Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nửa đường ghé thiên đình nào làm chén trà chị ạ, đi dou mà vội :rofl:

2 Likes

ảnh

@RoseCM hóa ra chị chỉ nhớ meme của em chứ ko phải là nhớ em :upside_down_face:

3 Likes

Ờ hớ, vào pic gần 1 năm, giờ mà đc nữa đường thì hy vọng 1 năm nữa to the moon thật. Wait n see :sweat_smile:

1 Likes

Đề nghị Gà hư hỏng crop lại, c nhớ là ngày xưa nó chỉ tới chữ “l” thôi, ko có chữ “ô” nhé! :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

done :slight_smile: mà cái gì mà ngày xưa ngày xửa, mới cách đây vài tháng thôi mà :v . Nhưng mà nghe ngày xưa cũng hay nhỉ chị, vì ngày xưa bao giờ cũng đẹp :heart:

1 Likes

Uhm, ngoan rồi :)))) Ủa, mà mới có mấy tháng thôi hở? :laughing: Ngày xưa đẹp kiểu " :rofl:", giờ thì đẹp kiểu này " :slightly_smiling_face:" đó hở? Thôi cười bình thg cho c xem cái :))) Mà ngày xưa có cái đẹp của ngày xưa, ngày nay có cái đẹp của ngày nay chớ! :grin:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
đúng đúng, vật chất luôn luôn vận động, nên đẹp cũng thế, ngày xưa đẹp, mà ngày nay vẫn đẹp.
Miễn còn thấy đẹp là tốt rồi =)))

1 Likes

Gà nay làm c hại não quá! :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

chắc đổi gà hư hỏng thành gà ngoan ngoãn quó =)))))

1 Likes

Thôi thôi. Em ngoan chị lại sợ :grimacing: :grimacing: :grimacing:

1 Likes

=)))))))))))))))
ủa v là châu tinh trì nói đúng hả chị

1 Likes

Là nói cái giề ba? :expressionless: :expressionless: :expressionless:

2 Likes

việt sub " đàn ông không hư, đàn bà không có thương đâu" :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Để gửi cái hình hỏi ChatGPT xem hình này trong phim gì để tối xem :rofl: :rofl:

3 Likes

nói chứ câu kia là của nữ nhân vật nói, tên phim là Vua Bịp nha chị :smiley:

1 Likes

Sở TN-MT Hà Nội tham mưu UBND thành phố xem xét tháo gỡ thủ tục giao đất, cho thuê đất đối với dự án CEO Mê Linh (sau khi chấp thuận chuyển mục đích sử dụng đất lúa) và dự án Trường đại học Tài chính ngân hàng - Hà Nội. Kết quả báo cáo trước ngày 1.4.

2 Likes

Thi thoảng em định vào topic CEO 8 vài câu. Thế nhưng vừa rồi cả tuần chả thấy bác nào comment cho nhà chúng ta nổi lên cả. Thực ra tới lúc này mọi người cũng đã nhìn ra dòng bank chả làm nên cơm cháo gì, nên lái phải xoay trục sang BĐS thôi

2 Likes

Thời lạm phát cao mà bơm tiền này chỉ có Điện cả BDS là ngon từ thịt ngọt từ xương

Bđs nó vẫn bò chậm dãi đó bác gái

1 Likes