Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Sàn thì múc, các cụ đừng mua giá xanh là đc. Để các bác tay to đua xanh, tránh trường hợp các cụ tay to gom sàn rồi quay tay. Thế thôi, còn nếu nhận m là tay nhỏ chỉ múc giá sàn. Thấy giá xanh các cụ có thể nhảy ra.

1 Likes

Anh trai nói đúng rồi. Giờ hầu hết đều lỏm 30%-40%. Ai còn cash thì đúng là cơ hội luôn.

Chưa biết đâu là đáy, hóng phiên mai coi sao

1 Likes

Chủ tịch rất có tầm nhìn xa

1 Likes

50% roiif đây

3 Likes

Anh em gắn cờ đến khi nó khóa mẹ mõm 2 con cl @Tapchoicophieu@G7INVEST cái loại giun dế đi làm thuê tiền lương tháng chắc mua được 200 cổ.

4 Likes

Anh quyết thế mà sướng nhất. Tiền cứ tăng đều đều​:joy::sweat_smile:

2 Likes

3 Likes

Thế thì mai sàn thì xúc thôi chứ, sợ gì ae. Đừng tham lam cố đợi thêm vài cây sàn nữa.:joy:

3 Likes

Bác điểm vào đẹp, mình vào 4x rồi 5x rồi 7x xong lại 5x xong 4x là all in hết bà rồi. Cứ có tiền thấy chỉnh đẹp là xúc ai dè đợt này nó " chỉnh" khiếp.

Nhưng mình tin vào định giá của mình và chưa thấy nó sai ở đâu cả nên không sợ, ở cái sới này kỷ luật quan trọng lắm, xác định hold là hold và con chọn để hold là trận đánh lớn, thua thế quái nào được.

Hi vọng tiền mình về kịp đúng lúc nó cân bằng xúc tiếp, lúc 7x cứ nghĩ giá như lúc 4x biết mà all in để 3 năm giờ có cơ hội thì chắt chịu để xúc được vùng đáy…sợ méo gì. Nó xuống được thì lên được và nó lên còn mạnh hơn!!!

Hnay tự nhiên nghĩ cho nhiều anh em all in hết NAV vào giá 6x ( nhiều người có khi là phần lớn tài sản vì tin A7 nhưng không đủ bản lĩnh như A7) hơi ưu tư nên mới hi vọng anh em tạm dừng bắt đáy, chờ cân bằng chắt chiu NAV bác ạ.

5 Likes

Lùa cái d m mày, mày về phím con VIC vs con CTD đi. Hài vkl :rofl::rofl::rofl: ngu vkl, hàng cơ bản VIC, CTD cả năm tăng đéo được bn xấu cái sml.

Kêu cả cái tự doanh chúng mày đến bố dạy cho ck áp dụng cả TA Fa và Market intelligence nhé.

Mày xem cái topic của bôa có chỗ nào bố hô mua hô bán ko???

2 Likes

Tôi vô 5x (11.2021), sau đó là 6x, 7x, rồi sau đó là 6x,5x,4x,3x. Đoạn sau ko còn lực nhiều nên tbg còn 5x. Âm cũng kha khá rồi.

Tôi không xài margin + phân tích kỹ các dự án ceo đang triển khai + dài hạn nên tâm lý tôi vững hơn kha khá người.

3 Likes

Cầm dài không phải sợ !!! BDS nó là chân ái, CEO là độc quyền du lịch - bds du lịch - bds đặc khu kinh tế. Đéo sợ

3 Likes

BĐS là chân ái trong năm nay và vài năm tới. Riêng CEO lại ra hàng đúng vào thời điểm này nữa.

1 Likes

Sau ĐH Đảng sóng yên biển lặng, mọi thứ sẽ về bản ngã thôi.

2 Likes

chuẩn không cần chỉnh cứ đi cùng doanh nghiệp tt lên xuống điếc thì lo gì giá giảm hay tăng không magin chấp thị trường xuống

1 Likes

1k cũng éo sợ vì tiền thịt éo dùng thì lo gì

Pic dạo này hot rồi nên lâu lâu lại lòi ra 1-2 con cl :))

1 Likes

Rèn luyện một thứ gọi là kỷ luật " không tham lam, sợ hãi ngắn hạn".

Mình nói thật, về vĩ mô, TA và FA trên cái sới này mình chả sợ mẹ gì ai đâu, kể cả TA như Đức LCTV hay CT mình còn chưa chắc ăn m nữa.

Nhưng nhìn đi nhìn lại, những đứa vỗ ngực nhảy chỗ này đu chỗ kia lúc lãi khoe còn lỗ sml thì im. Cuối đời có là ai đâu. Đỉnh cao lại là lựa chọn và nắm giữ.

Cuối cùng những ông kỷ luật ôm và nắm giữ toàn ăn sml mà khỏe.

3 Likes

Đợt này giống như rèn luyện bản thân vậy, hãy để mình làm chủ tiền bạc, đừng để tiền bạc làm chủ mình

1 Likes

Về sủa VIC và CTD đi nhé, kẹp VIC vs CTD sml rồi chứ gì.

Mày thấy bọn bố có phải đi CL hàng khác câu view câu like ko???

1 Likes