trong phiên, trong tuần, trong tháng thì đa phần thua.
Bỏ vốn ra tự làm còn phải cần thời gian mới đi vào chu trình để sinh lời, lỗ còn phải bơm vào. Nào là lên ý tưởng, thuê mặt bằng, triển khai xây dựng, quản bá,biết bao việc chỉ mong thu hồi vốn rồi mới tới sinh lời, vài năm cũng là bình thường.
Vậy mà lên sàn mang tiếng đầu tư, chưa kịp mở cửa hiệu là cắt lỗ rồi

1 Likes