Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Bỏ đi mà làm người, chứng vịt ung roài

Các bạn nên quan sát con này, hàng đè dường như đã rút gọn, hàng kê trên không còn bao nhiêu và ngày chia cổ tức sắp đến rồi nhé.

1 Likes

ASM nay dùng TK NN kéo tím luôn đi, trễ hơn 1 hôm so với tính toán.

1 Likes

TDN cũng có ăn bác ơi.

TDN giữ đi bạn, nó đè trên đớp dưới chứ bên ngoài có hàng đâu. Khả năng kéo ăn cổ tức rồi kéo lên lần nữa để sát nhập TC6.

Cơ mà vùng này của TT, câu cửa miệng : biết đủ là đủ nhé.

3 Likes

ok a.

TIG giá quanh 12 nhập ổn a ak.hàng nó bán bên vườn vua rất tốt,đợt rồi lại thêm doanh thu mảng du lịch nghỉ lễ nữa.quý 2 này lnhuan quá ok,kèm game tăng vốn nữa thì khá ngon

Dài hơi ngon bạn, ngắn hạn nó tùy thị trường, dù vậy TIG có vùng tạo lập đỡ giá 11 nhé

VAB 1 phieen upcom ăn 10%.

1 Likes

BDS có trụ sở chính ở Miền Nam và đặc biệt Saigon theo mình các bạn hạn chế mua - với việc bộ sậu chính trong thời tăng trưởng nóng chính thức vào lò thì trường hợp xấu nó khơi ra thì rất rủi ro nhé. Các con BDS chuyên về đất, dự án đất vàng…

4 Likes

Kkk, để làm giấy phải trồng rừng, lập nhà máy qua bao công đoạn mới ra được, cổ phiếu bây giờ mỗi vài tờ a4 là vài trăm triệu cp ra lò chất lên sàn, bán lấy tiền ko phải nghĩ, hoà phát làm phát nửa tỷ , chứng khoán rẻ hơn giấy lộn là điều có thể hiểu kiểu phát hành quá dễ

1 Likes

Phiên nay nếu các bạn đang lãi tốt, margin đang căng thì nên " biết đủ là đủ" thị trường đã cho cơ hội ăn tốt sau nhiều phiên dụ sáng bán chiều mua lại kéo phân hoa thì 2 phiên gần đây NN đã táng thẳng tay bắt đầu chốt PS , CN thì vẫn miệt mài FOMO trở lại rồi.

4 Likes

Các bạn gắn hộ spam topic giúp nhé.

1 Likes

Mai hàng em mới về…mai em mứi biết đủ hay k ad ạ… :rofl:

Mai đỏ thì “em biết đủ rồi” ạ, còn mai xanh…“ối em thấy vậy chưa đủ đâu” :grin: J4F

1 Likes

Khả năng mai còn hồi chút sàn tuần mới rụng. TD đã chốt hết short còn NN còn tới 20K long nên cần rung rũ chốt và gom long F2 nữa.

Tuy nhiên là cứ nên cẩn thận.

5 Likes

Như nồi cám heo, xông vào là chết, ko làm gì vẽ bánh vẽ cho nhỏ lẻ xơi, suốt ngày hô hoá rồng, tỷ đô thực tế ko bằng giấy lộn kkk

Rình đây chi vậy, để húp cám heo hả con L :grinning:

Phiên nay các bạn hạn chế mua Midcap, có thể quan sát con TTA con này lãi Q1 tăng trưởng nhưng đang bị ép bán 2T và khả năng đã bán xong chuẩn bị kéo.

Lưu ý là tiền đang kéo Penny và vài trụ cho phải sinh nên hạn chế Midcap. QUản trị tài khoản và đưa về trạng thái an toàn đi nhé.

Nếu đến 13h30 mà không thấy NN quay lại mua lại thì cần rất cẩn trọng.

1 Likes

Chờ Hoài không thấy midcap Sàn gī hêt