Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Kẻ kẻ vẽ vẽ sai hết. Những thứ ý chỉ là công cụ cho môi giới cty ck kiếm tiền thôi ko phải ndt. Ăn thì 5_10% lúc sập thế này chết sặc. Ttck là tt vốn, nơi huy động vốn cho dn, trên tinh thần win- win chia sẻ lợi nhuận.

1 Likes

Mình tự nhiên lại có ông anh dưới triều đình. May quá hhehe. Vẽ đúng theo đường giá chứ :rofl::rofl:

Chủ thớt bớt nóng, giữ hình ảnh chứ đuôi co với nhau làm gì, nội dung rác quá thì anh em report là được rồi!

2 Likes

Dm mồm bảo chào rồi lượn đi rồi mà vẫn quay lại chim lợn ak.dơ dáy thế

1 Likes

Cút.pic này tao nể bác chủ pic nên hạn chế chửi bậy nhưng mày là loại k có liêm sỉ nên phải chửi.k thể đàng hoàng với loại như mày được.

2 Likes

Tôi thấy ở đây có cảm giác không đơn thuần là CL thường, trên diễn đàn này hình như có nhiều CL của CP :slight_smile:

2 Likes

Sorry bạn, hnay tự nhiên thấy mọi người ai oán, đa phần chưa có kinh nghiệm về tâm lý ưu tư quá. Mà đám cl cứ vào gắn cờ chưa khóa được mõm nên hơi bực bội.

Nhiều chị em còn all in vào nhắn tin bảo mua theo broker giờ làm sao :disappointed_relieved::disappointed_relieved::disappointed_relieved:

1 Likes

Không kiềm chế được cảm xúc, chửi bậy thì xin lỗi, chúng ta không cùng đẳng cấp. Sao không hỏi vì sao t lại nói như thế? Cùng đưa ra ý kiến? T có xúc phạm ai đâu nhỉ?

Anh em vững tin, giàu nó khó lắm. Êm đềm mà giàu đc thì là chưa giàu và chúng ta chưa trải qua đủ các kiếp nạn để xứng đáng giàu. Đằng nào kể cả tăng lên 150 chúng ta cũng chưa bán vì tầm nhìn mình khác, nên nó giảm thì ae tắt app đi kệ mẹ. nó.

2 Likes

Thực sự đầu tư ck mà không học bài bản chỉ vào lướt sóng T+ thì xác định là thua lỗ. Nghe các bạn brocker thì cũng chỉ mang tính chất tham khảo, không nên mua bán theo các bạn ấy!

1 Likes

VTV1, bộ trưởng tài chính nói, thị trường giảm điểm thời gian qua, sau những tin đồn thất thiệt là một sự đáng tiếc. thời gian tới sẽ ổn định lại thị trường, bảo vệ cổ đông, nhà đầu tư, thống nhất bộ CA, ngân hàng nhà nước, Bộ Tài chính, không hình sự hóa các quan hệ dân sự kinh tế. Hi vọng mọi thứ trở lại quỹ đạo sớm ae nhé. phút 27’20s, link: Thời sự 19h VTV1 - 25/4/2022 - Video đã phát trên VTV1 | VTV.VN

nick cờ vồ là chuẩn rồi đấy. Nhiều bác dịch là có võ. kkk.

1 Likes

tôi còn tưởng là có vợ cơ @@

1 Likes

:money_mouth_face: :rofl: :joy:

1 Likes

Mai phải nạp ít tiền vào chả call margin đây. Nay có thông báo của công ty chứng khoán rồi. Ít nữa cổ phiếu tạo đáy, all in, đánh gấp thếp, để xem số có giàu ko? kkkk.

1 Likes

CP đừng can thiệt lên thị trường nưa :rofl::rofl::rofl: hnay là tiếng nói của các tay to tiền tấn đấy.

Tôi đạp VN30 chơi phái sinh ăn sml, cho ckcs nó nát đi rồi đến khi vào tôi ăn giá rẻ, chả phạm luật gì cả. Mũi tên trúng 2 đích.

Các anh lớn mà bỏ ckcs là đi nạng hết, chỉ có short - short - short phái sinh thôi.

1 Likes

Nhiều ông chart vẽ hay nhĩ , bên dgc có ông tài vẽ chart đấy cũng sàn r đấy

1 Likes

:wink:vẽ vẽ nhảy nhảy nhót nhót cũng có ngày vào hố phân thôi

1 Likes

Mình vẫn có niềm tin vào cổ phiếu đất, vì ngoài đời tiền mình kiếm được chủ yếu nhờ làm đất. CEO anh Bình chơi đẹp thì chắc không có vấn đề gì. Thị trường thuận lợi, tâm lý nhà đầu tư ổn định trở lại, tự khắc giá nó về giá trị thực công ty thôi. Vì giờ CEO nó hàng quốc gia rồi mà.

1 Likes

Cái này không có gì phải bàn cãi. Hồi tháng 2 mình đã từng phân tích nếu tiếng tục nắn tiền, ko để bds dẫn thì đi nạng cả lũ.

Nên thực ra, thị trường cứ để vận động " tự nhiên có thể " , CP nắn quá thành nát!